khoe hàng ........cùi

cuongdoanvan

Well-Known Member
tình hình diễn đàn mấy hôm nay dậy sóng là do các bác DUONGBABA , HELLO.. , PHUNGHUUTUYEN , và mới đây nửa là ngài TIEUTHIEUGIA vác súng ống to nhỏ đi săn em ........ nghệ thuật làm em thấy ngứa ngái tay chân quá nên lấy con power shot do cơ quan cấp lia vài phát show lên đây cho các bác tự nhiên mà ném nhé . em xong rồi , đi trốn đây .......:D

Chỉnh sửa lần cuối:

HHN

Active Member
Ðề: khoe hàng ........cùi

CÒn nữa không bác, uhmmm.... em chưa có nhận xét gì cả :D

hellomoto

Active Member

hình này cháy váy rùi, sao lại để f4 thôi, mấy cành dừa như đâm vào đầu, chú rể lưng gù..nói chung bố cục chưa ổn

cái này cũng cháy luôn, sao lại để f5.6 (thay cho tấm trên thì đúng hơn), không nên canh bông hoa chính giữa khuôn hình (tìm đọc bài bố cục)

cuongdoanvan

Well-Known Member

hình này cháy váy rùi, sao lại để f4 thôi, mấy cành dừa như đâm vào đầu, chú rể lưng gù..nói chung bố cục chưa ổn

cái này cũng cháy luôn, sao lại để f5.6 (thay cho tấm trên thì đúng hơn), không nên canh bông hoa chính giữa khuôn hình (tìm đọc bài bố cục)

chặc tay mơ mà bác

anhtuanph

Member

Tay mơ Reply xóa bớt link cái hình đi nhé, tốt băng thông :D

phunghuutuyen

Cái nì bảo đảm bác í để chế độ P mà quất khỏi suy nghĩ mà bác hello, giám khảo chấm dễ dãi tí cho các thí sinh được nhờ^^.

cuongdoanvan

Well-Known Member

Cái nì bảo đảm bác í để chế độ P mà quất khỏi suy nghĩ mà bác hello, giám khảo chấm dễ dãi tí cho các thí sinh được nhờ^^.

he he bầu bác làm giám khảo luôn , ông hello khó quá :)):)) , nào giờ bít gì đâu , máy tự động kê lên nhắm lọt vô khuôn là quất thôi :D

hellomoto

Active Member

he he bầu bác làm giám khảo luôn , ông hello khó quá :)):)) , nào giờ bít gì đâu , máy tự động kê lên nhắm lọt vô khuôn là quất thôi :D

hồi trước em sài cái S2 bây giờ vẫn đang còn giữ làm kỷ niệm đấy, bác S5 là ngon rùi, con này dùng cho ai đang muốn bắt đầu bước vào DSRL:-"

hellomoto

Active Member

các tấm hình đều có thông số ghi lại trên đó, bác có thể xem chi tiết trong PTS hoặc Acdsee hoặc các phần mềm hỗ trợ khác
đơn giản nhất là nếu sài vista hoặc win7 bác chỉ cần bấm vào tấm hình là nó sẽ hiện thông số ngay nhưng nó ko chi tiết bằng

hungit

vì vậy cứ khổ hoài :)

Khổ như bác, cho em khổ theo với!
Gớm, cả đời em chỉ sướng tới cái PnS là hết, thế mà cứ cho nó vào ống mãi nó chẳng vào được như bác ớ !!!

Em cũng tò toe mon men D..S..LờRờ nhưng chưa cầm cố được trâu, chưa đổi được bò cho ngân hàng nhà Gấu...

Lúc nào bác thôi up, nhắn em up nhờ mấy cái mẩu đã chiu qua ống của em nha :))

Mong học hỏi các bác!

tieuthieugia

Well-Known Member

Khổ như bác, cho em khổ theo với!
Gớm, cả đời em chỉ sướng tới cái PnS là hết, thế mà cứ cho nó vào ống mãi nó chẳng vào được như bác ớ !!!

Em cũng tò toe mon men D..S..LờRờ nhưng chưa cầm cố được trâu, chưa đổi được bò cho ngân hàng nhà Gấu...

Lúc nào bác thôi up, nhắn em up nhờ mấy cái mẩu đã chiu qua ống của em nha :))

Mong học hỏi các bác!

bác cứ làm 1 thớt rùi up vào thui..mong ảnh của bác

ndmc

Member

mí bác bắn phá wá, em hết dám up hình lên :D

Bên trên