Kế hoạch Team Building của Hội HDVT lần 2 năm 2013

ndt000

Member
Ðề: Kế hoạch Team Building của Hội HDVT lần 2 năm 2013

Hehe đăng ký ở đây luôn nhé các bác
Tên: Thuận
SL: 01 mình em

Hẹn các bác 7h30 ngày thứ 7 nhé....

cuongtn87

Well-Known Member
tuần này em bưng quả :( đứa bạn thân! nếu có vụ ghé nhà anh Triều em ké 1 chân! còn vụ qua vt em xin vắng ạ

macmanhha

Member

Hội Trưởng, Cường, Hưng..toàn thành phần cộm cán mà bận tuần này thì chắc phải xem xét dời lại 1 tuần và cũng để anh em có thời gian chờ đợi, tăng độ máu lên chút, có sự chuẩn bị kỹ hơn. Đây là kế hoạch, Mình cũng đã gửi tin nhắn trực tiếp đến nhiều người, đề nghị mọi người vì tập thể điểm danh gấp public trên đây để BTC có hướng xử lý.
Ai tuần sau mà cũng chưa có kế hoạch gì, có thể tham gia được thì cũng báo cáo luôn nhé

Trên tinh thần tập thể là số 1, buổi team build phải cố gắng sao cho được đông đủ nhất, hiện tại nhận thấy vẫn còn xìu lắm, nhiều đồng chí chưa thấy inform lại.

kiulo

Member

E đăng kí một suất
Nhật-kiulo
Số lương 01 người.
Các bác đi lên nhà a triều đi ngang ẹo ông từ ới e đi chung cho vui với nhé

davidhand

Moderator

Hội Trưởng, Cường, Hưng..toàn thành phần cộm cán mà bận tuần này thì chắc phải xem xét dời lại 1 tuần và cũng để anh em có thời gian chờ đợi, tăng độ máu lên chút, có sự chuẩn bị kỹ hơn. Đây là kế hoạch, Mình cũng đã gửi tin nhắn trực tiếp đến nhiều người, đề nghị mọi người vì tập thể điểm danh gấp public trên đây để BTC có hướng xử lý.
Ai tuần sau mà cũng chưa có kế hoạch gì, có thể tham gia được thì cũng báo cáo luôn nhé

Trên tinh thần tập thể là số 1, buổi team build phải cố gắng sao cho được đông đủ nhất, hiện tại nhận thấy vẫn còn xìu lắm, nhiều đồng chí chưa thấy inform lại.
Hehe, tuần sau thì OK ngay! Vote!!! Đang máu đi chơi đây! :)
Thanks,

quangtuong

Banned

em đăng kí 1 vé ghé nhà bác trìêu. đi vt thì em chịu.con còn nhỏ với lạ vợ lại đi làm 3 ca nên nhửng dịp thế này em kg tham gia đựơc.

bauthui1983

Active Member

Cứ để đến hết ngày 31, em tổng hợp lại xem số lượng thế nào rồi anh em quyết nhé!
Anh em nào có thể tham gia được vào thứ 7 tuần sau ngày 9/11 thì confirm trong đây luôn nhé!
Tổng hợp tuần này, tuần sau luôn. Tuần nào nhiều thì chọn!

phuochalan

Well-Known Member

Confirmed 1 vé..Nhưng khi nào đi mới quyết được..ka ka. Cứ như Long Hải thì máu

cuongtn87

Well-Known Member
Nếu tuần sau thì em đi đc ạ! em vote 1 vé đi Long Hải :) prefer chủ nhật nhé :) hẹ hẹ
t7 tuần này em lãnh 2 cái đám cưới (1 của đứa em; 1 của nhỏ bạn thân) lận :( tèo! ko đi đâu đc!

tvhabc

Member

Đề nghị dời tới 9/11, tuần này có việc rồi.

KINHVAN_0910

Active Member

Em thì tuần này đi được. Tuần sau thì đang vi vu bên Thái mất rồi. Khả năng là lại hụt một lần ăn chơi

macmanhha

Member

Bó chiếu, Ban Tổ Chức đau đầu để vừa ý với bà con. Còn rất nhiều đồng chí chưa thấy đâu cả, Huy rain, a Khiêm,..
Lỡ phục vụ rồi thì làm cho chu đáo luôn, Tùng nghiên cứu cho danh sách người đã đăng ký và thời gian họ có thể đi được lên sau mở đầu của topic để mình tổng hợp và quyết public luôn. A thì thấy nếu muốn buổi team build chu đáo thì có vẽ tuần này là chuẩn bị ko kịp rồi đấy

macmanhha

Member

Đề nghị dời tới 9/11, tuần này có việc rồi.
Bác Thái lâu quá không thấy quan tâm đến web của hội, đưa ý kiến cụt lủn vậy anh em nhìn buồn. Đề nghị lưu ý nhé

Re: Ðề: Kế hoạch Team Building của Hội HDVT lần 2 năm 2013

Bó chiếu, Ban Tổ Chức đau đầu để vừa ý với bà con. Còn rất nhiều đồng chí chưa thấy đâu cả, Huy rain, a Khiêm,..
Lỡ phục vụ rồi thì làm cho chu đáo luôn, Tùng nghiên cứu cho danh sách người đã đăng ký và thời gian họ có thể đi được lên sau mở đầu của topic để mình tổng hợp và quyết public luôn. A thì thấy nếu muốn buổi team build chu đáo thì có vẽ tuần này là chuẩn bị ko kịp rồi đấy

9/11 có vẻ hợp lý nè Bác hà, vừa teambuilding vừa offchai vừa mừng Sinh nhật của anh em nào có ngày Sinh trong tháng luôn.! Ba trong một cho hoành tráng.
Mình đăng ký 1 vé ngày 9/11 nhé

Congvungtauvn ---- 1 vé

davidhand

Moderator
Ðề: Re: Ðề: Kế hoạch Team Building của Hội HDVT lần 2 năm 2013

9/11 có vẻ hợp lý nè Bác hà, vừa teambuilding vừa offchai vừa mừng Sinh nhật của anh em nào có ngày Sinh trong tháng luôn.! Ba trong một cho hoành tráng.
Mình đăng ký 1 vé ngày 9/11 nhé

Congvungtauvn ---- 1 vé

Chuẩn ko cần chỉnh! :) Nếu vào 9/11 thì mình 1 vé nhé!

bauthui1983

Active Member

Update danh sách anh em tham gia teambuilding tại post#2 rùi nhá!
Theo danh sách thì thời gian tổ chức chắc sẽ là thứ 7 tuần sau ngày 9/11.

cuongtn87

Well-Known Member
sao ko là chủ nhật nhỉ??? hic hic nếu đa số đều đi 9/11 thì em theo! nhưng vẫn prefer 10/11 :D

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: Kế hoạch Team Building của Hội HDVT lần 2 năm 2013

sao ko là chủ nhật nhỉ??? hic hic nếu đa số đều đi 9/11 thì em theo! nhưng vẫn prefer 10/11 :D

Đi thứ 7 thì còn ngày CN nghỉ ngơi, thứ 2 đi làm mới khỏe.
Đi CN như hồi Long Hải về nhà rã rời hết! Thứ 2 đi làm phê thí bà!
Đồi Nhái cũng chưa đi bao giờ nên cũng ko biết ra sao lun :)

Bên trên