KODI và Truyền Hình FPT V2.0.3

lanh quyet

Active Member
Bạn ơi chương trình xem tivi itviplus sao truyền hình không xem được vậy hay do mình dùng wifi ah mà muốn xoá bỏ phim trong mục xem phim theo yêu cầu thì phải làm sao hay nó tự mất

Chỉnh sửa lần cuối:

salemmax

Well-Known Member
Bạn ơi chương trình xem tivi itviplus sao truyền hình không xem được vậy hay do mình dùng wifi ah mà muốn xoá bỏ phim trong mục xem phim theo yêu cầu thì phải làm sao hay nó tự mất
kênh truyền hình bên itvplus mình tổng hộp vào thôi nếu bạn muốn xem truyền hình thì bạn có thể vào bên kênh truyền hình việt Tv Plus Của Mình edit còn phim Theo yêu cầu thì bạn để lại thời gian khi mình kiểm thời gian mình sẻ xóa nó quy định 24 g nếu bạn không để thời gian thì mình sẻ xóa trong 24 giờ hoạc bạn yêu cầu link không xóa

Chỉnh sửa lần cuối:

lanh quyet

Active Member
Bạn cho mình hỏi edit để gõ các tài khoản vào Tổng Hộp Giải Trí Xshare phải làm sao mình không thấy mục đó trong chỗ bạn

lanh quyet

Active Member
Bạn có thể edit lại chương trình dọn rác cho mạnh hơn không mình thấy bên Hiếu Hiền chương trình dọn rác mới nhìn Ok lắm mà hình như trong phần của bạn cũng có

lanh quyet

Active Member
Lỗi IPTV Proxy nè bạn ơi

lanh quyet

Active Member
Bạn ơi sao phần xem truyền hình chung phần truyền hình FPT Play Online bị gì mấy kênh đặc biệt Red By HBO hay vtvcab không thấy bên VN OPEN LIST gì đó mới ra một loạt kênh truyền hình xem rất Ok bạn xem edit coi được ko của thôngld

salemmax

Well-Known Member
Bạn ơi sao phần xem truyền hình chung phần truyền hình FPT Play Online bị gì mấy kênh đặc biệt Red By HBO hay vtvcab không thấy bên VN OPEN LIST gì đó mới ra một loạt kênh truyền hình xem rất Ok bạn xem edit coi được ko của thôngld
fptplay mình cũng edit bên Vn Open List khi bên open list có là bên mình cũng có nhe bạn thank bạn

lanh quyet

Active Member
Mình có đôi lời góp ý cái phần hộp thoại hướng dẫn get link phim theo yêu cầu có cách nào edit vô chỉ thấy phim của mình get link để xem không thấy phim người ta thì tiện quá

salemmax

Well-Known Member
Mình có đôi lời góp ý cái phần hộp thoại hướng dẫn get link phim theo yêu cầu có cách nào edit vô chỉ thấy phim của mình get link để xem không thấy phim người ta thì tiện quá
Được đó bạn nhưng bạn phải edit riêng của bạn để chiều nay mình về nhà rồi em làm video hướng dẫn cho bạn

Bên trên