Lenovo Z50 để phục vụ nhu cầu học tập thiết kế ổn không nhỉ ?

deadline

Member
Em đang dự định mua con laptop này để phục vụ nhu cầu thiết kế xây dựng không biết có ổn không các bác .Lướt sơ phần cấu hình thì em thấy cũng khá ổn chạy chip i7 1.7Ghz và màn hình to 15.6 Full HD nên khá ổn cho nhu cầu của mình có điều là Laptop Lenovo không biết dùng dài lâu có bền và ổn định không nữa,các bác giúp em nha :D

hi2tTe8v

Banned
Ðề: Lenovo Z50 để phục vụ nhu cầu học tập thiết kế ổn không nhỉ ?

Chúng tôi đến tận nhà dạy lớp 10 tất cả các môn
Đội ngũ giáo viên nam nữ của Dịch vụ đang là gia sư, sinh viên uy tín tuyển chọn tại cơ sở ĐH Trung học phổ thông lớn trong Hà Nội như ĐH Sư Phạm, ĐH Bách Khoa, THPT Phan Bội Châu,…
>>> day kem toan ly hoa lop 8
kĩ năng tốt giảng dạy dễ hiểu, lý thuyết phối hợp nhuần nhuyễn cộng thực hành trong trong buổi học, kèm chặt báo bài từng em củng cố kiến thức cho các bạn học viên mất gốc, phát huy thêm học trò khá giỏi.

Gia sư của chúng tôi:
- Hổ trợ giáo trình đến học sinh mất căn bản, nâng cao HS giỏi.
>>> day kem toan ly hoa lop 9
- Đáp ứng phương pháp học cộng niềm đam mê môn học
- Bám sát từng em HS hoặc Dạy theo nhóm
- Ôn thi chuyển cấp lên lớp 10 trường công, trường chuyên.
- Giảng dạy học sinh các lớp 1-12 , các môn: Toán, Lý, Hoá, Văn, Anh…
1. Là các thầy cô nhiều kinh nghiệm tiếp xúc, dạy học cho các em Học Sinh Tiểu học
2. Các Giáo viên với tinh thần gần gũi, biết quan tâm đến tâm sinh lí của trẻ
3. Có phương pháp tiếp cận khoa học, giúp trẻ phát triển đồng bộ
4. Có Giáo viên chuyên dạy kèm tại nhà cho Học Sinh Quốc Tế chương trình song ngữ
Đội ngũ người dạy về nhà dạy tất cả các môn các quận huyện tại Đà Nẵng, day kem toan ly hoa lop 10 sẽ cam kết hiệu quả bằng những bài rà soát định kì cụ thể và đưa lại với phụ huynh khi cần.
Nếu học viên còn băng khoăng về hiệu quả thì văn phòng sẽ đưa day kem toan ly hoa lop 11 đến nhà dạy tất cả các môn các quận huyện tại hà Nội dạy kèm 1 đến 2 buổi miễn phí.
>>> Xem thêm day kem toan ly hoa lop 12
0906 549 387 ( Thầy Linh )[/list]

sua

bây giờ mua laptop thì độ phân giải màn hình khá quan trọng mua Full HD thôi mấy bác ,có thể sẽ bỏ nhiều tiền hơn nhưng rất xứng đáng đấy,dùng lầu dài mới thấy nó tiện lợi. Z50 hay Z40 điều là FHD

PhucHau46

Member
Ðề: Re: Lenovo Z50 để phục vụ nhu cầu học tập thiết kế ổn không nhỉ ?

Không cần bỏ nhiều tiền đâu , tầm 11tr9 là có E LENOVO Z40 Full HD rồi , h đâu có em nào tầm giá này mà Full HD.

Educo

bù lại được kiểu dáng mạnh mẽ và giá tốt :D

Cộng thêm màn hình Full HD nữa . Tuy vậy nhưng Lenovo nổi tiếng về khoản Pin nên cũng không lo lắm .

sua

mình thấy nó khá rẻ từ 3 năm trước rồi đó , 10 triệu cũng mua được i5 rồi nhưng tiền nào của nấy thôi đó

dienmaygiadinh1

Mình đang dùng, Pin kém lắm

doremon111

dùng laptop mình chỉ sợ chai pin thôi con Z50 này pin 4 cục nó chai thì chắc dùng 1h là hết pin quá

Pin sử dụng đúng cách cũng không đến nỗi mau chai đâu bạn - ít nhất là 3-4 năm mới xuất hiện vấn để về Pin hầu hết tất cả các máy đều xuất hiện. Mà Lenovo nổi tiếng nhất về Pin mà bạn lo gì hihi.

Long_ID

Ðề: Lenovo Z50 để phục vụ nhu cầu học tập thiết kế ổn không nhỉ ?

Màn hình Full HD giá sốc -> Ngoài Z50 người anh em Z40 -> giá sốc 10tr999.

sizika

Member

nhìn đẹp quá ...Chắc để tiền mua con này quá

laptop muốn bền lâu thì ít chơi game lại nha ,tỏa nhiệt nhiều quá thì máy cũng giảm tuổi thọ nhưng game online thí cứ vô tư .Thấy con này lỗ thoát nhiệt cũng khá to nên giải nhiệt sẽ tốt thôi :D

máy ko chơi game thì mua máy chẳng bít làm gì bác ạ :D

Bên trên