K+ vẫn độc quyền Super Sunday và cúp C1

Ðề: K+ vẫn độc quyền Super Sunday và cúp C1

=.=! fan barca hay k biết xem bóng thế? toàn tiểu xảo cũng gọi là đá à ? Thắng lại được Sevilla trận này quá là rùa luôn 8_|

thuycun2244

Sao lại thế? Trận vừa rồi 3 bàn đều xuất phát từ trong vòng cấm địa, xoay xở trong vòng vây hậu vệ ghi bàn sao lại gọi là rùa được? Rùa gì lại rùa được cả 3 trái ?

=) Nực cười cho cái gọi là bóng đá đẹp của Barca =) Barca đúng là nghệ sĩ sân cỏ thật nhưng toàn nghệ sĩ hài thôi =) Bây giờ ăn vạ với tiểu xảo còn thô gấp mấy các đội thực dụng khác đấy =) ăn lộc trọng tài cứ gọi là thôi rồi =)

thuycun2244

haha thua rồi cà chua à bác ^^ anti thì kiểu gì cũng tìm ra cách chê bai mà ^^ dứ dội vầy chắc bác là fan Real chứ chi ^^ đợi tới lúc đội của bác gặp Barca là biết nhau ngay mà ^^

HNT24681

Well-Known Member

Bóng đá có rì hay ko các cụ :D; mà sao iem thấy các cụ máu thế nhể :D mấy chục thằng tranh nhau quả bóng :D Xong lại lên đây cãi nhau um tỏi :D
Sorry iem vứt cục sỏi be bé vào cuộc họp cho nó xôm :D

BTDBRVT

Re: Ðề: K+ vẫn độc quyền Super Sunday và cúp C1

Bóng đá có rì hay ko các cụ :D; mà sao iem thấy các cụ máu thế nhể :D mấy chục thằng tranh nhau quả bóng :D Xong lại lên đây cãi nhau um tỏi :D
Sorry iem vứt cục sỏi be bé vào cuộc họp cho nó xôm :D
Theo em, các cụ cãi nhau chỉ vì: cay cú là đội mình yêu thích không giành được trái banh để bắn người mặc áo khác màu bên đội bạn.:))

minhhuub

Active Member
Ðề: Re: Ðề: K+ vẫn độc quyền Super Sunday và cúp C1

Theo em, các cụ cãi nhau chỉ vì: cay cú là đội mình yêu thích không giành được trái banh để bắn người mặc áo khác màu bên đội bạn.:))

Đã thế đài nào mua độc quyền giải Chiến Tranh Syria đi ^:)^ tha hồ xem bắn nhau ;))

dtsexpert

Active Member

=) Nực cười cho cái gọi là bóng đá đẹp của Barca =) Barca đúng là nghệ sĩ sân cỏ thật nhưng toàn nghệ sĩ hài thôi =) Bây giờ ăn vạ với tiểu xảo còn thô gấp mấy các đội thực dụng khác đấy =) ăn lộc trọng tài cứ gọi là thôi rồi =)

bậy ne, 5 năm gân đây cứ coi bao nhiêu lân danh hiệu câu thủ hay nhất thế giới la dân Barca
chả lẽ nguơi ta trao danh hieu cao quí nay cho nghe si ha\i a ?
ai cung có quyen yêu thích đội bóng riêng , nhưng lập luận thi logic chút , nói bưa ko dc đâu bác ui :)

thuycun2244

Re: Ðề: K+ vẫn độc quyền Super Sunday và cúp C1

Không phủ nhận là Barca có dàn cầu thủ đồng đều và toàn siêu sao đi. Nhưng bác thử xem những trận gần đây xem, kể cả những Messi hay Iniesta cũng ăn vạ như đúng rồi. Mà toàn là Barca được trọng tài thiên vị. Như trận với Sevilla ế =)

Mãi mới được 1 bác đồng quan điểm =) Mình k phải anti Barca. Nhưng tiqui-taka cũng không còn là vô đối nữa. Các đội bóng yếu hơn chủ động đá áp sát là Barca bí luôn :| Mà ăn lộc trọng tài thì cũng không kém gì Mu ở 1 số thời điểm =)

dtsexpert

Active Member

Không phủ nhận là Barca có dàn cầu thủ đồng đều và toàn siêu sao đi. Nhưng bác thử xem những trận gần đây xem, kể cả những Messi hay Iniesta cũng ăn vạ như đúng rồi. Mà toàn là Barca được trọng tài thiên vị. Như trận với Sevilla ế =)

an vạ thi đội nao ma ko có vai bác . Em thi vote cho Pepe lúc đóng kịch :), chân thi bị đốn , té xuống thi lại ôm đâ\u , đang đóng đô\ng đội tới kéo lên con ko them đứng lên, gây luôn vi sao ko cho đóng tiếp :)
Barca hay đội nao cũng tiểu xảo kkinh, coi riết nhieu khi bực cả minh

susupsp

K+ manhthaa565t, hiện vẫn chưa ai vượt qua được, nó vẫn giữ thế độc quyền.

HNT24681

Well-Known Member

Em ko đá bóng nhưng đá cái khác cũng hay lắm :D
Có điều cứ sân khách là em không thể sút vào lưới được :D, có trúng thì cũng bị thằng thủ môn nó tóm lại, có hôm sút phát vọt xà, bắn đầy mặt khán giả =))
Còn sân nhà thì sút phát nào vào phát ấy :D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

nam2178

Well-Known Member

Em ko đá bóng nhưng đá cái khác cũng hay lắm :D
Có điều cứ sân khách là em không thể sút vào lưới được :D, có trúng thì cũng bị thằng thủ môn nó tóm lại, có hôm sút phát vọt xà, bắn đầy mặt khán giả =))
Còn sân nhà thì sút phát nào vào phát ấy :D

Hôm nào rách lưới thì lo ngay ngáy nhể:)), mất ăn mất ngủ vài tháng như chơi:)), được mời sút chẳng dám nữa=))

thuycun2244

Re: Ðề: Re: Ðề: K+ vẫn độc quyền Super Sunday và cúp C1

gì mà pepe đóng kịch đấy..lúc í cũng có va đụng thật mà.bị đốn xong giả vờ thì khác với kiểu ng ta chưa làm gì đã lăn đùng ra chứ bác

đấy =) vấn đề là ở đấy =) đội mình thích thì dù nó có bán độ mình vẫn cứ bênh ;))

Bên trên