KODI VNTVBOX tích hợp sẵn Addon xem bóng đá ngoại hạng Anh

vntvbox

Member
VNTVBOX xin giới thiệu đến anh em HDVIETNAM một phiên bản KODI VNTVBOX được tích hợp sẵn Addon xem bóng ngoại hạng Anh, xem phim, xem truyền hình vô cùng đa dạng và phong phú.

Cứ mỗi khi có các trận bóng của giải Ngoại Hạng Anh, hoặc các trận cầu siêu kinh điển của Laliga hoặc các giải đấu khác, cứ đến trận đấu là chúng ta phải điên đảo tìm xem các trận đấu trên mạng internet, vì K+ hầu như đã độc quyền những trận đấu hay, có bọn độc quyền này quả thật không vui chút nào.

Kodi VNTVBOX với Add-on VNTVBOX-LIVE-SPORT được phát triển từ V duft 25 dành cho quý khách sử dụng thiết bị Tivi thông minh Android TV Box

Để phục vụ cho nhu cầu xem bóng đá của tín đồ môn thể thao này một cách tốt nhất, VNTVBOX ra mắt Kodi với bộ add-on xem bóng đá trực tuyến với tất cả những kênh thể thao nổi tiếng của thế giới(Skysport, ESPN, Canal+,...) những kênh thể thao trực tiếp các trận đấu bóng đá hấp dẫn nhất.

Bên cạnh đó, với bộ add-on này, bạn còn xem được những kênh stream trực tiếp từ những caster, một dạng như Sopcast nhưng chất lượng hình ảnh tốt hơn nhiều.

Hệ thống kênh được VNTVBOX bố trí theo danh sách rất đơn giản cho bạn tìm kiếm:

Live Sports: Tổng hợp những kênh stream bóng đá trực tiếp, khi sắp có trận đấu danh sách kênh sẽ được tự động cập nhật

Acestreams: Những kênh bóng đá được truyền tải bằng giao thức Acestreams

Ireland Live TV: Những kênh truyền hình trực tiếp của Ireland với nhiều kênh truyền hình thể thao có chất lượng khá tốt.

UK Live TV: Kênh truyền hình của Anh, rất nhiều kênh hay ở đây.

UK Sport TV: Tìm các trận bóng đá ở đây cũng là một cách rất đơn giản, bạn có thể tìm được rất nhiều kênh thể thao hay ở đây như Skysport, ESPN, Fox,...

Còn nhiều lắm, VNTVBOX chỉ giới thiệu sơ qua cho các bạn thấy được bộ Add-ons này đa dạng và hay như thế nào.

Bên cạnh xem bóng đá trực tuyến rất ok, Kodi phiên bản này còn hỗ trợ đầy đủ các kênh truyền hình của Việt Nam cũng như của nước ngoài, trẻ em, người già hay thanh niên có sở thích xem phim đều hài lòng với bản Kodi này.

Download: Kodi xem bóng đá tốt nhất.

Hướng dẫn cài đặt:

+ Cài file apk trước
+ Sau đó dùng chương trình ES FILE EXPLORER copy thư mục Android (thư mục này đi kèm với file cài đặt trong file nén).
+ Chép đè lên thư mục Android sẵn có của máy, vậy là xong.

Chúc các bạn thành công, nếu gặp phải rắc rối trong vấn đề cài đặt có thể chat với nhân viên chúng tôi hoặc gọi điện đến HOTLINE 0969 48 38 48 của VNTVBOX nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:

vietdungnb

Well-Known Member
Ðề: KODI VNTVBOX tích hợp sẵn Addon xem bóng đá ngoại hạng Anh

Cái này là add-on Vduft 25 mà.

babyworm

Well-Known Member
Mình không mê đá banh nhưng cũng cảm ơn chủ thớt đã chia sẻ.

trihuyphusp

Member

Thank bác chủ đã chia sẽ thêm một add-ons hay.

tienlequoc

Well-Known Member

Ối trời lấy nguyên cái addon của người ta thay logo của mình rồi quảng cáo. Bó tay...............

supportitvplus

Cái addon VNTV- Live sport này mọi người vẫn đang dùng ngon mà bác chủ :D

smilegirl

Active Member

Caster là gì vậy các bác?

Quái thật! Lấy addon của người ta rồi chèn quảng cáo vào, đúng là quá đáng! May mà lúc trước mik không mua đồ ở store này, nhìn là bik toàn chém gió với quảng cáo rồi.

tui dùng có thấy quảng cáo gì đâu, người ta đóng gói Kodi cho bạn xem, bạn ko xem thì để người khác xem, giỏi thì tự tìm addon mà chèn vào nhé, hihi

Cái logo Addon là quảng cáo nơi bán hàng đó bạn. Addon này quá nổi tiếng đối với những người yêu bóng đá, vậy nên bác này lấy addon của người ta, thay logo rồi giới thiệu là addon do mình làm thì đúng là mặt quá dày.

vntvbox

Member

Cái logo Addon là quảng cáo nơi bán hàng đó bạn. Addon này quá nổi tiếng đối với những người yêu bóng đá, vậy nên bác này lấy addon của người ta, thay logo rồi giới thiệu là addon do mình làm thì đúng là mặt quá dày.

Quái thật! Lấy addon của người ta rồi chèn quảng cáo vào, đúng là quá đáng! May mà lúc trước mik không mua đồ ở store này, nhìn là bik toàn chém gió với quảng cáo rồi.

Sr các bác, đội ngũ làm nội dung bên e nôn nóng quá nên hơi cẩu thả, nên hôm nay bên e đã edit lại trích nguồn đầy đủ rồi đấy ạ. VNTVBOX cũng chỉ mong muốn mang đến anh em yêu bóng đá 1 bản kodi đầy đủ thôi vì bản thân mình cũng là 1 fan hâm mộ bóng đá :D

vanninhthuan119

Well-Known Member
Đề nghị mấy nếu có đưa lên cũng phải tôn trọng bản quyền (dù nó free). Kiểu này xấu hổ quá!

meocon

Well-Known Member

Tks bác , CN này test xem thế nào đã rùi mới biết chất lượng ra sao

Chà em thấy bác quảng cáo tặng 8 acc xem phim, bác có thể share cho em không? Em mua bên itvplus đc tặng có 3 acc, nếu đúng 8 acc em sẽ ủng hộ cửa hàng bác! :)

vntvbox

Member

Chà em thấy bác quảng cáo tặng 8 acc xem phim, bác có thể share cho em không? Em mua bên itvplus đc tặng có 3 acc, nếu đúng 8 acc em sẽ ủng hộ cửa hàng bác! :)

6 thôi nha bác, chứ đâu ra mà 8 ACC :D

Em thấy cái fanart addon ghi thế, không bik bác có thể inbox em 6 acc đó đc ko :-$

Bên trên