Lenovo Vibe X ( S960 ) sử dụng được chứ các bác , giúp e đang định mua ????

Long_Luxury

Mình đang nhắm con Lenovo Vibe X thấy thiết kế , camera này nọ cũng khá Ok , với giá quá ngon định chiến mà không biết e nó thế nào hỏi cho chắc ... Các bác giúp e với ???

mai mai

Ðề: Lenovo Vibe X ( S960 ) sử dụng được chứ các bác , giúp e đang định mua ????

Lenovo S960 được thiết kế + camera đẹp . Camera trước chụp góc rộng lên đến 84 độ .

stevenkhoa

mình đã định mua con này , nhưng đến hnammobile xem thử máy . Kiểu dáng thì cũng đẹp , nhưng sao máy chạy chậm quá , máy mới chưa cài gì mà chậm quá , ko hiểu 4 nhân kiểu gì . Kết quả là mình đã mua LG G2 Mini .

Mình đang sử dụng Lenovo Vibe X thấy cũng hài lòng về E nó , bây h lại nhắm e Lenovo S850 ..... Thiết kế + camera khỏi chê hihi

DocSatNhan

nẾU bạn thích thiết kế mỏng , camera đẹp thì chọn Lenovo S960 là hợp lý đó . hihi

doremon111

Lenovo Vibe X2 đã xuất hiện bác nào có hứng thú thì tham khảo E nó : Nhìn khá ngon đấy :3

hongdo123

Member

yếu tố tuyệt vời nhất của Vibe X vì máy rất đẹp và cho cảm giác cầm thoải mái bác ạ. Vibe X có màn hình 5" Full-HD, mật độ điểm ảnh đạt 440ppi, vượt mức "Retina" nên hoàn toàn không có hiện tượng rổ hay bể chữ, mọi thứ trên màn hình đều trông rất mịn màng. Em kết ẻm này quá đi

Bên trên