Kế hoạch offline Quý I/2010 - Thời gian và địa điểm ở page 1

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: Kế hoạch offline Quý I/2010 - Thời gian và địa điểm ở page 1

Hy vọng ngày mai trời không mưa to như hôm nay, mưa cả ngày chán quá. Mai e cầm ổ cứng đi bác nào cho em cop bộ Band of Brothers nhé

MissHuong87

Chúc các chú, các anh... Có buổi Off vui vẻ. ^^

MrMilan

Banned

chuẩn bị xuất phát nào các bác, CP thẳng tiến, dù trời mưa to nhưng không ngại gian khổ

beegees

Well-Known Member

Anh em HDQN bắt đầu nâng ly chúc sức khỏe tới toàn thể anh em HDVN, chúc HDVN ngày càng phát triển và luôn đoàn kết....!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:

nonick

Phải nói là buổi off hôm nay mới đúng chất của dân nghiền HD bởi laptop xếp 3,4 cái còn cài gì ấy nhỉ? à dock và hdd xếp thành hàng....
Đấy mới là off của hội HD chứ, còn cu Việt nữa bận đám cưới thế mà vẫn còn ko quên HD .... Chú chăm sóc nhiệt tình quá làm anh em say tiếp...

tmanhthang

hic , thế lão tiểu bảo đã về chưa . có khuân được đôi loa nào không nhẩy .

Tieubaocaca

Active Member

Bao cao la em dang tren duong ve HN. Em nghien cuu duoc doi Polk roi a! Thich thi nhich. The la no theo em roi.

vietbeovnn

Em chào các bác, bây giờ em mới tỉnh dậy, say vắt hết cả lưỡi nhưng vui lắm các bác àh. em làm bát mỳ tôm đã :)

t_th

Member

:D bài phát biểu hoành tráng quá :D :D :D

beegees

Well-Known Member

Beegees rất cảm ơn anh em Cẩm Phả đã tổ chức được một buổi gặp mặt anh em HDQN hoành tráng...Rượu ngon, đồ nhắm thơm phức; hội trường rộng rãi, nhạc và phim mãn nhĩ và mãn nhãn...
Cá nhân tôi xin đặc biệt gửi lời cảm ơn tới Nhạc mẫu tương lai của tung6869 vì đã cung cấp một lượng chất xúc tác (rượu) tuyệt ngon: thơm, độ cồn vừa phải...uống phê ríu mà vẫn kô đau đầu...sau khi thức dậy tinh thần sảng khoái....
Sau 2 lần họp mặt, lần họp mặt này đã được anh em BTC khắc phục triệt để những thiếu sót của những lần trước. Cái cốt yếu nhất của OFFLINE HD lần này là khi ra về anh em vô cùng hể hả bởi trong HDD hoặc laptop có thêm một cơ số phim mới mà anh em ngày đêm mong đợi.
**Nhưng điều buồn nhất của buổi họp mặt cuối năm là thiếu anh em HD Móng Cái và HD Quảng Yên. Bù lại anh em ta cùng chung vui vì đã bầu được MrMilan là Hội trưởng thay Minh cu te đi công tác xa.
**Thừa Ủy quyền của đ/c TQN là người đã tạo ra thớt "Tản mạn về ..." và cũng đại diện cho những anh em đã tha thiết đề nghị đồng chí CHIP remove thớt này từ phần Bàn luận điện ảnh về, MÕ có ý kiến như sau:
1. Tất cả anh em HDQN phải đóng góp ít nhất một bài phát biểu cảm xúc khi xem BAND OF BROTHERS.
2. Nếu đồng chí nào ko phát biểu sau ngày OFF 1 tuần (đủ thời gian xem và cảm nhận phim) thì đề nghị ADMIN ban nick 3 ngày...để tự viết kiểm điểm...
Kính thư:

MrMilan

Banned

Hôm nay em đi cả ngày, bây giờ mới có dịp viết bài tí.
Xin cảm ơn anh em ở dưới CP đã tổ chức một buổi offline đúng chất HD.
1. Có chỗ để anh em giao lưu phim ảnh với nhiều, chỉ tiếc là có mỗi cái dock cầm theo, cho nên thời gian copy phim phải kéo dài lâu, tận chiều về quán karaoke vẫn phải tranh thủ copy nốt bộ BOB.
2. Có thời gian thưởng thức sản phẩm cây nhà lá vườn là phần 2 siêu phẩm Transformers - Revenge of the fallen của HDViE.
3. Có một bữa nhậu rất ngon, đồ biển rất tươi và ngon, rượu cũng ngon ( nghe nói bác Cầu và bác Tuấn Anh định đặt hàng mấy chục lít )

Chỉ tiếc là đến giờ này vẫn chưa lấy được ảnh, để em viết cái topic tổng kết.

beegees;429369[COLOR=blue đã viết:
1. Tất cả anh em HDQN phải đóng góp ít nhất một bài phát biểu cảm xúc khi xem BAND OF BROTHERS.[/COLOR]
2. Nếu đồng chí nào ko phát biểu sau ngày OFF 1 tuần (đủ thời gian xem và cảm nhận phim) thì đề nghị ADMIN ban nick 3 ngày...để tự viết kiểm điểm...
Kính thư:

Riêng ý thứ hai của bác thì cho em xin khất nhé. Đi làm về hàng ngày còn lấn cấn làm chân sai vặt cho vợ (chẳng là con em mới đc hơn 20 ngày tuổi thôi, suốt ngày nó cứ xì xụp, làm em chóng cả mặt) nên xin hẹn với các bác trong hội nhà ta nói chung và bác beegees nói riêng là em sẽ bình phẩm thật chu đáo, tận tình những gì mà em cảm nhận dc sau khi xem phim (chắc là phải sau hơn tuần nữa :)) )
@MrMilan: đang háo hức chờ hình ảnh của buổi off cuối năm đây

tung6869

Hôm nay em đi cả ngày, bây giờ mới có dịp viết bài tí.
Xin cảm ơn anh em ở dưới CP đã tổ chức một buổi offline đúng chất HD.
1. Có chỗ để anh em giao lưu phim ảnh với nhiều, chỉ tiếc là có mỗi cái dock cầm theo, cho nên thời gian copy phim phải kéo dài lâu, tận chiều về quán karaoke vẫn phải tranh thủ copy nốt bộ BOB.
2. Có thời gian thưởng thức sản phẩm cây nhà lá vườn là phần 2 siêu phẩm Transformers - Revenge of the fallen của HDViE.
3. Có một bữa nhậu rất ngon, đồ biển rất tươi và ngon, rượu cũng ngon ( nghe nói bác Cầu và bác Tuấn Anh định đặt hàng mấy chục lít )

He, Bác Cầu và bác Tuấn Anh thông cảm nhá.Rượu nhà mẹ vợ em gần tết nấu ko kịp.Có gì ra giêng các bác muốn bi nhiêu cũng có hết.haha, các bác cố đợi nhá.
Em cũng xin cám ơn bác Tuấn Anh đã LOA LOA hộ mẹ vợ em.=D>=D>=D>

hoangnguyen

Tối qua em đã lên bác Thành để lấy ảnh về, nhưng XERO đã copy hết vào thẻ của hắn không để lại cái nào trong máy các bác ạ. Sáng XERO đã cầm lên HN sớm để bác TQN biên tập. Một lúc nữa bác TQN sẽ lên HN, giờ 2 anh em đang ngồi chè xít chém gió tí. Chậm nhất tối ngày hôm nay sẽ có ảnh. Em cũng sốt ruột lắm, chưa biết thế thế nào. Chúc mọi người một ngày mới, một tuần mới của tháng đầu năm mới sức khỏe và công việc tốt.

MrMilan

Banned

Tối qua em đã lên bác Thành để lấy ảnh về, nhưng XERO đã copy hết vào thẻ của hắn không để lại cái nào trong máy các bác ạ. Sáng XERO đã cầm lên HN sớm để bác TQN biên tập. Một lúc nữa bác TQN sẽ lên HN, giờ 2 anh em đang ngồi chè xít chém gió tí. Chậm nhất tối ngày hôm nay sẽ có ảnh. Em cũng sốt ruột lắm, chưa biết thế thế nào. Chúc mọi người một ngày mới, một tuần mới của tháng đầu năm mới sức khỏe và công việc tốt.

hai anh em nhà TQN đã lên tới HN rồi à, nhanh nhỉ, suốt ngày chè xít thuốc lào, chẳng mấy chốc mà viêm phổi.
Cũng đang đợi cái rì viu đây, không biết mình chụp ảnh có đẹp giai ko nhỉ

beegees

Well-Known Member

....Đợi chờ trong cơn mưa...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên