Kính mời anh em hội HDVT mini offline tại nhà Minh Mốc lúc 8 am ngày 6/10/2013

macmanhha

Member
Kính gửi toàn thể anh/chị em hội HDVT;

Như chúng ta đã biết phòng HD của Minh Mốc được xem là có thiết kế đẹp nhất, là niềm mơ ước của tất cả các anh e HD. Đặc biệt gần đây mới được nâng cấp thêm màn chiếu bạc 150" đã góp phần tăng thêm sự chuyên nghiệp/hiện đại của dân chơi HDVT này.
Để chúc mừng, chung vui cùng Minh Mốc thay mặt chủ nhà kính mời toàn thể anh em hội HDVT tham gia buổi offline mini tai nhà Minh Mốc vào lúc 8 am ngày 6/10/2013.
Sự hiện diện đông đủ của các anh em là niềm vinh hạnh lớn lao của gia chủ cũng như sự động viên khích lệ niềm đam mê HD của từng cá nhân chúng ta.

Best regard;
Manh Ha

phuochalan

Well-Known Member
Ðề: Kính mời anh em hội HDVT mini offline tại nhà Minh Mốc lúc 8 am ngày 6/10/2013

Anh em nào ủng hộ gì thì nhanh tay đê

bauthui1983

Active Member
Ðề: Kính mời anh em hội HDVT mini offline tại nhà Minh Mốc lúc 8 am ngày 6/10/2013

Em đăng ký 1 vé nhá! Lâu rùi ko ghé nhà chú Mốc!
Anh La sắp xếp cho mấy em tới múa "thoát y" nha! :))

tvhabc

Member

Chuẩn bị mồi, bia rượu... đầy đủ Minh ơi, thông tin trên 4rum luôn để anh em chuẩn bị...

macmanhha

Member

Để thổi thêm bầu không khí sôi động cho buổi mini off này Ban tổ chức Hội HDVT sẽ tài trợ chi phí cho chương trình nhạc múa bụng (2 bài). Đề nghị Mr Huy La chuẩn bị 2 cô hôm bữa sắp xếp lịch sẵn.

davidhand

Moderator

Để thổi thêm bầu không khí sôi động cho buổi mini off này Ban tổ chức Hội HDVT sẽ tài trợ chi phí cho chương trình nhạc múa bụng (2 bài). Đề nghị Mr Huy La chuẩn bị 2 cô hôm bữa sắp xếp lịch sẵn.

Chú định đốt nhà chú Móc luôn à! :) Coi chừng bị "ban" vĩnh viễn địa chỉ offline đấy nhé! :D

meoconred

Member

Chưa biết có đi được kg, rảnh là xuống kiếm tí bia haha

ringleader

Active Member

cho cái địa chỉ đi các bác.......

moc2611

Member

Bác Hà quên địa chỉ ồi, mọi người đến Cafe gaden 3 Hòang Hoa Thám dt cho em nhé 0913956496. Welcome mọi người, có rượu nếp cái hoa vàng mới lấy nhé.

oldfriend

Moderator
nhớ chụp nhiều hình cho các anh em ở xa được chiêm ngưỡng nha các bác :)

bauthui1983

Active Member

Mini off này có cần nhà báo theo ko các bác!
Nhà báo nói bữa nào có offline căn chỉnh gì đó, hay đi từ thiện thì hú nó 1 tiếng.

phuochalan

Well-Known Member

Mini off này có cần nhà báo theo ko các bác!
Nhà báo nói bữa nào có offline căn chỉnh gì đó, hay đi từ thiện thì hú nó 1 tiếng.
Đừng Báo hại là được..hihi. Báo chưa thấy đăng gì hết ta ơi

cuongtn87

Well-Known Member
em theo 1 thùng tiger và 1 cô gái đẹp :) nhưng đó là nếu chủ nhật rảnh ạ! ko thì đành xem hình thôi :( òa òa

quangtuong

Banned

máu qúa. bửa nào chắc mời ae lên bà con dân tộc CHÂU RO 1 chuýên.

Bên trên