Khu vực dành cho người dùng truyền hình FPT

Bạn thích nhất dịch vụ truyền hình FPT ở điểm gì ?

• Kho phim truyện HD khổng lồ

Số phiếu: 8 44.4%
  • Giá cước hấp dẫn

Số phiếu: 6 33.3%
  • Kho ứng dụng đặc sắc : Youtube, đọc báo, nghe nhạc, Karaoke, LiveStream...

Số phiếu: 4 22.2%

• Số lượng người bầu chọn
    18

Flatland

Well-Known Member
E đang xài ứng dụng FPTplay miễn phí được cài sẵn trên smart Tv mà xem bóng đá mấy hôm nay toàn đứng hình, nếu giờ mua gói cước của nhà mạng thì có hết đứng hình ko ạ, các bác dùng FPT tư vấn dùm e, e xài cáp quang viettel ạ, thanks các bác.
Bác cài VTVgo for smart TV vào xem ngon, mượt.

giua2honbi

Active Member
E đang xài ứng dụng FPTplay miễn phí được cài sẵn trên smart Tv mà xem bóng đá mấy hôm nay toàn đứng hình, nếu giờ mua gói cước của nhà mạng thì có hết đứng hình ko ạ, các bác dùng FPT tư vấn dùm e, e xài cáp quang viettel ạ, thanks các bác.
Lắp cùng mạng FPT luôn bác ơi, cao điểm WC thường xuyên bị nghẽn giữa các nhà mạng. Hoặc nếu ko bác tìm tải các app do VT cung cấp ý

quan7388

Well-Known Member
bà mẹ FPT Play đã chặn khách hàng ở nước ngoài. giờ những người ở nước ngoài phải làm gì bây giờ

Em đến chịu bác, bác ở VN mà không sài được thì chửi còn hợp lý, chứ đang ở nước ngoài thì FPT sao cung cấp được dịch vụ triệt để.

quan7388

Well-Known Member

Phí thuê bao hằng tháng cho gói cơ bản và mở rộng cho 1, 2, 3, 4 tv hd là bao nhiêu? Có bắt buộc kèm gói internet ko và phí tổng ra sao

Mình xài mạng khác mà dùng fpt play box thì có xem được mấy sự kiện như ngoại hạng anh, ca nhạc... Và nghe audio gốc ko nhỉ

quan7388

Well-Known Member
cước thuê bao nhiều tv thì tính thế nào ạ. trên web chỉ có cước thuê bao truyền hình cho 1 tv thôi mà bắt buộc lắp cả net thì tổng thiệt hại hết bao nhiêu ạ

Tùy từng khu vực tỉnh thành có chính sách KM khác nhau, bác cung cấp em số điện thoại sẽ có nhân viên liên ệ để tư vấn cụ thể ạ

Bên trên