Kêu gọi anh em HDvietnam từ thiện giúp đỡ cụ già mù bán nước ở Hồ Gươm

Promoter1

[video=youtube;bt9CsTiMI3I]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=bt9CsTiMI3I[/video]
Các bạn của tôi ... anh em trong HDvietnam có tài khoản youtube hãy like và coment clip này trên youtube giúp mình nhé.mình thực sự muốn tương tác và muốn clip này có thật nhiều người người biết để có những tấm lòng ủng hộ cụ.mỗi lượt like và comment trên youtube sẽ giúp clip của mình đến với mọi người nhiều hơn....
Các bạn của tôi ... nếu có lòng tốt ... tôi chỉ mong các bạn hãy ra gặp, trò chuyện, uống chén nước của cụ 1 lần thôi ... để cụ có thêm nghị lực tiếp tục cuộc sống còn chưa có hồi kết ...

s60v3

Member
Ðề: Kêu gọi anh em HDvietnam từ thiện giúp đỡ cụ già mù bán nước ở Hồ Gươm

Ai không có acc youtube thì có thể send link lên các forum khác để mọi người biết và ủng hộ. Mong bà cụ tiếp tục vui sống.

hellomoto

Active Member

ở ngoài tận HN thì em chịu thua rồi, hy vọng các bác ngoài ấy thôi

Các bác up lên FB là đc rồi.............. cảm động quá

hoabantrang

Well-Known Member

Thỉnh thoảng em đi qua có ghé chỗ cụ mua gói kẹo lạc ủng hộ. Có khi cụ mang theo con gái năm nay khoảng 60 tuổi đi cùng.
Vị trí cụ hay ngồi là ở đằng sau ghế đá gần cửa hàng kem Thuỷ tạ, sát với "VP" của mấy chú bảo vệ Hồ Gươm.

tusontay

Huyền Thoại

Hixx, chuyện này đầy rẫy ra. Chẳng giải quyết được tận gốc thì.... thương cụ quá! :(

minhtuantkh

Đây là một ví dụ điển hình về việc mình đang đề xuất với BQT, BĐH cách làm có hiệu quả thiết thực và đến nơi đến chốn đây. Hic...còn đang ngâm cứu. Rất thông cảm và thấu hiểu với chủ topic.

earl_grey

Well-Known Member

Lần nào đi lễ ở Nhà thờ Lớn xong em cũng qua mua cho bà gói kẹo, rồi biếu bà đôi ba mươi nghìn. Nhớ nói rõ đưa bao nhiêu để bà còn cất đi cẩn thận.

hongquan2009

Well-Known Member

e hay đi qua đây nhưng không để ý,giờ mới biết chuyện này e hứa mỗi lần qua đây sẽ ghé qua cụ 1 chút.thanks.

cám ơn bác đã chia sẻ thông tin về hoàn cảnh khó khăn của cụ. Mình mong diễn đàn có nhiều người có tấm lòng vàng như bác. có dịp mình sẽ ghé qua để mua ủng hộ cụ. một lần nữa xin cám ơn bác !

Đây là một ví dụ điển hình về việc mình đang đề xuất với BQT, BĐH cách làm có hiệu quả thiết thực và đến nơi đến chốn đây. Hic...còn đang ngâm cứu. Rất thông cảm và thấu hiểu với chủ topic.

Mình nghĩ diễn đàn lập thêm riêng 1 mục quảng cáo để có kinh phí ủng hộ các hoàn cảnh khó khăn (VD: 1 click quảng cáo thì được ?$ từ nhà quảng cáo để ace trong diễn đàn vào click ủng hộ). mình thấy doanh nghiệp quảng cáo tại diễn đàn ít quá (nếu ko phải mong bỏ quá cho nha)

Mình nghĩ diễn đàn lập thêm riêng 1 mục quảng cáo để có kinh phí ủng hộ các hoàn cảnh khó khăn (VD: 1 click quảng cáo thì được ?$ từ nhà quảng cáo để ace trong diễn đàn vào click ủng hộ). mình thấy doanh nghiệp quảng cáo tại diễn đàn ít quá (nếu ko phải mong bỏ quá cho nha)
Cũng là một ý kiến hay !!

son_omegamart4

Trong xã hội còn quá nhiều những số phận đáng thương tâm

giá như cr đổi được bằng tiền em biếu cụ hết

tuancuong05

cụ đáng thương và tội nghiệp quá đã like và comment rồi thì sao nữa nhỉ nếu làm đc j mình làm hết

chancanh

Member

Đã like, khi nào lên sẽ ghé thăm cụ và mua của cụ, buồn quá

Bên trên