Lệnh triệu tập.

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng
Ðề: Lệnh triệu tập.

Chiều nay gạo sẽ được giao đến Làng Trẻ em SOS 700kg và Trường Thanh Xuân 300kg.

saslynguyen

Member

Vì công việc thi cử nên em không thể đến cùng các bác được. Mong các bác thông cảm. !

buihung

Administrator

- Theo thông tin ban đầu thì tối nay tại Quảng Ninh đã có chút trục trặc trong việc trình chiếu, máy tính của đơn vị cung cấp thiết bị 3D lại không đọc được file Bluray 3D iso bộ phim Sammy's Adventures The Secret Passage. Máy tính không có cổng quang, lại không chịu bắt nhời với con sound usb do anh em QN chuẩn bị nên đành phải chơi 2.0. Được cái là chất lượng hình ảnh 3D khá ok. Có khi nhờ manhthang vác bộ HTPC đến, ta nhổ 2 con VGA của họ cắm sang là ổn. Nếu không thì bác nào có sound gắn trong mà xuất cổng quang thì cho BTC mượn nhé.
- Chú Hiếp me chịu khó vào hdvnbits dow bản 1080p có thuyết minh tiếng Việt của phim trên về dự phòng.
- Bổ sung thêm nhiệm vụ của bác Tài là đại diện diễn đàn lên trao quà (tượng trưng) của chương trình cho đại diện Hội bảo trợ.

---------- Bài trên gởi vào lúc 09:58:09 PM ---------- Bài dưới được thêm vào lúc 09:57:53 PM ----------

- Theo thông tin ban đầu thì tối nay tại Quảng Ninh đã có chút trục trặc trong việc trình chiếu, máy tính của đơn vị cung cấp thiết bị 3D lại không đọc được file Bluray 3D iso bộ phim Sammy's Adventures The Secret Passage. Máy tính không có cổng quang, lại không chịu bắt nhời với con sound usb do anh em QN chuẩn bị nên đành phải chơi 2.0. Được cái là chất lượng hình ảnh 3D khá ok. Có khi nhờ manhthang vác bộ HTPC đến, ta nhổ 2 con VGA của họ cắm sang là ổn. Nếu không thì bác nào có sound gắn trong mà xuất cổng quang thì cho BTC mượn nhé.
- Chú Hiếp me chịu khó vào hdvnbits dow bản 1080p có thuyết minh tiếng Việt của phim trên về dự phòng.
- Bổ sung thêm nhiệm vụ của bác Tài là đại diện diễn đàn lên trao quà (tượng trưng) của chương trình cho đại diện Hội bảo trợ.

đại ka Buihung thân mến, nếu bộ Sammy 1080p mà có TMinh Tviet thì em đã phang lâu rồi, helpme cứ đến nhà em mà copy. làm j có đâu. ae check thử xem.

Pate

Member

Hic, tình hình là ngày mai em phải làm việc cả ngày, không thể trốn được. Nên báo cáo trước BTC em sẽ đến muộn hơn 4h chiều. Các bác thông cảm nhé

manhthang

Huyền Thoại

Khẩn: tình hình là các bộ công suất em đang có và có thể mượn thêm đều có hiệu điện thế 120V. Vì vậy rất mong bác nào có cục biến áp mang cho mượn chiều nay.
HTPC của em tan xác rồi, bộ lòng mề đã chuyển sang nhà bác VCL, hiện tại chỉ còn mỗi vỏ case và nguồn.

---------- Bài trên gởi vào lúc 08:28:20 AM ---------- Bài dưới được thêm vào lúc 08:28:05 AM ----------

Khẩn: tình hình là các bộ công suất em đang có và có thể mượn thêm đều có hiệu điện thế 120V. Vì vậy rất mong bác nào có cục biến áp mang cho mượn chiều nay.
HTPC của em tan xác rồi, bộ lòng mề đã chuyển sang nhà bác VCL, hiện tại chỉ còn mỗi vỏ case và nguồn.

HHN

Active Member

---------- Bài trên gởi vào lúc 08:28:20 AM ---------- Bài dưới được thêm vào lúc 08:28:05 AM ----------

Tềnh hềnh là em vác con Lioa đi có được không, để chiều về em cho nó vào cốp xe khuân theo luôn ????

manhthang

Huyền Thoại

Tềnh hềnh là em vác con Lioa đi có được không, để chiều về em cho nó vào cốp xe khuân theo luôn ????

Quá tốt, Lioa cỡ nào cũng được.
Giờ đang lo vụ HTPC vì hôm qua bên QN gặp trục trặc đây.

Hehe, xin vui lòng nhấn F5 nhé.

Đại ka hóm thật. 9 tiếng trước thì F5 ko thấy j. ấy vậy mà sáng nay ngó thấy đã có hàng rồi.
HDVNbits.Org :: Sammys Adventures The Secret Passage 3D 2010 ViE 1080p BluRay 2Audio DTS x264-3DSBS&VAV - Phim Bo|phim hd|download|torrent|P2P|BitTorrent|Download|Movie
CHÚC MỪNG NGÀY THIẾU NHI QUỐC TẾ 1/6.
CHÚC CÁC CHÁU MẠNH KHOẺ-HAY ĂN-CHÓNG NHỚN.

calcifer

Active Member

bên em cũng có 1 ổn áp 5KV, chiều em cứ bê theo gọi là dự phòng nhé.
Vụ dây điện, nếu cần em cũng mang theo 1 ít để phòng thân.

anh Thắng chiều lúc nào vận chuyển thiết bị tới SOS? nếu cần thì em qua chuyển cho.

tinhte

Well-Known Member

Bác nào mang theo lap đi để truyền hình trực tiếp luôn nhé.

buihung

Administrator

Thiết bị trình chiếu đã tập kết tại Làng trẻ SOS.

HHN

Active Member

Cần PC cấu hình dư lào, để em xem thèng nào có em sẽ khuân đến, dưng mờ PC của chúng nó chắc chỉ có một card hình thoai.

buihung

Administrator

Đầu giờ chiều em phải đại diện cơ quan đi thăm người ốm, bác Ali33 và bác nào rảnh thì xuống SOS phối hợp để lắp đặt thiết bị nhé. Tầm ngoài 15h sẽ chuyển âm thanh đến.

HHN

Active Member

Báo cáo em đang lên đường đến SOS đây ạ, dưng mờ chắc tầm 1h nữa mới đến nơi :D

Bên trên