Khai trương quán Phim cafe

Nhân dịp khai trương quán Phim cafe ( ngày 26/12/2010 ) tại cây số 9 Diên an - Diên Khánh . Gia đình chúng tôi trân trọng kính mời AE hội HD Nha trang lên tham quan + ném đá & ủng hộ cho quán chúng tôi
Phim cafe giảm giá 20% trong tuần lễ khai trương . Rất mong sự ủng hộ và góp ý (ném đá) của AE trong hội , chúc AE mùa giáng sinh an lành hạnh phúc !!!

policeman9000

Ðề: Khai trương quán Phim cafe

Nhân dịp khai trương quán Phim cafe ( ngày 26/12/2010 ) tại cây số 9 Diên an - Diên Khánh . Gia đình chúng tôi trân trọng kính mời AE hội HD Nha trang lên tham quan + ném đá & ủng hộ cho quán chúng tôi
Phim cafe giảm giá 20% trong tuần lễ khai trương . Rất mong sự ủng hộ và góp ý (ném đá) của AE trong hội , chúc AE mùa giáng sinh an lành hạnh phúc !!!

thế a e trong hội được giảm 50% hở a^^

policeman9000

bỏ con tép bắt con tôm mà, chủ quán nên suy nghĩ lại nhag. free 100% lun đey!!! hehee

Chú cứ được cái nhanh nhảu đoảng, anh em HD Nha Trang được free:-j trong ngày khai trương.:p

Sao lại chỉ free ngày khai trương ?? mà bắt đầu từ bây giờ đến ngày khai trương bất cứ AE nào ghé đều phờ ri (1 món cafe đen ~O) do chủ quán pha chế hêhê) AE ghé trước ngày khai trương đc ưu ái hơn là xem phim chỉ :D

:((
Chủ quán nghe được câu này buồn thiên thu luôn =))

:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(( saibon ơi mua cho anh cái ổ cứng 2T để ............ đựng nước mắt , thôi anh khóc tiếp đây :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((
anh khiêng thêm 1 em sub 30cm nữa cho fòng chiếu rồi chiều mai rảnh lên xem nha !

saibon

Active Member

:((

:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(( saibon ơi mua cho anh cái ổ cứng 2T để ............ đựng nước mắt , thôi anh khóc tiếp đây :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((
anh khiêng thêm 1 em sub 30cm nữa cho fòng chiếu rồi chiều mai rảnh lên xem nha !

Hic, sáng mai về Vạn Giã ăn đám giỗ rùi anh à, anh nào rảnh ghé qua quăng đá cho vui :D

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Theo nhã ý mời khai trương quán Phim cafe của ngaodusonthuy ( hội viên hội HD-NT ) vào ngày Chủ Nhật -26/12/2010 , A cũng kính mời tất cả anh em tới uống cafe vào dịp này ! ( Tất nhiên , tiền cafe , thuốc ae khỏi lo ! ) Mong ae đi đông đủ và đại diện anh em Hội HD-NT chúc chủ quán mua , bán thành công !=D>=D>=D>:-bd:-bd:-bd

seant

Member

Chúc mừng anh Thành khai trương quán! CN em đi thi rồi, nếu về sớm sẽ ghé qua cafe anh! AE đi đông vui nhe!

digikni

Well-Known Member

có miễn phí Hát + Dê ko anh Thành ơi? ^_^ Chúc chủ quán làm ăn phát đạt.

saibon

Active Member

Theo nhã ý mời khai trương quán Phim cafe của ngaodusonthuy ( hội viên hội HD-NT ) vào ngày Chủ Nhật -26/12/2010 , A cũng kính mời tất cả anh em tới uống cafe vào dịp này ! ( Tất nhiên , tiền cafe , thuốc ae khỏi lo ! ) Mong ae đi đông đủ và đại diện anh em Hội HD-NT chúc chủ quán mua , bán thành công !=D>=D>=D>:-bd:-bd:-bd

ok :D, cho thuận tiện thì anh Sơn cho cái giờ, để mọi người lên thẳng quán anh Thành luôn :D.

Thx AE nhiều !!! Rất hân hạnh được đón tiếp AE :D . Riêng vụ của chú Vĩnh thì anh xin trả lời : quán sẽ miễn phí những dịch vụ có sẵn AE có nhu cầu riêng thì mang theo dụng cụ :D (vd Hát mang theo micờrô còn Dê thì sách theo nhiêu cũng được) hìhì

Lao Tam

Chúc anh Thành kinh doanh thành công,thành đạt !

tuanc9

Active Member

Thx AE nhiều !!! Rất hân hạnh được đón tiếp AE :D . Riêng vụ của chú Vĩnh thì anh xin trả lời : quán sẽ miễn phí những dịch vụ có sẵn AE có nhu cầu riêng thì mang theo dụng cụ :D (vd Hát mang theo micờrô còn Dê thì sách theo nhiêu cũng được) hìhì

bác kiếm dùm mấy em y tá

Bên trên