Khoe một chút...

Ðề: Khoe một chút...

Như trên đâu, nó có đảo lộn mà
thế vậy: 11+57 12+56 13+55 14+54 15+53 16+52 17+51

Thế thì chẳng bít đâu mà lần, mình 19 tuổi, hoặc là mình kiu b là em, hoặc kiu là pác theo nghĩa đen lun

ivy68

Huyền Thoại

Thế thì chẳng bít đâu mà lần, mình 19 tuổi, hoặc là mình kiu b là em, hoặc kiu là pác theo nghĩa đen lun

Cứ cả hai cách đều được, vô tư đi. Lên đây để chia sẻ niềm đam mê và sở thích của bản thân mà. Mọi cái khác cho qua phà luôn, hãy coi các tiểu tiết là nhỏ như con thỏ bạn ạ.

trungnn

Member

Bác Ivy chia sẻ cho em về oto mô hình với. Em cũng rất thích mà không biết tìm mua ở đâu. Em ở HN.

Mấy pác bít chỗ nào bán mấy kon robot Trans bằng sắt hay kim loại ko, bằng mũ thấy lởm quá

Himylove

hì hì! tặng các bác bài review về cái loa bên VOZ :D:D
pác Ivy giàu quán xá ^:)^^:)^ không bik chừng nào Himylove đủ tư cách sắm bộ đồ đó nhỉ#:-s

ivy68

Huyền Thoại

Bác Ivy chia sẻ cho em về oto mô hình với. Em cũng rất thích mà không biết tìm mua ở đâu. Em ở HN.

Địa chỉ đây: 15 Bát Đàn và 2 Lương Văn Can gặp Tuấn (mobile 0983242507), ở 17 Lương Văn Can cũng có.
Thăm thú, lựa chon kỹ lưỡng. Thật ưng thì trả giá để mua. Ngoài ra có thể đặt hàng những cái mình thích mà ở ta ít có.
Chúc bạn được như ý.

Cho hỏi thêm câu nữa: kon hdd màu trắng là WD element 1Tb fai ko bác, e đg xài kon element 640Gb đây nhưng sau nó mau nóng quá, ko bít tại nó thế hay chỉ có con của e bị, bởi zị e ko dám xài nhìu

ivy68

Huyền Thoại

Bộ dàn nhìn rất thời trang !

Vâng, Apple rất kỹ trong khâu thiết kế tạo dáng các sản phẩm của mình. Đồ Apple luôn đi cùng thời đại, máy móc này là mình dùng sang năm thứ 3 rồi, sắm từ 2006 lận. Nên đang lựa chọn để nâng cấp CPU cho kịp với trào lưu HD.

ivy68

Huyền Thoại

Cho hỏi thêm câu nữa: kon hdd màu trắng là WD element 1Tb fai ko bác, e đg xài kon element 640Gb đây nhưng sau nó mau nóng quá, ko bít tại nó thế hay chỉ có con của e bị, bởi zị e ko dám xài nhìu

Cũng như của bạn thôi. Vì HDD máy tính nhỏ quá (80Gb), nên dùng nó làm HDD chạy song song thường trực cùng máy tính, thường là không có khái niệm tắt máy, chạy 24/7 mà.
Của mình không bị nóng lắm đâu. Đương nhiên đồ điện bao giờ hoạt động chẳng sinh nhiệt. Cẩn thận bạn cho thêm 1 cái quạt nhỏ để tản nhiệt, dùng cho nó an tâm.
Thân

Bên trên