Làm gì với hộp box fpt play hd

cuongdoannhat

Active Member
Chào các anh em trên diễn đàn.
Mình vừa từ giã internet fpt, truyền hình fptplay hd. Vấn đề là mình còn dư 2 hộp fptplay hd và cũng chẳng biết dùng để làm gì. Anh em nào biết cách sử dụng nó như thế nào xin chia sẻ với. Hihi, Xin cứ mạnh dạn ạ, dù có thể là thẳng tay bay ngay vào vách cũng chẳng sao cả

nghia2012

Active Member
Ðề: Làm gì với hộp box fpt play hd

Mình vừa từ giã internet fpt, truyền hình fptplay hd. Vấn đề là mình còn dư 2 hộp fptplay hd và cũng chẳng biết dùng để làm gì. Anh em nào biết cách sử dụng nó như thế nào xin chia sẻ với. Hihi, Xin cứ mạnh dạn ạ, dù có thể là thẳng tay bay ngay vào vách cũng chẳng sao cả

Bác đừng làm thế, tặng cho trẻ em vùng sâu, vùng xa đi.

duyhaiphong

Active Member

Nếu thật sự như bác nói thì bác tặng cái hộp cho em nhé :D
Bác ko dùng các dịch vụ FPT thì giữ lại cái hộp đó cũng chẳng sử dụng dc cái gì nữa . Để không nó phí :)

zinzuno

Uploader

cho tui đi bác tui giải quyết giúp nỗi lo của bác.....

Cho em đi bác ơi :D

giua2honbi

Active Member

các bác cứ đùa chứ em là em thấy truyền hình FPT là nhất bây h` đó ;))

hunterval

Active Member
hnay có 1 chú bên FPT gọi tư vấn nói ứng dụng sắp hết phát các chương trình tv. Nghĩa là ko xem đc mấy kênh như HTV, VTV nữa.
Bảo nhà e zô dịch vụ FPT truyền hình j` đó free đầu thu và cước là khoảng 100k+/tháng.

E cho hỏi là thông tin này có chính xác ko và có ai xài wa cái zụ này chưa ạ.

boyben2011

Well-Known Member
Box của FPT có 2 loại:

1. Là FPT Play HD Box chỉ dùng đc khi sài mạng internet của FPT và sử dụng dịch vụ truyền hình FPT
2. Là FPT Play Box dùng đc cho tất cả các mạng internet của các nhà mạng khác

FPT Play Box giá 2tr2/chiếc nhưng đc cái là xem free NHA trên ứng dụng FPTPlay :)
Còn dùng FPT Play HD Box kia thì mất cước phí hàng tháng tùy theo gói mình mua

Chỉnh sửa lần cuối:

pro2740

Active Member
Box của FPT có 2 loại:

1. Là FPT HD Box chỉ dùng đc khi sài mạng internet của FPT và sử dụng dịch vụ truyền hình FPT
2. Là FPT Play HD Box dùng đc cho tất cả các mạng internet của các nhà mạng khác

Trường hợp của cụ chủ là trường hợp 2 chỉ cần nhà cụ nào có mạng thôi thì xin về dùng đc tất :)

FPTPlay HD Box giá 2tr2/chiếc nhưng đc cái là xem free NHA trên ứng dụng FPTPlay :)
Còn dùng FPT HD Box kia thì mất cước phí hàng tháng tùy theo gói mình mua

Trường hợp của cụ chủ là trường hợp 1 chứ bác. Không có internet của FPT thì chẳng biết dùng để làm gì nên cụ chủ nói thẳng tay bay ngay vào vách cũng chẳng sao cả

quyphfpt

hnay có 1 chú bên FPT gọi tư vấn nói ứng dụng sắp hết phát các chương trình tv. Nghĩa là ko xem đc mấy kênh như HTV, VTV nữa.
Bảo nhà e zô dịch vụ FPT truyền hình j` đó free đầu thu và cước là khoảng 100k+/tháng.

E cho hỏi là thông tin này có chính xác ko và có ai xài wa cái zụ này chưa ạ.

Chính xác rồi đó bạn ' nếu bạn quan tâm 0908977996

Bạn để lại cho mình 1 cái, giá hữu nghị nhé?

Bên trên