Kế hoạch offline Quý I/2010 - Thời gian và địa điểm ở page 1

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

beegees

Well-Known Member
Ðề: Kế hoạch offline Quý I/2010 - Thời gian và địa điểm ở page 1

Thông báo khẩn!

Lịch offline lần này sẽ được hoãn lại một ngày, có nghĩa là anh em ta sẽ nhậu vào chủ nhật!

Lý do: Ngày thứ 7 thành viên vietbeovnn cưới vợ,
các bác cả muốn anh em chúng ta ai có thời gian thì đi đám cưới vietbeovnn.
Và cũng vì trong hội nhà mình hầu hết là đã có gia đình,
số còn lại thì chắc còn khá lâu nữa mới lập gia đình, không mấy khi có dịp vui thế này!

Kính!​

Tổ chức anh em đi đám cưới Việt béo offline luôn :))

Thay đổi gấp như vậy đảo lộn hết mọi kế hoạch.

thay đổi kế hoạch của rất nhiều người.
chủ nhật thì chắc chắn ko sẽ ko đi được.
Giám đốc đã quán triệt tư tưởng rồi, mà em mới vào làm cho nên phải đi đại hội, không đi sẽ tạo ấn tượng xấu.
Căn cứ ý kiến của anh em, Mõ xin có ý kiến tham mưu như sau:
1. Vẫn tổ chức offline của HDQN đúng ngày 23/1 để đảm bảo tính chính xác cũng như độ nóng của ly rượu đầu năm.
2. Sau khi anh em đã nhậu phê phê (lúc này khoảng 2-3h chiều Vợ chồng Việt chắc đã tạm rảnh rỗi ko phải tiếp khách nữa), tất cả lên xe (rất đông đủ) về Hạ Long (cần hẹn trước) để bế Vợ CHồng Việt béo ra quán KaraOK nào đó hát hoặc nhậu tiếp và cùng nâng lý chúc mừng Hạnh phúc đôi trẻ.
** Đề nghị ban tổ chức cụ thể là TQN và hoangnguyên xem xét nếu OK thì thông báo với anh em đồng thời liên lạc sớm với Việt để cậu ấy sắp xếp lịch đón tiếp cho phù hợp.
Trên đây là vài ý kiến tham mưu, đề nghị BTC xem xét và có ý kiến chỉ đạo và thực hiện./.
Ký tên

tung6869

OK. Em thấy kế hoạch đó rất ổn. Ko có gì phải bàn lại. CHủ yếu bên chỗ Việt béo thui

MrMilan

Banned

em nhất trí với quan điểm, vẫn tổ chức vào ngày 23-1, tức là ngày mai, vì vậy mọi người ngày mai 9h tụ tập tại quán của bác Cầu, ai có laptop, hdd, hdd dock thì cầm theo hết nhé

beegees

Well-Known Member

em nhất trí với quan điểm, vẫn tổ chức vào ngày 23-1, tức là ngày mai, vì vậy mọi người ngày mai 9h tụ tập tại quán của bác Cầu, ai có laptop, hdd, hdd dock thì cầm theo hết nhé
Thời gian nên sớm hơn tý: từ 08h00..
....và ai có đuôi đòi đi theo để check thì mang theo luôn...
Tớ đã hẹn với bác hbc rồi, sáng mai cử người sang đón bác ý (Thương binh trong trận Stalingrat)

MrMilan

Banned

....và ai có đuôi đòi đi theo để check thì mang theo luôn...
Tớ đã hẹn với bác hbc rồi, sáng mai cử người sang đón bác ý (Thương binh trong trận Stalingrat)

bác ấy thương binh mà vẫn máu quá nhỉ, đơn giản thôi, mai em xung phong sang đón bác ấy

TQN

Việt Béo đã ok chương trình của bác beegees!

Sáng mai nhậu binh thường, chiều kéo qua vợ chồng Việt béo bắt tụi nó nghe anh em mình hát :))​

Tieubaocaca

Active Member

Nhất trí với chương trình của bác beegees! Không thể hoãn sự sung sướng lại được! (CN em cũng không đi được)

hoangnguyen

OK. Anh em đã chuẩn bị xong

hoangnguyen

Anh TQN lúc nào về? Mấy anh em vừa tranh thủ cafe thống nhất qua chương trình ngày mai rồi, đợi bác về là xong. Tối về anh Alo luôn nhé!

TQN

Anh TQN lúc nào về? Mấy anh em vừa tranh thủ cafe thống nhất qua chương trình ngày mai rồi, đợi bác về là xong. Tối về anh Alo luôn nhé!

OK, nhưng chắc về hơi muộn :D

Note: Em kiếm con máy ảnh ngon tí nhé!

Tieubaocaca

Active Member

Con này đã được chưa MrMilan ơi!!!!

hbc

Moderator

bác ấy thương binh mà vẫn máu quá nhỉ, đơn giản thôi, mai em xung phong sang đón bác ấy

Bị thương ở vai chứ có bị ở ''mồm'' đâu?! ::-O

Thế này nhé, ko phải sang đón mình đâu, cầu phà rách việc, mình sẽ tự sang chỗ hẹn được rồi xong tất cả cùng đi OK!

Tieubaocaca

Active Member

Thế này nhé, ko phải sang đón mình đâu, cầu phà rách việc, mình sẽ tự sang chỗ hẹn được rồi xong tất cả cùng đi OK!

Bác hbc phải nói là quá chuẩn:D

Cái avatar của bác rất hay và có nhiều ý nghĩa

MrMilan

Banned

ok bác, thế 8h sáng tập trung ở quán nhà bác Cầu nhé bác. bác có laptop hay hdd thì cầm hết đi nhé

TQN

@tiểu bảo: Ống wide hay tele hả ông, nếu có wide thì cầm đi nhé.

ok bác, thế 8h sáng tập trung ở quán nhà bác Cầu nhé bác. bác có laptop hay hdd thì cầm hết đi nhé

Quán nhà bác Cầu ở chỗ nào thế, có phải gần Côngan cứu hoả không? Em chưa biết địa chỉ

Tieubaocaca

Active Member

Salon oto Tuấn Ngọc ấy mà TQN ơi!

vietbeovnn

Anh em lên kế hoạch chu đáo quá, sáng nay anh Tùng đã gọi cho em, 2 ae thống nhất quan điểm xong xuôi rồi. Trưa mai mọi người cứ nhậu đúng theo kế hoạch đã lên, sau khi nhậu xong em mời tất cả ae HDQN + khách mời tới quán karaoke Hải Âu cạnh nhà em, em sẽ chủ trì chương trình 2 này. Thanks cả nhà đã quan tâm tới ngày vui của em :)

Chỉnh sửa lần cuối:

MrMilan

Banned

Không hiểu Việt béo viết gì, nhưng đọc được cái dòng quan trọng nhất

Sau khi ở dưới CP về, anh em tiếp tục chương trình 2 ở quán Karaoke Hải Âu cạnh nhà Việt béo ( quán này ở đường ven biển cột 5,có món bia mỹ ngon lắm)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên