Lập hội xem phim HD trên HanoiHD bằng thiết bị chạy Android

Tình hình để duy trì phát triển lâu dài HanoiHD đã chính thức thu phí ( xem 1 phim trong 5 ngày 1 xu = 5000 , xem vip 1 tháng 20xu =100k , xem 1 năm =160xu=800k )
Phí này thực ra rất là cao vào thời điểm này chính vì vậy để có thể dùng lâu dài và giãm chí phí có lẽ Anh em phải tính toán cùng nhau sử dụng một tài khoản ( Nguyên tắc cho phép tối đa 5 người cùng dùng chung 1 tài khoản trên cùng một thời điểm để xem phim ) còn xem rải rác có thể lên đến 10 người

Phương án 1 ;Mình sẻ mua tài khoản 6 tháng 90 xu tương đương 450k và sẻ chia sẻ cho 5 bạn cùng dùng chung với mức là 60k mình sẻ chịu 150k .

Phương án 2 ; Hiện tại mình có tài khoản vip xài 1 tháng sẻ chia sẻ cho 4 bạn khác dùng chung với phí 15k/tháng

Phương án 3 ; Hiện Bác nào có Tài khoản share cho mình xài với mình sẻ chịu phí cho 50% với điều kiện là tài khoản rõ ràng có thời hạn từ 1- 6 tháng

Bạn nào cùng phương án thì mail cho mình qua địa chỉ [email protected] hoặc phone 0938650166
Cản ơn

Chỉnh sửa lần cuối:
Ðề: Lập hội xem phim HD trên HanoiHD bằng thiết bị chạy Android

Không có bạn nào hiện đang xem online trên HDHanoi ??????

warone

chả biết sao mình cài cái đố vô, đăng ký tk rồi, mà xem chẳng được

tienlequoc

Well-Known Member
Tưởng bác lập hội để chia sẻ kinh nghiệm dùng android box chứ lập hội chia tiền chắc ko ai tham gia đâu. Thời buổi kinh tế khó khăn mà.

Ðề: Re: Lập hội xem phim HD trên HanoiHD bằng thiết bị chạy Android

Tưởng bác lập hội để chia sẻ kinh nghiệm dùng android box chứ lập hội chia tiền chắc ko ai tham gia đâu. Thời buổi kinh tế khó khăn mà.

Thời buổi khó khăn mới kêu gọi góp gạo thổi cơm chung để đỡ tiền củi lửa mà bác

hdd-hdp

Chả có cái gì rẻ bằng mua ổ cứng về rồi đao phim cả, âm thanh hình ảnh lại chất lượng. Tất cả dạng xem ol chỉ là để cho vui thôi. hehe

trong lúc này thì mình nghĩ nếu ai không có kinh phí xem trên HDhanoi thì có thể xem ở HDcafe
PHIM HOT TRONG THÁNG - Phim HD Online

nhanh và mượt, nét và kho phim nhiều chả khác gì HDhanoi, xem được cả trên PC lân Android
và điều quan trọng nhất là hoàn toàn miễn phí ;))

trong lúc này thì mình nghĩ nếu ai không có kinh phí xem trên HDhanoi thì có thể xem ở HDcafe
PHIM HOT TRONG THÁNG - Phim HD Online

nhanh và mượt, nét và kho phim nhiều chả khác gì HDhanoi, xem được cả trên PC lân Android
và điều quan trọng nhất là hoàn toàn miễn phí ;))

Cảm ơn bạn cho thông tin cho minh xin cái ứng dụng của trang này đi bạn xem trên android

letrung5680

Ðề: Re: Ðề: Re: Lập hội xem phim HD trên HanoiHD bằng thiết bị chạy Android

Chạy qua wep nhưng chất lượng rất tốt . Ngoài ra còn có HDVNBit và ZingTV cũng rất nhiều phim hay để anh em thưởng thức miễn phí .Lúc này kinh tế toàn cầu chưa hồi phục anh em ta cũng phải tiết kiệm

Chả có cái gì rẻ bằng mua ổ cứng về rồi đao phim cả, âm thanh hình ảnh lại chất lượng. Tất cả dạng xem ol chỉ là để cho vui thôi. hehe

Nhà nghèo không có tiền mua ổ cứng nên nên online mà bạn . Xu hướng sắp tới xem online là số 1

hdd-hdp

Em nghĩ là số 2 thôi vì co tiện lơi nhưng chưa phù hợp với thưởng thức chất lượng cao tại giia dình. :D
Tây nó còn vẫn loay hoay nữa là?! hí hí
À, bác dùng Tizzbird thì mới xem được đây nhé!

bth8888

Member
Ðề: Lập hội xem phim HD trên HanoiHD bằng thiết bị chạy Android

Pub.vn xem thuê bao có 40k / tháng hoặc 2k/phim, hdhanoi xem giật tung chảo .

Bên trên