Làm giá treo loa Surround Klipsch S20?

Kính chào các bác!

Tình hình rất chi là tình hình, chả là em mới mua 1 dàn HT để phục vụ nhu cầu sung sướng bản thân vào dịp Tết này, em mua bộ loa Klipsch F30, S20,C20 cùng với Denon 2312. Giờ đang loay hoay tìm cách treo S20 mà chưa được, em gửi hình chụp mặt sau loa nhờ các bác tư vấn ạh.

View attachment 40607

Các bác cho em biết với S20 này thì mình làm pat treo như thế nào ạh, có chồ nào bán sẵn loại pat có thể xoay theo các hướng không? Em cám ơn!

minhtuantkh

Ðề: Làm giá treo loa Surround Klipsch S20?

Bác đừng chế cho mất công mà lại không Pro. mua của bác ở Bà Điểm - Hóc Môn có mở Shop trên này đấy. Rẻ rề mà Pro

Thanks bác bác, để em liên lạc xem sao ạh? Do lắp HT ở phòng khách có trẻ nhỏ nên cái surround phải treo lên thôi ạh.

m1984

Member

bác cứ khoan tường bắt vít vào là treo lên dc, mua pát treo chi tốn tiền mà ko đẹp nữa ạ,

bác cứ khoan tường bắt vít vào là treo lên dc, mua pát treo chi tốn tiền mà ko đẹp nữa ạ,

Phòng mình phòng khách lớn mình định treo lệch 45 độ so với tường, hướng ra trung tâm phòng bác ạh. Mình đã thử đặt áp vào tường nhưng nghe sao sao ấy!

Nghia_PMT

Well-Known Member

đã là surr đa hướng thì chả cần treo cho nó hướng về trugn tâm 45o đâu bác, cứ khoan 1 lỗ chơi con tắc kê vặn vít vào treo lên thôi.

totorauxom

Well-Known Member

bác dùng con móc treo mùng hình chữ L. ngon bổ rẻ

Bên trên