[Kèo thơm] Nơi vui chơi cuối tuần cho anh em Đà Nẵng

dangtim

Chào các bác, em làm bên tổ chức sự kiện và đang setup 1 chương trình ngoài công viên 29/3, cái này là trại tuyển dụng phi hành gia với 5 thử thách mô phỏng lại các bài tập huấn của của các phi hành gia cho các bác thử sức, hình như nếu được điểm cao thì vào vòng trong nữa rồi chọn ra 1 người bay ra ngoài vũ trụ hay sao ấy vụ này thì em không biết tại em chỉ tổ chức sự kiện thôi nhưng mà thấy mấy trò chơi nó tổ chức khá bài bản nên lên thông báo cho anh em Đà Nẵng nghỉ hè không có gì làm thì cuối tuần này ngày 22-23 ra công viên 29/3 tham gia chơi cho vui nhé! Chào thân ái và chúc vui :D

tringuyenduc

Ðề: [Kèo thơm] Nơi vui chơi cuối tuần cho anh em Đà Nẵng

Dạo này đang chán, đang không biết làm gì lướt hdvn thì gặp topic của bác, mai đi chiến thử luôn coi sao. Có ai đi chung thì cmt để lại stt nha

Sylar

Tưởng DN bị hủy kèo rồi?

dangtim

à nhắc các bác có đi thì mai 9h sáng nhé, đi sớm quá mắc công :D

tientm02

Vừa tham gia sáng nay, trước giờ chưa bao giờ được chơi mấy trò dạng vậy luôn đó... phải công nhận là tổ chức hoành tráng ghê!

Chỉnh sửa lần cuối:

bangngax0vjetch

09345556834... em tên Hùng mai bác nào đi hú em đi với ạ

Loyall

Member

Mấy bác sáng chơi được nhiêu điểm thế, em chơi như con trâu được có 56 điểm, chả đổi được cái gì :(
56 point là hơi bị ghê rồi đó bạn, tụi tớ ở HCM chơi hộc máu mồm ra đc có 3 mấy điểm nè, nói chung là hơi sợ :D

tringuyenduc

Mình ra ngắm gái + coi mấy thằng bạn chơi thôi chứ không dám tham gia, ghê rợn vãi chưởng

Bên trên