LG 42LA6620 xem YouTube hay bị đá văng ra

lovehd

Well-Known Member
Hi các bác,

Mình vừa muatheem cái TV 42" của LG để vọc, model LA6620. Đây là model nằm trong số 9 TV LeD mà hdvietnam test hôm trước và đứng đầu trong loại 40-45".

Nói chung em nó khá ổn, giá lại ngon (16 triệu, tặng 1 năm thuê bao soha phim và voucher 1 triệu và cái điều khiển cảm ứng).

Có điều mình thấy lạ là xem Youtube rất hay bị đá văng ra, dù đã đăng ký account LG, login youtube đầy đủ.

Có bác nào dùng smartTV LG mà cũng bị lỗi này không ạ? Hoạc bác nào biết cách khắc phục thì chỉ kình với!

baamboo8

Member
Ðề: LG 42LA6620 xem YouTube hay bị đá văng ra

Hi các bác,

Mình vừa muatheem cái TV 42" của LG để vọc, model LA6620. Đây là model nằm trong số 9 TV LeD mà hdvietnam test hôm trước và đứng đầu trong loại 40-45".

Nói chung em nó khá ổn, giá lại ngon (16 triệu, tặng 1 năm thuê bao soha phim và voucher 1 triệu và cái điều khiển cảm ứng).

Có điều mình thấy lạ là xem Youtube rất hay bị đá văng ra, dù đã đăng ký account LG, login youtube đầy đủ.

Có bác nào dùng smartTV LG mà cũng bị lỗi này không ạ? Hoạc bác nào biết cách khắc phục thì chỉ kình với!

bác vào đây xem và update FW mới cho em nó thì sẽ khắc phục được nha:
http://www.hdvietnam.com/diendan/60-thiet-bi-hinh-anh/648305-topic-cung-nhau-thao-luan-tivi.html

lovehd

Well-Known Member

Cảm ơn 2 bác, mình update ngay đây.

Edit: mình đã update fw xong và xem từ nãy đến giò chưa bị đá ra phát nào nữa :)

Chỉnh sửa lần cuối:

meobeoxxx

vào fb = chorme của tivi ntn bác ?? e vào ko dc toàn báo fai tải lại. chỉ vào đc bằng app thôi ạ

Thì đúng rồi , TV đâu phải là PC đâu ! Bác cứ dùng những ứng dụng đã được thiết lập sẳn ,chúng đã được hỗ trợ nhằm tạo tiện ích cho bác đấy ! Đừng théc méc gì nữa !

kook123

LG tốt nhỉ, nâng cấp firmware để khắc phục lỗi ngay :D

mt1394

Member

con này muốn xem thời gian sử dụng bấm thế nào mấy bạn, cũng đang tăm tia em nó:D

Bên trên