KINH MOI TOAN THE ANH EM HD VIETNAM OFFLINE HOP MAT NGAY 30/4 TAI QUAN 46-48 Tran Hung Dao Quan 5.

ngbminh

Nhân dịp 30/4/2009 Kính mời toàn thể anh em HD VIETNAM đến quán 46 - 48 Trần Hưng Đạo Quận 5 để họp mặt ăn nhậu tiệc tùng thâu đêm suốt sáng :).

Quán mới khai trương nên anh em sẽ được ưu đãi giảm giá 20% trên tổng hóa đơn của món ăn.

Thời gian: vào lúc 19:00 ngày thu 5 (30/4/2009)

Địa điểm: Quán số 46 - 48, đường Trần Hừng Đạo, Q5

+ Tăng 1: sẽ offline tại quán 46 - 48 ăn uống no nê thoả chí, tám chuyện, tán dóc ^^

+ Tăng 2 (Optional) : ABC.... XYZ....Kha` Kha` ^^

tieuthieugia

Well-Known Member
Ðề: KINH MOI TOAN THE ANH EM HD VIETNAM OFFLINE HOP MAT NGAY 30/4 TAI QUAN 46-48 Tran Hung Dao Quan 5.

ack...bi h mới thấy.....

luctieuphung

Ðề: KINH MOI TOAN THE ANH EM HD VIETNAM OFFLINE HOP MAT NGAY 30/4 TAI QUAN 46-48 Tran Hung Dao Quan 5.

Má ơi, bác mời offline lúc 7h tối mà gần 5h chiều bác mới post lên chẳng hiểu là sao nữa? tự nhiên nổi hứng hay muốn quảng cáo cho quán đây?

No2

Chơi khó nhau không zậy ...

phungnguyen

đọc xong tức thêm, bây giờ em mới thấy, hic hic, từ sáng đến giờ toàn là nằm ở nhà xem phim ko ... đúng là chơi khó nhau ko à ...

GENERALS

Ban Quản Trị

Cái này ko phải là offline chính thức các bác ơi...chỉ là hứng chí nên kêu gọi anh em tụ tập nhậu nhẹt, cafe gọi là thôi....vì ngay dịp lễ nên nhiều bác đi du lịch & cùng dành thời gian nhiều bên gia đình, bạn bè nên cũng khó...

Qua đợt lễ này thì chúng ta sẽ tổ chức 1 buổi offline chính thức hoành tráng chút xíu, thời gian & địa điểm cụ thể GEN sẽ có thông báo chính thức sticky cho anh em tiện theo dõi..

Thân toàn thể a/e ^^

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

bây giờ mới thấy, ặc...

HDWonder

hic...mọi người chụp ảnh đi:p

Cho xem người nổi tiếng (toàn CEO khắp nơi cả) đi nào:p

nghe&nhin

Member

bi h mới thấy lun ặc ặc...
túm lại hum qua có off ko zậy mí bác

Sáng giờ refresh mấy lần có thấy đâu ta??? chơi ác thông báo vào phút 89 ai hiểu nổi. Chắc muốn hạn chế bớt lượng khách được giảm 20% hay sao áh?

Túm lại là hình như thành công, hum qua hổng có off. hehehehe

Bên trên