Khu vực trao đổi vật dụng của anh em HD Hải Phòng

Pate

Member
Ðề: Khu vực trao đổi vật dụng của anh em HD Hải Phòng

Mua cái này mà giấu vợ thì ngồi quán cà phê gọi vào máy di dộng cho vợ vẫn bảo anh đang ở Văn Phòng
He he
Vợ em sẽ hỏi là văn phòng ở Hà nội thì sao mà có số 031xxxxxxx được hở anh? :))

Vợ em sẽ hỏi là văn phòng ở Hà nội thì sao mà có số 031xxxxxxx được hở anh? :))
Trời ơi đúng là Bác học nên thật thà quá.
Thế này nhé: buổi sáng chú bảo vợ là anh đi làm. Nhưng chú lại tếch lên Hà Nội hú hí. trong lúc nghỉ giữa hai hiệp đấu chú gọi về cho vợ. vợ vẫn đinh ninh là chú ở HP tại một số máy bàn nào đó. chiến tiếp tập hai đến lúc Hụ Hị thì lại về HP. Vợ chú không hề biết chồng mình đã lên Hà Nội Hú hí với cô bồ cho đến khi Hụ Hị mới về nhà.:x

HHN

Active Member

Mua cho cô em dùng giờ cô em lại ngại cầm hai máy nên dư:
1 sim Gphone đời đầu (không phải loại gắn chip ngoài) nên gắn được vào máy di động thông thường để dùng.
Lợi ích: Gọi cho máy nhà hoặc các máy Gphone khác được tính tiền như máy bàn, kể cả khi đi sang các tỉnh khác. Bác nào quản lý lái xe, hay hay đi công tác gọi về buôn với vợ, Con gái, người yêu thì đỡ được ối tiền.
Đổi lấy 3 tờ 500K.
Số có đẹp không đại ka ơi, PM em cho em cái số nhá :D

tnm

Well-Known Member

Thế này nhé: buổi sáng chú bảo vợ là anh đi làm. Nhưng chú lại tếch lên Hà Nội hú hí. trong lúc nghỉ giữa hai hiệp đấu chú gọi về cho vợ. vợ vẫn đinh ninh là chú ở HP tại một số máy bàn nào đó. chiến tiếp tập hai đến lúc Hụ Hị thì lại về HP. Vợ chú không hề biết chồng mình đã lên Hà Nội Hú hí với cô bồ cho đến khi Hụ Hị mới về nhà.:x

Bác nhiều chiêu quá, có khi bác xuất bản sách đi để a e đọc cho tiện ;))

em cần tìm con marantz PM 54, bác nào ko dùng nữa thì ới em một phát.

Hiện e đang phân phối HD player,HDD chính hãng,bảo hành 3 năm,Reciever,loa cũ.Các bác nào có nhu cầu liên lạc chữ ký của e nhé.
-HDD có 30 chú 1.5 và 20 chú 2Tb đang ở nhà
Contact để thêm chi tiết...trong ngày sẽ có ng bê tận nhà và đến CN sẽ có người nhận xiền tại Space

bác có con amply marantz PM 54 ko? em đang muốn mua để dùng. nếu có PM em một phát. ngoài ra thấy bác nói là có bán hdd, bác cho em chủng loại và giá nhé. (loại 2 Tb). Thanks bác.

bobby_lee

Member

Bác này chán thật, em còn mỗi võ này để trốn vợ mà bác cũng nói ra, cái gờ fôn thời cũ sim cắm được di động thì bác đang ở sài gòn nó vẫn hiện o31 nhẩy bác nhẩy !

tusontay

Huyền Thoại

Bác này chán thật, em còn mỗi võ này để trốn vợ mà bác cũng nói ra, cái gờ fôn thời cũ sim cắm được di động thì bác đang ở sài gòn nó vẫn hiện o31 nhẩy bác nhẩy !
Bây giờ SIM này vẫn làm đc các bác ạ!

quanghaiphong

Well-Known Member

Dư e Dê non 1908 xuất Mỹ,bác nào wuan tâm alo e cái.Đổi lấy Trâu xanh hay con LCD nào 32 để chơi Pes cho sướng

linhth

Member

Em đang giải tán vài món đồ, bác nào có nhã ý thì alo em nhé :-c
http://www.hdvietnam.com/diendan/8-...am-hd/173580-hp-thanh-ly-may-mon-do-02nd.html

Em đang có nhu cầu mua 1 cặp F cho con Re ya 567 ở nhà, tiếc là Re trở kháng 6ohm, kéo cặp LX800 của bác đuối quá hả bác? Bác nào có nhu cầu bán 1 cặp loa cao to đẹp zai thì để lại cho em nhá, thanks trước.

linhth

Member

Hiện e đang phân phối HD player,HDD chính hãng,bảo hành 3 năm,Reciever,loa cũ.Các bác nào có nhu cầu liên lạc chữ ký của e nhé.
-HDD có 30 chú 1.5 và 20 chú 2Tb đang ở nhà
Contact để thêm chi tiết...trong ngày sẽ có ng bê tận nhà và đến CN sẽ có người nhận xiền tại Space

Hôm trước qua nhà bác bán sạch như chùi rùi, khi nào có cặp Jamo, Whar, ... 6ohm thì Pm cho em theo số 0973525556. Thanks bác nhiều.

phamhavn

Member

Em đang nâng cấp nên muốn để lại con loa Dynaudio Contour S1.4 bao gồm cả chân đế (ko bán rời).
Bác nào có nhu cầu thì pm cho em.
Thanks!

tienlequoc

Well-Known Member

Hội HD Hải Phòng vui nhỉ!!!

Chỉnh sửa lần cuối:

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

Bác nào có Box chuẩn ATA cho HDD 2,5'' thì báo em nhé, xin cảm ơn và hậu tạ !

Bên trên