KODI VNTVBOX tích hợp sẵn Addon xem bóng đá ngoại hạng Anh

Ðề: KODI VNTVBOX tích hợp sẵn Addon xem bóng đá ngoại hạng Anh

Itvphim có trong kodi hả bác? Nếu có bác cho em xin plugin!

hailahai123

Ặc, sao chủ thớt ăn cắp và vi phạm bản quyền trắng trợn thế nhỉ, thay mỗi logo mà bảo "được phát triển", mà thay logo này newbie cũng chỉ mất 10s là thay được logo bất kỳ mình thích, ko có giá trị sáng tạo, kế thừa, phát triển gì. Ít ra bác cũng phải có sự điều chỉnh thay đổi nội dung bên trong addon cho hợp lý hơn với người Việt thì "MAY RA" mới được giới thiệu cho mọi người.

Kodi VNTVBOX với Add-on VNTVBOX-LIVE-SPORT được phát triển từ V duft 25 dành cho quý khách sử dụng thiết bị Tivi thông minh Android TV Box

Theo mình, các bác mod không nên khuyến khích việc này ở một diễn đàn khá uy tín như hdvietnam.

vanninhthuan119

Well-Known Member
Re: Ðề: KODI VNTVBOX tích hợp sẵn Addon xem bóng đá ngoại hạng Anh

Ặc, sao chủ thớt ăn cắp và vi phạm bản quyền trắng trợn thế nhỉ, thay mỗi logo mà bảo "được phát triển", mà thay logo này newbie cũng chỉ mất 10s là thay được logo bất kỳ mình thích, ko có giá trị sáng tạo, kế thừa, phát triển gì. Ít ra bác cũng phải có sự điều chỉnh thay đổi nội dung bên trong addon cho hợp lý hơn với người Việt thì "MAY RA" mới được giới thiệu cho mọi người.

Theo mình, các bác mod không nên khuyến khích việc này ở một diễn đàn khá uy tín như hdvietnam.

Ae ý kiến rồi nhưng chưa thấy động tĩnh

tienlequoc

Well-Known Member

Động tĩnh để làm gì? Để nó như thế để anh em biết được "đẳng cấp" của cửa hàng đến đâu chứ. :))

nhan_t3

Ối giời bản quyền ở VN như chuyện Cái Con Cua :p

Thank đã chia sẻ ứng dụng hay, inbox cho em mấy tài khoản vip xem phim đi bác thớt ơi

j3n339

Member

Xin một suất với :)

lemanh87

thanks bác đã chia sẻ

vntvbox

Member

bác chủ cho e hỏi là mấy phim trong kodi có tự động cập nhật khi có phim mới ko , hay phải cập nhật tay ạ

Addon xem phim bên e tự động cập nhật hết nha bác. Xài addon này là gần như tổng hợp hết tất cả rồi, từ xem bóng đá, xem phim, truyền hình, tivi xem lại có đủ cả ạ :D

vntvbox

Member

Đã gửi hết cho các bác rồi nhé :D

Bên trên