Kodi 15.2 VNTVBOX phiên bản tích hợp đầy đủ các addon nhất hiện nay

vntvbox

Member
Bạn Đang Tìm Kiếm Kodi 15.2 Phiên Bản Mới Nhất? Kodi Đầy Đủ Addons, Kodi Xem Bóng Đá Mượt Nhất, Kodi Hát Karaoke Với Những Bài Hát Phong Phú...

Bài viết chia sẻ phiên bản Kodi mới nhất và được đánh giá tốt nhất, ưu việt nhất cho thiết bị Android TV Box.

Đầu tiên mình xin được ghi rõ nguồn của phiên bản Kodi này:

- Source gốc phiên bản Kodi mới nhất 15.2 từ trang chủ kodi.tv.
- Addons tổng hợp từ VNTVBOX.COM, huyphu, diễn đàn tvaddons,..

Bản Kodi 15.2 phiên bản mới nhất (Final) có gì mới? Có gì hay? Cách cài đặt đơn giản không?

+Với phiên bản Kodi này, chúng ta được xem bóng đá trực tuyến với các kênh thể thao hàng đầu thế giới mà không cần phải xem K+, ngoài ra còn xem được live stream từ bongdatructuyen.vn
+ Xem được hơn 200 kênh truyền hình trong và ngoài nước, rất nhiều kênh HD với nhiều thể loại giải trí khác nhau.
+ Tổng hợp những live show Thúy Nga mới nhất, tổng hợp hài Hoài Linh, Trường Giang, Vân Sơn,...
+ Hát Karaoke với những bài hát mới nhất, đầy đủ nhất.
+ Tổng hợp những bài hát hay nhất, video clip mới nhất của ChiaSeNhac, nhaccuatui,..
+ Tổng hợp replay, highlight của những trận bóng đá hấp dẫn.
+ Kho phim HD chất lượng cao, phiêu lưu, hoạt hình, tâm lý, chiến tranh,...
+ ... Và còn rất nhiều chức năng rất hay và mới lạ đang chờ bạn khám phá.

Hướng dẫn cài đặt:
Bước 1: Gỡ bỏ (uninstall) bản Kodi cũ trên máy của bạn.

Bước 2: Tải và cài đặt Kodi 15.2 phiên bản mới nhất (final) - Link cập nhật ở cuối bài viết.

Bước 3: Mở Kodi lên và sử dụng, quá đơn giản và gọn gàng phải không nào? ;)

- (1) Mở add-ons của mục Video
- (2) Chọn mục bạn muốn xem
- (3) Mình đã chọn mục Music Tong Hop - Hat Karaoke và đang hát bài "Bình Minh Sẽ Mang Em Đi" ^^

Có thể nói đây là bản Kodi đầy đủ nhất nhưng cũng nhẹ nhất so với các phiên bản trước đây (file cài chưa tới 90 MB).

Không những thế, cả một kho phim trực tuyến khổng lồ, những video music chất lượng cao, tất cả các kênh truyền hình được sắp xếp rất khoa học, rất tiện cho việc sử dụng.

Với bản Kodi này, bạn có thể xem các live show Thúy Nga được cập nhật đến những số mới nhất, bên cạnh đó còn được xem hài của những danh hài đang làm mưa làm gió hiện nay như Hoài Linh, Trường Giang, Trấn Thành,... Tất cả được gói gọn trong mục VNTVBOX Live Show.

Bên cạnh hát karaoke, bạn còn có thể thưởng thức rất nhiều bài hát từ những website chia sẻ nhạc hàng đầu VN, đảm bảo cung cấp cho bạn những bài hát phù hợp với sở thích, những mv vừa mới phát hành,...

Với những Addons hỗ trợ xem bóng đá tốt nhất, đầy đủ nhất, chỉ cần có đường truyền internet thật ổn định thì chắc chắn bạn sẽ không bỏ lỡ bất kỳ trận đá bóng nào.

Addons dành riêng cho tín đồ của môn thể thao vua: VNTVBOX Live Sport cũng được tích hợp vào bản Kodi này, rất nhiều kênh truyền hình thể thao nước ngoài (Skysport, Fox, ESPN2,..) cùng với những kênh stream những trận bóng đá trực tiếp với chất lượng cao.

Bên cạnh đó, addons của người Việt mang tên bongdatructuyen.vn cũng khá tốt, bạn có thể xem bóng dá trực tiếp ở đây.

Còn rất nhiều những addons rất hay như truyền hình xem lại, kho phim XX, v.v..

Giới thiệu sơ qua vậy thôi nhen, cho các bạn thấy được bản Kodi này đa dạng và hay như thế nào :D

Cuối cùng gửi đến các bạn link download: DOWNLOAD HERE

Ở những phiên bản cập nhật tiếp theo, Shop Song Hảo sẽ cố gắng cập nhật các addon hay và mới nhất, các bạn nhớ theo dõi website thường xuyên nhé...

Các addons mới cập nhật:
- Kho phim Megabox: kho phim đang được đánh giá đầy đủ và chất lượng khá tốt.
- Kho phim Xshare (làm mới và cài thiện tốc độ load phim)
- Phim Vàng

Chúc các bạn thành công, nếu gặp phải rắc rối trong vấn đề cài đặt có thể chat với nhân viên chúng tôi hoặc gọi điện đến HOTLINE 0969 48 38 48 của VNTVBOX nhé.

Like fanpage VNTVBOX để cập nhật những tin tức mới nhất nhé:

https://www.facebook.com/androidtvboxgiare

VNTVBOX vừa ra mắt bản KODI 16.0 tích hợp nhiều addon hơn và sửa lỗi các addon xem truyền hình bóng đá các bạn có thể tham khảo tại:

http://shopsonghao.com/blogs/news/1...u-addons-toi-uu-cho-nhieu-loai-may-de-cai-dat

Bổ sung thêm bản dành cho PC:

http://shopsonghao.com/blogs/news/1...nhat-cho-may-tinh-pc-day-du-addons-de-cai-dat

Bản cập nhật tháng 11:

Nhân dịp khai trương chi nhánh mới tại 343/14 Sư Vạn Hạnh - Quận 10 - TP HCM, VNTVBOX đồng thời tung ra phiên bản Kodi đặc biệt với những tính năng rất mới mẻ, cùng với những chức năng hoạt động rất ổn định, mượt mà.

Bản Kodi cập nhật tháng 11 có gì mới?

- Cập nhật hệ thống Kodi mới nhất (Kodi 16.0 Alpha 4) dựa trên nền tảng Kodi 15.2 Isengard – Final Chapter.

- Thêm kho phim, kênh giải trí AZN

- Thêm kho phim từ phimmoi.net (trong kho phim Xshare Free)

- Nâng cấp hệ thống VietTV24

- Thêm kho nhạc Mp3.Zing.Vn

- Nâng cấp hệ thống P2P Stream, xem bóng đá tốt hơn, nhiều kênh hơn, xem Sopcast và Acestream cực mượt.

- Đặc biệt, tích hợp addons TalkTV, xem bóng đá thỏa thích, xem game với những game hot nhất với chất lượng Full HD

- Làm mới addons Youtube

- ...

Nếu là bạn là fan của nhưng game online đình đám hiện nay: Liên Minh Huyền Thoại, DotA2, FFO3,.. hãy vào addons TalkTV để thưởng thức những game đấu hấp dẫn nhé.

So với các phiên bản Kodi khác, bản Kodi VNTVBOX luôn nhẹ hơn, tối ưu hơn và đầy đủ các addons cần thiết nhất, các bạn có những yêu cầu hay góp ý hãy cứ thẳng thắn nói cho VNTVBOX biết nhé.

Link download

Chỉnh sửa lần cuối:

dangquelam62

Active Member
Ðề: Kodi 15.2 VNTVBOX phiên bản tích hợp đầy đủ các addon nhất hiện nay

Có bản cho win không? Tôi chưa muốn gỡ bản cũ đi vì sợ cài bản mới không chạy được P2P....

hóng bản cho win...[-O<

cmhung

Member

bác chủ cho em xin full addons với, android box của em k chạy được Kodi 15. Thks bác

samthala

Member

bác xài android 4.1 hay sao mà không chạy được Kodi 15 ạ ?
Mình củng vậy chỉ cài được KODI 14.2 không cài được Kodi 15.Mình sài ATV 1200 chưa update chắc như bác nói android 4.1 không cài được Kodi 15 hả bác.Nếu vậy cho mình xin riêng addon để cài thủ công vậy.Thanks

nhan_t3

Bản này dùng quá ổn, thanks bác thớt nhiều nhé :3

danhthangvn

Member

Mình củng vậy chỉ cài được KODI 14.2 không cài được Kodi 15.Mình sài ATV 1200 chưa update chắc như bác nói android 4.1 không cài được Kodi 15 hả bác.Nếu vậy cho mình xin riêng addon để cài thủ công vậy.Thanks

Bạn cứ download cái của bác chủ về, sau đó dùng 7zip trích xuất ra là bạn có cái add-on rồi.

bạn nào cho mình xin cái data Kodi 15.2 cai trên pc với

bạn nào chỉ cho mình cách xem phim offline trên máy tính qua kodi với, mình tải về nhiều file iso quá thích xem trên kodi mà loay hoay mãi

TuanLA18

Member

lót dép ngồi hóng, ae cho í kiến xem nào hehe

hoangha21

Member

Trước tiên là cám ơn bác đã chia sẻ. Sau là tối nay e vào xem tv bằng addon trong kodi k kênh nào xem được bác ạ. phần mềm xem bóng đá thì yêu cầu nhập đường link. Bác chỉ em cách khắc phục với.

maplestory2

Mình muốn xin cái addon liveshow để xem hài thôi đc ko?

binhroyal76

Member

HiuHien là 15.0, bản cùi bắp cũ lắc cũ lơ, bản này 15.2 mà bác, máy bác cùi thì chấp nhận xài hàng cùi vậy :p

Mình xài Q1 IV mà chạy Kodi 15.2 ầm ầm nè :D

Bạn cho mình hỏi tý mình gỡ bản Kodi cũ đi rồi và cài bản mời Kodi 15.2 mà không chạy được rõ ràng đã lưu trong bộ nhớ trong của máy rồi.Nhưng chạy trực tiếp trên USB cắm cắm vào đầu Q10IV thì lại chạy được. Mong các bạ chỉ giúp với!

vntvbox

Member

Bạn cho mình hỏi tý mình gỡ bản Kodi cũ đi rồi và cài bản mời Kodi 15.2 mà không chạy được rõ ràng đã lưu trong bộ nhớ trong của máy rồi.Nhưng chạy trực tiếp trên USB cắm cắm vào đầu Q10IV thì lại chạy được. Mong các bạ chỉ giúp với!

Bác dùng ES FILE EXPLORER vào bộ nhớ trong của AB sau đó vào Android -> org.xbmc.kodi xóa thư mục đó đi rồi cài bản KODI của em là được.

bản này có chạy được P2P ko chủ thớt?

kho phim xshare free lỗi toàn bộ không xem đc cái nào bạn ạ .mình xem trên q10iv hihi

Bên trên