Leema Tucana Mk1 Integrated Amplifier

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

sonrock

con này đánh dấu sự thành công và lấn sân của hãng Leema vào thị trường điện tử bên cạnh làm loa truyền thống. reviews các bác check trên mạng, e đánh giá con này thua kém con Tucana2 ko đáng bao nhiêu cả về ngoại hình lẫn tiếng. nếu so sánh với con Belcanto Evo2i GenII hay Krell 400xi thì e đánh giá kẻ tám lạng ng nửa cân, tuy ko so đc với Mk2 nhưng con mk1 này cũng cực hay. theo e thấy giá là cực tốt, hy vọng những người như a Hải yêu thích amp của Leema sẽ rước đc e nó về, chúc may mắn.

giá ng bán rao có 1,100 bảng link: Leema Acoustics Tucana Integrated Mk1 - on HiFi forsale

reviews: http://www.audio-dream.ca/leemareviews/LeemaTucanaa.pdf

con này ở Audio Emotion đang rao 1,450 bảng: audio emotion - Pre Owned, các bác kéo xuống bên dưới phần amp để check!

sonrock

Ðề: Leema Tucana Mk1 Integrated Amplifier

a là mod, a có thể giúp e gom mấy cái e topid e đã post vào chung 1 topic đc ko a? e chỉ biết cách giúp mọi ng ở nhà bằng cách đưa thông tin lên thôi. còn mọi ng nếu tìm thấy j hay, giá tốt cũng post lên để mọi ng cùng tham khảo vì ko ai biết hết đc cả. có ng đã nghe cái này mà chưa nghe cái khác, và ngược lại như vậy cho những ng còn lại. chính vì vậy sự chia sẻ thông tin và kinh nghiệm về sản phẩm cũng như phối ghép là rất cần thiết trong các thành viên. chúc các bác vui! a Tú sau khi gom các topic nhỏ vừa rồi lại thành 1 topic chính, e sẽ update theo trang chứ ko post lại vào trang nhất nữa vì ko biết bn mới đủ. những ai quan tâm thì e tin theo dõi hàng ngày rồi.

training

Well-Known Member

Ý kiến của a Tú rất hay, lập riêng 1 top để Sơn tư vấn đồ bên UK giá tốt cho anh em, vừa tập trung mà lại đỡ tốn tài nguyên của diễn đàn

tamdamsg

Member

Stick lên luôn cho nó dễ tham khảo Mod ơi :D

tienlequoc

Well-Known Member

Hehe em cũng sưu tầm được nhiều cái sell giá tốt lém mà không biết chia sẻ vào đâu. :D

tienlequoc

Well-Known Member

Thì đợi cái thớt của mod Tú hehe

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên