Không Bóng Đá quốc tế, AVG thu hút khách như thế nào?

Ðề: Re: Ðề: Không Bóng Đá quốc tế, AVG thu hút khách như thế nào?

Mình chỉ nói riêng bóng đá như mấy mem nói phía trên mà. True Sport, Super Sport, Fox Soccer Channel đâu có bóng đá 24/24 đâu, CCTV Football chưa coi chưa biết.
Bóng đá và những chương trình liên quan đến bóng đá. chứ phát 24/24h thì theo mình nghĩ sao không phát đc. Nhưng đến lúc đấy ngán lắm.

---------- Post added 24-10-2012 at 02:19:03 PM ----------

mới có thông tin như này
liệu có thành sụ thực

Bác cho xin cái Link nhé!

sokita

Member
Ðề: Re: Ðề: Không Bóng Đá quốc tế, AVG thu hút khách như thế nào?

Bóng đá và những chương trình liên quan đến bóng đá. chứ phát 24/24h thì theo mình nghĩ sao không phát đc. Nhưng đến lúc đấy ngán lắm.

dạ của bác đây
nhớ thank em đấy nhé ;))
http://news.zing.vn/bong-da-viet-nam/cdv-viet-co-the-xem-ngoai-hang-anh-khong-can-k/a280772.html

---------- Post added 24-10-2012 at 04:48:33 PM ----------

dạ của bác đây
nhớ thank em đấy nhé ;))
http://news.zing.vn/bong-da-viet-nam/cdv-viet-co-the-xem-ngoai-hang-anh-khong-can-k/a280772.html

Ðề: Không Bóng Đá quốc tế, AVG thu hút khách như thế nào?

Nhưng nếu họ Mua xong và đẩy giá kênh tăng lên thì AVG có tăng không? hay lại cắt đi!!!

camerahaphuong

AVG thì giá cả hợp lý phù hợp lắp với những người ko ham mê bóng bánh chứ đã ham mê bóng bánh thì giá có thấp thế nào mà ko phát bóng đá thì ai mua làm j

tan_huy_93

Well-Known Member
270.000đ/tháng chỉ để xem EPL Sunday, tháng chỉ xem 4 ngày, còn 26 ngày, có nhiều chương trình khác hay và bổ ích hơn bóng đá nhiều.

Thì thật ra khách hàng của K ứt mình thấy Phần đông là các quán cafe và 1 bộ phận người có tiền và dân cá độ bóng đá vì vậy họ phải bắt buộc lắp cáp. Nên đối với họ bỏ ra số tiền ấy không nhiều. AVG đang đi đúng hướng khi tiếp cận đối tượng khách hàng thu ngập trung bình.

BTDBRVT

Re: Ðề: Re: Ðề: Không Bóng Đá quốc tế, AVG thu hút khách như thế nào?

em thấy trên thế giới đek có kenh nào bóng đá 24/24 cả, VN lại càng chán, BongdaTV thì quên đi. Như dở hơi nên các bác đừng có mơ kênh HD chuyên bóng đá
Bác này chắc xem tất cả các kênh thể thao, bóng đá trên thế giới nên tự tin phát biểu như thế.:D
Ước gì em được như bác ý.

Nhiều ng thu nhập k phải là cao nhưng vẫn cố lắp K+ để xem bóng :) Chỉ cần cái premium là ổn r :) Các mùa sau còn cả VĐQG pháp, Capital one với hạng nhất hạng 2 Anh nữa mà

BTDBRVT

Re: Ðề: Re: Ðề: Không Bóng Đá quốc tế, AVG thu hút khách như thế nào?

Mình chỉ nói riêng bóng đá như mấy mem nói phía trên mà. True Sport, Super Sport, Fox Soccer Channel đâu có bóng đá 24/24 đâu, CCTV Football chưa coi chưa biết.
các kênh trên đâu phải đều là bóng đá 24/24 đâu :-s Có các môn khác nữa mà
Đã xem được bi nhiêu kênh chuyên về Bóng đá mà phát biểu chắc vậy? Hay chỉ là phỏng đoán theo kênh BDTV của VSTV. Tại VN, VTC có phát 2 kênh Goal TV1, Goal TV 2, xem thử nó có phát môn nào ngoài bóng đá không nhé.
Mới ở VN thôi, còn bao nhiêu nước nữa, bác dhpaul mới cho VD vài nước thôi. Cập nhật thêm kênh Fox football channel phát ở Malay nữa :D

hungba193

tôi rất chán thằng này:
dịch vụ tốt, tổng đài tốt, nhân viên kinh doanh thì lừa đảo :|

Có thể bác kia ra ngoài đại lý nào đó nên bị họ làm thịt, Sao ko gọi lên tổng đài mà đăng ký có phải bớt bị lừa ko?

tan_huy_93

Well-Known Member
Re: Ðề: Không Bóng Đá quốc tế, AVG thu hút khách như thế nào?

đại lí chém gê lắm, gọi 19001900 hoặc ra bưu điện mua cho lành
Có thể bác kia ra ngoài đại lý nào đó nên bị họ làm thịt, Sao ko gọi lên tổng đài mà đăng ký có phải bớt bị lừa ko?

sokita

Member

đẠI LÝ NÀO CHÉM CỨ GỌI LÊN 19001901 MÀ THÔNG BÁO
CHO PHẠT HẾT THƯỞNG ĐI
LẦN SAU CHỪA NGAY

genzo1984

Well-Known Member

tuần rồi AVG có phát Super Sunday trên True sport, cái này là phát chui hay sao vậy các bác

Chính xác.Phát chui nên lâu lâu mới phát trận :D.Vòng loại WC cũng có phát.

Bên trên