KODI và Truyền Hình FPT V2.0.3

lambaoanh

Active Member
Box minh 4.4.4 thi tai kodi bản nào vay bác? Sao mình cài cái nào củng báo lỗi erro check the log file hét vậy@@

Chỉnh sửa lần cuối:

hdkimtri

Bác salemmax ơi bác kiểm tra lại giúp em sau từ hồi trưa đến giờ sau vào không được vậy bác

hdnguyendung

bác salemmax ơi bác kiểm tra lại giùm em đi bác ơi erro chek log file rồi thank bác nhiều

salemmax

Well-Known Member
Box minh 4.4.4 thi tai kodi bản nào vay bác? Sao mình cài cái nào củng báo lỗi erro check the log file hét vậy@@

bác salemmax ơi sau nó báo lõi rồi bác kiểm tra giùm với check the log file

Bác salemmax ơi bác kiểm tra lại giúp em sau từ hồi trưa đến giờ sau vào không được vậy bác

mình còn xài được mà

giải trí việt erro check the log file rồi ,

bác salemmax ơi bác kiểm tra lại giùm em đi bác ơi erro chek log file rồi thank bác nhiều

Mình Đang Tìm Nguyên Nhân Bị Lỗi Xin Các Bạn Đợi Nha

tamthoi1

Active Member
Salemmax ơi, bạn có thể bổ sung thêm các kênh SCTV không ? Mình thích các kênh này nhưng chẳng tìm đâu ra. Thanks !

dangquocha

Active Member
Dạo này sao mà xem phim các addon như phimmoi.net , hdviet ....v....v đều thấy nó tối tối sao ý , không biết mấy bác có bị vậy không ???

salemmax

Well-Known Member
Trên Addons media Gshare Của mình đã có phim 2:22 2017 mới nhất tại mỹ hôm 30/6/2017 xin mời các bạn vào xem trên phim Theo yêu cầu

MV5BNDQyMTUyMDExNl5BMl5BanBnXkFtZTgwODkxODEyMjI@._V1_UX182_CR0,0,182,268_AL_.jpg

Mới chiếu rạp tại mỹ xong Và Sẻ được chiếu rạp tại việt nam và ngày 7/7/2017

Chỉnh sửa lần cuối:

hdbantoi

qua phim mới chiếu rạp mà bác có link đâu ra thế mà không phải quay từ wepcam nữa thank bác nhiều

Bên trên