Kêu gào, lôi kéo, dụ dỗ, cưỡng ép AE tham gia bắn súng sơn!

cddt061

E thấy ở HP hiện h đã mở 2 trường bắn súng sơn rồi <Paintball>
Chưa thấy có ae nào tham gia cả, bữa nọ e cũng dc trải nghiệm và tham gia một lần rồi.
Thấy nó rất bổ ích, vận động tốt thêm tính chiến thuật đồng đội. Ít ra còn hơn mấy cụ ngồi khoanh chân đan quạt.
Vậy lên mạo muội lập topic này kêu gọi ae HDHP lập team đi bắn súng sơn, trước là giao lưu với nhau, sau thì có thể đi giao lưu với các team khác, xa vời hơn là đi thi đấu giải!

Văn vở hơi lủng củng, mong các bác bỏ quá cho :D

vohaidong

Active Member
Ðề: Kêu gào, lôi kéo, dụ dỗ, cưỡng ép AE tham gia bắn súng sơn!

E thấy ở HP hiện h đã mở 2 trường bắn súng sơn rồi <Paintball>
Chưa thấy có ae nào tham gia cả, bữa nọ e cũng dc trải nghiệm và tham gia một lần rồi.
Thấy nó rất bổ ích, vận động tốt thêm tính chiến thuật đồng đội. Ít ra còn hơn mấy cụ ngồi khoanh chân đan quạt.
Vậy lên mạo muội lập topic này kêu gọi ae HDHP lập team đi bắn súng sơn, trước là giao lưu với nhau, sau thì có thể đi giao lưu với các team khác, xa vời hơn là đi thi đấu giải!

Văn vở hơi lủng củng, mong các bác bỏ quá cho :D
Không biết cụ rủ hay lại mắng đểu anh em đan quạt bọn em đới

cddt061

Không dám, không dám!

HHN

Active Member

Em thấy món đó bạo lực quá ạ, thôi em mạo muội dụ dỗ các bác đi oánh tennis cho nó khoẻ ạ, rồi cũng giao ....lưu với CLB khác, rồi cũng đi oánh giải :D
Còn em mà rảnh thì cũng thích ngồi khoanh chân và khiển trăm quân :)) lâu lắm rồi không khoanh chân cùng các bác :D

quanghaiphong

Well-Known Member

Em thấy món đó bạo lực quá ạ, thôi em mạo muội dụ dỗ các bác đi oánh tennis cho nó khoẻ ạ, rồi cũng giao ....lưu với CLB khác, rồi cũng đi oánh giải :D
Còn em mà rảnh thì cũng thích ngồi khoanh chân và khiển trăm quân :)) lâu lắm rồi không khoanh chân cùng các bác :D

Hic...chú oánh tenis khoe 2 quả kia thì thôi rồi:O)

đi bắn nhiều ở Hn về Hp k máu nữa thấy mới có nhiều anh em máu mê phết

Bạn ơi. Tớ cũng ở Hải Phòng đây. Nhg ki bít dân chơi chỗ nào cả. Bạn cho mình xin cái địa chỉ đc ko?

phu641

Ở ngõ cổng phụ BV nhi, hoặc ngõ BX miền Tây vào cũng được bạn nhé!

Bên trên