Laptop nào cho sinh viên

truonghaoqwe

Sau đợt thi đại học vừa rùi thì em mình đạt kết quả khá tốt, cũng chắc phần vào đại học trong tay, muốn mua một món quà tặng cho đứa em coi như động viên em nó học tốt, coi đi coi lại thì có laptop là tiện lợi nhất, nhưng túi tiền mình cũng không phải nhiều lắm, các bạn trong rum mình ko bjk có thể tư vấn cho mình một em laptop tiện dùng cho sinh viên năm đầu học tập được ko, của hãng nào thì tốt, nếu có cụ thể tên sản phẩm càng tiện

tuban

Ðề: Laptop nào cho sinh viên

Theo kinh nghiệm của mình thì điện thoại mới là thứ tiện lợi nhất và ít hại hơn là laptop , nếu em bạn không phải học chuyên ngành về công nghệ thì laptop chỉ dùng giải trí là chính . Nếu bạn đã nghĩ kĩ rồi thì bạn nên tham khảo về nhu cầu sử dụng laptop trước vì ở đây mỗi người dùng một thương hiệu khác nhau .
Bạn có thể vào trang này xem trước nhé ((forum.bkav.com.vn/showthread.php?89456-Lua-chon-laptop-Nhung-sai-lam-thuong-gap))

anhtuanngoc

Well-Known Member

Bác không nói tầm giá bác muốn mua thì ai biết được mà giới thiệu

vuilen

Bác coi qua cấu hình của em F451CA xem thử dk ko nhé
Chức năng, cấu hình Asus F451CA i3 3217U/2G/500G:

CPU Intel, Core i3, 3217U, 1.80 GHz
RAM DDR3L(On board+1Khe), 2 GB
Đĩa cứng HDD, 500 GB
Màn hình rộng 14 inch, HD (1366 x 768 pixels)
Cảm ứng Không
Đồ họa Intel® HD Graphics 4000, Share
Đĩa quang DVD Super Multi Double Layer
HĐH theo máy Linux
PIN/Battery Lithium-ion 4 cell
Trọng lượng (Kg) 1.92

tatam

Well-Known Member

Bác không nói tầm giá bao nhiêu cũng hơi khó nhưng dưới 10tr thì rất nhiều sản phẩm.

ductm208

cứ asủn (asus) mà phang, tránh dell ra - do asus sản xuất nhưng giá thương hiệu cao

NAcomputer

Banned
Sau đợt thi đại học vừa rùi thì em mình đạt kết quả khá tốt, cũng chắc phần vào đại học trong tay, muốn mua một món quà tặng cho đứa em coi như động viên em nó học tốt, coi đi coi lại thì có laptop là tiện lợi nhất, nhưng túi tiền mình cũng không phải nhiều lắm, các bạn trong rum mình ko bjk có thể tư vấn cho mình một em laptop tiện dùng cho sinh viên năm đầu học tập được ko, của hãng nào thì tốt, nếu có cụ thể tên sản phẩm càng tiện

mua lap 2nd thi lien he minh nha, máy cũ giá thơm
0903.975.114
khoavang.vn

Bên trên