Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

Hôm qua hôm kia thấy VTVcab test 2 kênh, 1 SD 1 HD, kênh SD thì chỉ ghi là TEST còn kênh HD ghi là TEST 88, chắc là sắp phát vào vị trí 88

ối zời ơi

Active Member
Hôm qua hôm kia thấy VTVcab test 2 kênh, 1 SD 1 HD, kênh SD thì chỉ ghi là TEST còn kênh HD ghi là TEST 88, chắc là sắp phát vào vị trí 88
vị trí 88 là vào list kênh nước ngoài rồi. chỗ ý đúng toàn HD. lại nằm trên CN với disney. thế thì 99% là toonami nếu có. 1 kênh toàn phim thời kênh CN phiên bản tuổi thơ đầu lậu vtc của ae 9x đời đầu :rolleyes:

Nhà mình có 3 cái set-top-box thì có 1 cái lưu được mấy kênh ko nằm trong danh sách kênh chính thức. Hiện tại list chính thức là 212 kênh thì nó lưu đc 217 kênh, gồm có 4 kênh TTTV-TTTV hd- BĐTV- BĐTV hd phiên bản bán cho các dịch vụ khác (k có Premier League), với 1 kênh VTV5 Tây Nam Bộ k khoá mã, với thỉnh thoảng Test kênh thì nó cũng lưu đc

ối zời ơi

Active Member
Nhà mình có 3 cái set-top-box thì có 1 cái lưu được mấy kênh ko nằm trong danh sách kênh chính thức. Hiện tại list chính thức là 212 kênh thì nó lưu đc 217 kênh, gồm có 4 kênh TTTV-TTTV hd- BĐTV- BĐTV hd phiên bản bán cho các dịch vụ khác (k có Premier League), với 1 kênh VTV5 Tây Nam Bộ k khoá mã, với thỉnh thoảng Test kênh thì nó cũng lưu đc
vtv5 khơ mú có trong list chính thức mà. nằm ngay trên 9 kênh nhạc tiếng ấy chứ gì :rolleyes:

Vinh20

Well-Known Member
vị trí 88 là vào list kênh nước ngoài rồi. chỗ ý đúng toàn HD. lại nằm trên CN với disney. thế thì 99% là toonami nếu có. 1 kênh toàn phim thời kênh CN phiên bản tuổi thơ đầu lậu vtc của ae 9x đời đầu :rolleyes:
Có thể là kênh France24 thì sao :)
Hoặc biết đâu,... VTVcab lấy lại Eurosport News hí hí

Vinh20

Well-Known Member
khi cạnh tranh truyền hình số chưa mạnh vtvcab mạnh nhưng giờ thì không ăn thua nữa rồi ít cập nhật kênh hay quá bạn à
Vậy theo bạn VTVcab nên có những kênh gì đây?
Số kênh của VTVcab là nhiều nhất, HD cũng nhiều nhất phục vụ đủ cho bạn các nhu cầu khác nhau. Trừ mấy kênh độc quyền của các hệ thống khác còn lại mình nghĩ VTVcab quá đủ rồi

cautre5555

Active Member
đăng ký lắp qua tổng đài, nhân viên tiếp nhận kêu hôm sau đến lắp, tính đăng ký luôn gói K+. Qua hôm sau có số di động gọi đến xưng là kỹ thuật vtvcab nói ở Q5 chưa kéo dây vtvcab đc, hỏi có muốn lắp qua HTVcab ko, bó tay

adm820

Moderator
Vậy theo bạn VTVcab nên có những kênh gì đây?
Số kênh của VTVcab là nhiều nhất, HD cũng nhiều nhất phục vụ đủ cho bạn các nhu cầu khác nhau. Trừ mấy kênh độc quyền của các hệ thống khác còn lại mình nghĩ VTVcab quá đủ rồi
đúng vậy VTVCAB hiện nay rất nhiều kênh HD hay. nhưng thêm đc BBC Earth HD , hay APlanet HD thì càng ngon nữa ( 2 kenh này có thuyết minh )

Bên trên