Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

sieudinh

Ðề: Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

Nói chung trong thời gian đầu mới thành lập, chúng ta nên thường xuyên tổ chức gặp mặt để trao đổi, bổ sung những vấn đề mới như Hùng và anh Tuấn nói. Và quan trọng hơn là để các thành viên mới biết nhau và bày tỏ những nỗi niềm ấp ủ bấy lâu chưa biết giải tỏa cùng ai:) biết đâu lại có ý tưởng mới hay hơn thì sao :)) Theo tôi thì tháng 3 này sẽ off mỗi tuần 1 lần; tháng 4, 5 mỗi tháng 2 lần. Sau đó cứ mỗi tháng 1 lần và trường hợp đột xuất, ví dụ như ae trong hội có người trúng số hay có bà cô nào ở bển cho cái dàn khủng ... Thì phải off để ... :)) còn các trường hợp share fim thì ae tổ chức off chui đi, thứ bảy hay chủ nhật gì đó hẹn nhau ở quán cafe rồi share fim luôn, đâu nhất thiết phải off mới share đc đâu. Có 1 số ý kiến, mong mọi người ném đá nhẹ tay :))

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Cứ cho đây là trường hợp ngoại lệ , chúng ta off lần này nữa với nội dung sau :
- Hội HD NT đón chào thêm 3 thành viên mới ( tính thời điểm hiện nay ) là : legiao >sunnynguyen > hoanghuynt ( kính mời 3 tviên mới dành thời gian off lần này )
- Toàn thể Hội bàn bạc cụ thể về quy chế của Hội để Hội hoạt động đúng đắn theo tinh thần mà Hội đề ra
- Kính mời toàn thể thành viên dự đông đủ vì lần này chúng ta sẽ xây dựng kỹ lưỡng về nhân lực , về nội quy , về đóng góp quỹ , về off định kỳ , về chia sẻ phim , nhạc , phần mểm , phần cứng HTPC cùng với dàn Home Theater .
- Địa điểm do anh em đề xuất ? ( cafe tiệm hay quán cóc )
Chào thân ái
Thay mặt Hội HD NT
MÊ HD

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Sao anh gửi bài " nó" báo viết nhiều gây spam chờ 16 giây , sau đó gửi tiếp mới bị 2 bài gửi bị trùng

Chỉnh sửa lần cuối:

tuanc9

Active Member

Cám ơn anh Sơn ủng hộ ý kiến, em đề nghị chỗ hôm chủ nhật vừa rồi nhà bác ying vì khá yên tĩnh trên lầu để anh dễ bề bàn bạc, lúc 9h30 như anh đề xuất.
Kính

sieudinh

Do anh bấm chọn gởi 2 lần liên tiếp nên nó bị như vậy. Anh bấm từng cái thôi :)

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Do anh bấm chọn gởi 2 lần liên tiếp nên nó bị như vậy. Anh bấm từng cái thôi :)
:Nó" biểu anh chờ 16 giây , do nôn nóng anh " quất 1 phát " nên bị như vậy ! " cảm ơn em" hi..hi... nghe anh chế nè :
-Thanks trước mỗi bài mình yêu thích là văn hóa cộng đồng dân cư mạng
-" Ném đá " sau mỗi bài mình kg thích cũng là văn hóa cộng đồng dân cư mạng
Hì,hì...... thấy cũng vui !!!

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Chào tho80 , làm gì mà 1 tuần qua anh kg thấy ghé box HD NT chơi ? Nhớ em lắm.....

sieudinh

đang bận cày kiếm tiền mua dan HD đóa mà :)) hồi sáng anh làm thằng sunynguyen về bần thần suốt cả ngày, dzợ nó mới gọi điện mắng vốn em kia :)) anh làm sao đó thì làm, coi chừng nó dọn đến nhà anh tá túc bây giờ đó :))

kieu chinh

Alô!Alô!
Ai có máy ảnh mượn show hàng mới đây!

kieu chinh

Anh có đây ! Sửa soạn " giường chiếu " cho " ẻm " mới rồi chắc ! nên đòi show "ẻm" chứ gì !

"Động phòng" xong , nó dở chứng vênh váo. Ông bà ta có câu "dạy vợ từ thuở bơ vơ mới về" nên ...em làm cho nó "một tát tai".Nó nằm im đến giờ, 2 ngày!
Hic ..hic cũng xót xa cho "thân gái dặm trường, giữa đường gãy ...trục giữa"
He...he......

sieudinh

"Động phòng" xong , nó dở chứng vênh váo. Ông bà ta có câu "dạy vợ từ thuở bơ vơ mới về" nên ...em làm cho nó "một tát tai".Nó nằm im đến giờ, 2 ngày!
Hic ..hic cũng xót xa cho "thân gái dặm trường, giữa đường gãy ...trục giữa"
He...he......

ọc ... ọc ... sao giống truyện vườn mận sau hè quá dzậy :))

kieu chinh

Vui quá !
Hôm nay lụm lại cho chú khoa-NQK-11 chai cộng thêm cái khoảng sâu trầm mềm mại kia thêm khoảng 1 chai nữa tổng cộng là 12 chai.Quá lời, báo hại "2 chiên gia" kia bụng rã rời đến 2 giờ chưa cơm cháo gì ráo!
Enjoy!

sieudinh

ạc ạc ... chú Khoa rinh em sieu trầm về roài ah, post lên cho ae xem cái nèo :)
trưa nay mắc công việc nên về sớm, không lang thang với ae xem được :((

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

ạc ạc ... chú Khoa rinh em sieu trầm về roài ah, post lên cho ae xem cái nèo :)
trưa nay mắc công việc nên về sớm, không lang thang với ae xem được :((

Dẫn đi Lê Văn , rinh ẻm về , cắm điện nối dây rồi " múc" . Phè phè nó thở . Kg hơi hám ! Rối rắm dây nhợ , rồi setup avr , kg xong "lọa rứa" , bên cạnh đó có 3 ẻm sub nằm ngổn ngang chờ chết dưới tay chú chủ !!!! Chắc phải qua công ty mẹ order 1 ẻm gấu 4 tấc hay 5 hơn với cs 1000W . Chuyển qua nguồn phát : đầu DVD > aaa được rồi !!!! Hóa ra do nphát HTPC mà nó hành chủ nhân !!! Thôi anh cảm phiền chở về dùm ,có gì em sửa máy của em lại rồi tới mua . Lúc bấy giờ chủ nhân thở phào nhẹ nhỏm ! Thoát oan mạng 11 chai ! Cùng mừng với chủ nhân !!!!

sieudinh

ọc ọc ọc .... anh Sơn tường thuật kiểu này chít em, em phải đọc đến 5 lần mới hiểu. Măt mũi dạo này có triệu chứng tăng độ, anh làm thế là em phải đeo kính chắc luôn :((

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Cảm ơn sieudinh đã thực hiện topic thông báo của Hôi HD NT !

sieudinh

anh coi xem có cần chỉnh sử nội dung gì không để em bổ xung :)

kieu chinh

Mấy con gà thức khuya ghê,mê hát đê bỏ vợ nằm chờ trong kia kìa
Mình tưởng mình là trùm thức chứ!

Bên trên