Lần đầu tham gia diễn đàn em có bộ dàn còi tại căn phòng nhỏ nhờ các bác các anh chỉ giúp em những

lan806

Well-Known Member
Dạ bác dự thừa cân nặng, thiếu chiều cao của em ùi. hì hì. 1m67, 50kg ạ.

Thế là hot girl chân dài rồi, nhiều bác phải ngước nhìn roài. Em ơi trên đó gió có to không? dưới này bụi lắm :))
Đùa vui tí, chúc cuối tuần vui vẻ.

HDCUAEM

Member
Ðề: Re: Lần đầu tham gia diễn đàn em có bộ dàn còi tại căn phòng nhỏ nhờ các bác các anh chỉ giúp em những thiếu xót

Điều đó đâu có gì sai hả bác? :) Bác uống rượu chả nhẽ không gắp mồi? :D
Thôi nào các Bác, không có Em chủ lại không tiếp ... chuyện Anh Em mình bây giờ =))

music_bienhoa

Active Member
Ðề: Lần đầu tham gia diễn đàn em có bộ dàn còi tại căn phòng nhỏ nhờ các bác các anh chỉ giúp em những thiếu xót

Bộ dàn xem phim đầu tay thật là hoành tráng, nếu có thêm amp 2 kênh nghe nhạc phê hơn nhiều đó bác. chúc mừng cô chủ!

nhat quang

Member
Chúc mừng cô chủ bộ dàn âm thanh đẹp,nhưng không biết dàn nghe ra âm thanh ra sao.vì mức độ thẩm âm có thể chưa cao lắm...xin lỗi em nhé!

girl_audio_89

Cảm ơn các bac đã nhiệt tình tư vấn giúp em , em luôn luôn tiếp nhận ý kiến và sẽ sửa những gì cần thiết ,Còn cặp loa Front của em có ghi đằng sau là 4ohm .chứ không phải 8ohm như trên tạp chí nói ,

serverdown01

Cô chủ cho tí cảm nhận về bộ dàn được không ạ. Hàng xóm đã có ai qua than phiền gì chưa hehe

girl_audio_89

Chúc mừng cô chủ bộ dàn âm thanh đẹp,nhưng không biết dàn nghe ra âm thanh ra sao.vì mức độ thẩm âm có thể chưa cao lắm...xin lỗi em nhé!
có chi mà phải xin lỗi zậy bác, em cũng chỉ thích âm thanh thui nhưng để được mức độ thẩm âm như các bác em phải học dài dài ,hihihi

Chỉnh sửa lần cuối:

girl_audio_89

Cô chủ cho tí cảm nhận về bộ dàn được không ạ. Hàng xóm đã có ai qua than phiền gì chưa hehe
Em thường chỉ mở mức độ âm 20 thôi,cũng chưa ai than phiền cả,vì khu em chỉ có duy nhất 2 phòng nên cũng thoáng , còn em nghĩ nếu hay thì không được hay đâu,vì phải có tiêu âm lỉnh kỉnh khác nữa chứ,âm ly của em nghe cũng đâu phù hợp với bộ này đâu , con 1708 này em mua bên Hồng Kông , không biết giờ bán được bao nhiêu,để em tính đổi con khác.

girl_audio_89

Re: Ðề: Lần đầu tham gia diễn đàn em có bộ dàn còi tại căn phòng nhỏ nhờ các bác các anh chỉ giúp em những thiếu xót

Thực tế là lĩnh vực này rất ít phụ nữ tham gia, may mắn cho anh em HD mình là có bóng hồng tham gia là quá tốt rồi. Mọi người vào ủng hộ Em chủ là đúng thôi.
Thanks ACE so much ..

Bên trên