Khu Vực Gom Gió Thành Bão Của Hội HD Vũng Tàu (Spam)

langthangvn33

Uploader
Ðề: Re: Ðề: Re: Khu Vực Gom Gió Thành Bão Của Hội HD Vũng Tàu (Spam)

Có cà phê Chồn Lào và Chồn Lùi, Chồn Lụt các loại...há há há

ặc mấy cái đó toàn đặc sản sợ chú không có , có thì anh chơi liền sợ chú ah ...hihiih...xong cái phòng chưa chiều chạy lên set up cho

phuochalan

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Khu Vực Gom Gió Thành Bão Của Hội HD Vũng Tàu (Spam)

ặc mấy cái đó toàn đặc sản sợ chú không có , có thì anh chơi liền sợ chú ah ...hihiih...xong cái phòng chưa chiều chạy lên set up cho
Chiều mới dán giấy anh ạ...Chắc là chưa xong rồi...huhu..Để xem thợ thọt thế nào..Sáng giờ làm thợ hồ mệt quá..Thôi..Rủ lão Khôi Già đi làm gậy cho khỏe đã

langthangvn33

Uploader
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Khu Vực Gom Gió Thành Bão Của Hội HD Vũng Tàu (Spam)

Chiều mới dán giấy anh ạ...Chắc là chưa xong rồi...huhu..Để xem thợ thọt thế nào..Sáng giờ làm thợ hồ mệt quá..Thôi..Rủ lão Khôi Già đi làm gậy cho khỏe đã

bác david đang đi làm...........

delldell

Well-Known Member
Ðề: Khu Vực Gom Gió Thành Bão Của Hội HD Vũng Tàu (Spam)

Xin chào các bác HDVT!
Xì-pam làm phiền các bác tí!?
Mùng 3 Tết này mình cùng "đại gia đình" ra Vũng Tàu chơi, phiền các bác gia chủ cho hỏi nơi nào ăn uống giá cả vừa phải không bị "cứa cổ"? Đành rằng biết ra dịp Tết giá cả có tăng nhưng phải chấp nhận được các bác ạ! Vì đi đông (20 người), nên phải "tính", mong các bác tư vấn cho em. Thanks!

phuochalan

Well-Known Member
Re: Ðề: Khu Vực Gom Gió Thành Bão Của Hội HD Vũng Tàu (Spam)

Xin chào các bác HDVT!
Xì-pam làm phiền các bác tí!?
Mùng 3 Tết này mình cùng "đại gia đình" ra Vũng Tàu chơi, phiền các bác gia chủ cho hỏi nơi nào ăn uống giá cả vừa phải không bị "cứa cổ"? Đành rằng biết ra dịp Tết giá cả có tăng nhưng phải chấp nhận được các bác ạ! Vì đi đông (20 người), nên phải "tính", mong các bác tư vấn cho em. Thanks!

Bác hỏi đúng người rồi đây....
1. Ăn sáng: Bánh Khọt gốc vú sữa đường Nguyễn Trường Tộ. Bún Bò Bảo Hạnh Trần Nguyên Hãn....
2. Ăn trưa tối: Ghành Hào, Quán Tre, Quán Gió, Quán Lá....

Quan trọng bác thích ăn gì...chỉ tiếp..Dê..Heo, Bò, Gà.....

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Khu Vực Gom Gió Thành Bão Của Hội HD Vũng Tàu (Spam)

1. Ăn sáng: Bánh Khọt gốc vú sữa đường Nguyễn Trường Tộ. Bún Bò Bảo Hạnh Trần Nguyên Hãn....

Chuyên gia ẩm thực của HD Vũng Tàu đó bác Râu.
Bác bắt đúng đài rùi đó!

delldell

Well-Known Member

He...he...hỏi đúng "chiên da" ẩm thực nên bác nhiệt tình quá!
Gành hào thì mình biết rồi, hôm trước off chai với các bác ăn ở đó mà. Còn Tre, Gió Lá...thì địa chỉ ở đâu bác phuochalan? Giá cả có "dễ chịu" không?

phuochalan

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Khu Vực Gom Gió Thành Bão Của Hội HD Vũng Tàu (Spam)

Gành hào thì mình biết rồi, hôm trước off chai với các bác ăn ở đó mà. Còn Tre, Gió Lá...thì địa chỉ ở đâu bác phuochalan? Giá cả có "dễ chịu" không?

Quán Tre bên Trương Công Định và 3 quán kia đều nằm trên đường Thống Nhất mới gần Đài Liệt Sỹ bác..Giá cả cực kỳ tốt...Ổn định quanh năm. Đồ hải sản tươi ngon

KINHVAN_0910

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Khu Vực Gom Gió Thành Bão Của Hội HD Vũng Tàu (Spam)

Quán Tre bên Trương Công Định và 3 quán kia đều nằm trên đường Thống Nhất mới gần Đài Liệt Sỹ bác..Giá cả cực kỳ tốt...Ổn định quanh năm. Đồ hải sản tươi ngon
Em là bổ sung thêm vài quán :
- Thành Phát I,Thành Phát II ở bãi dâu : Không gian nhìn hơi xập xệ nhưng hải sản tươi ngon, giá phải chăng.
- Vườn Phố gần cáp treo :Sang trọng, có bia tươi, giá cả tương đương Gành Hào.
- Bacu Quán đường Hoàng Hoa Thám : Lịch sự, trang nhã, có nhiều món mới lạ. Nói chung là nằm trên con đường tai tiếng nhưng giá cả ổn định 8-|

langthangvn33

Uploader

Em là bổ sung thêm vài quán :
- Thành Phát I,Thành Phát II ở bãi dâu : Không gian nhìn hơi xập xệ nhưng hải sản tươi ngon, giá phải chăng.
- Vườn Phố gần cáp treo :Sang trọng, có bia tươi, giá cả tương đương Gành Hào.
- Bacu Quán đường Hoàng Hoa Thám : Lịch sự, trang nhã, có nhiều món mới lạ. Nói chung là nằm trên con đường tai tiếng nhưng giá cả ổn định 8-|

Gần nhà em có 3 quán là Mỹ Hạnh , Phụng Thủy ,Tân Tân …. Bác namrau cứ dắt vô đó giá cả phù hợp …hahahahha………..

bauthui1983

Active Member

Giới thiệu thêm cho bác:
Nếu bác ăn cá chép, ba ba thì có quán Sáu Hiếu đường Ngô Đức Kế, quán Đại An đường Trần Cao Vân, quán Vườn Phố đường Lê Hồng Phong. Ba quán này đều phục vụ tốt, giá cả mềm, ko chặt chém.
Ăn các món nướng thì bác có thể ghé quán Phố Nướng đường Nguyễn Thái Học (đối diện nhà hàng Hữu Nghị), quán Vườn Bàng 37/4 Nguyễn Thái Học, quán Tê Giác Húc đường Lê Hồng Phong. Giá cả tốt, ko chặt chém, phục vụ tốt.
Còn nếu bác Râu muốn giao lưu anh em HDVT thì cũng có quán phù hợp với riêng anh em luôn, nhưng ko nói trên đây được. 8-}

cuongtn87

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Khu Vực Gom Gió Thành Bão Của Hội HD Vũng Tàu (Spam)

Giới thiệu thêm cho bác:
Nếu bác ăn cá chép, ba ba thì có quán Sáu Hiếu đường Ngô Đức Kế, quán Đại An đường Trần Cao Vân, quán Vườn Phố đường Lê Hồng Phong. Ba quán này đều phục vụ tốt, giá cả mềm, ko chặt chém.
Ăn các món nướng thì bác có thể ghé quán Phố Nướng đường Nguyễn Thái Học (đối diện nhà hàng Hữu Nghị), quán Vườn Bàng 37/4 Nguyễn Thái Học, quán Tê Giác Húc đường Lê Hồng Phong. Giá cả tốt, ko chặt chém, phục vụ tốt.
Còn nếu bác Râu muốn giao lưu anh em HDVT thì cũng có quán phù hợp với riêng anh em luôn, nhưng ko nói trên đây được. 8-}

bác cho em hỏi chỗ nào e đi ăn 1 mình mà một lát sau có vài em chân dài ăn chung??? khụ khụ

meoconred

Member

bác cho em hỏi chỗ nào e đi ăn 1 mình mà một lát sau có vài em chân dài ăn chung??? khụ khụ

Trời ở Bà rịa đầy đi đâu xa, cần cứ rủ anh đi là có liền giải quyết trong vòng 3 nốt nhạc haha.

Bên trên