LG OLED 55inch C8 PTA

Gửi mọi người!
mình mùa con oled C8 mới được có hơn 02 năm. mà đã hỏng. lúc mới mua đắt như gì. thấy oải quá.
Gọi điện cho hãng đến kiểm tra bảo chập màn hình. đưa ra hướng xử lý thay màn. thay hết hơn 22tr.
Đắt quá nên mình thôi mà thay màn bảo hành có 04 tháng. Chán quá ti vi cao cấp mà dùng kiểu này thì sau
không dám sài LG nữa.

Tiện các bác cho em hỏi có bác nào có địa chỉ sửa chữa uy tín đảm bảo không?? mình sửa cho đỡ tiếc nếu giá sửa ok.

DigiCity Group

Well-Known Member
Gửi mọi người!
mình mùa con oled C8 mới được có hơn 02 năm. mà đã hỏng. lúc mới mua đắt như gì. thấy oải quá.
Gọi điện cho hãng đến kiểm tra bảo chập màn hình. đưa ra hướng xử lý thay màn. thay hết hơn 22tr.
Đắt quá nên mình thôi mà thay màn bảo hành có 04 tháng. Chán quá ti vi cao cấp mà dùng kiểu này thì sau
không dám sài LG nữa.

Tiện các bác cho em hỏi có bác nào có địa chỉ sửa chữa uy tín đảm bảo không?? mình sửa cho đỡ tiếc nếu giá sửa ok.
Bác không đưa địa chỉ cụ thể thì em cũng chẳng biết tư vấn chỗ nào gần bác :(

có lẽ chia tay với LG thật. ông anh giới thiệu mua Oled 55E8 cũng đang có triệu chứng bác ah!!
còn của em thì đan tìm xem có chỗ sửa uy tín nào không?? giá mà tốt thì sửa ko thì vứt xó.
Bác sửa đc giá bao nhiêu thì chia sẻ cho ae biết nha. Mình có con B9 xài đc 1 năm chưa bị gì nhiều chết vài điểm ảnh ở góc thôi. Nghe bác nói căng phết

Cần tìm Bác thợ sửa màn LG 49UH850T bị sọc ngang, giật hình. Ờ TP.HCM cám ơn nhiều.

RooExx

Active Member
bác mua c8 55 hàng mới hay hàng cũ ạ, phòng bác có ẩm thấp hay gì không ạ, em cũng có em c8 55, dùng từ 2018 tới nay, trộm vía khá ổn, tần suất sử dụng nhiều, vì em dùng nó làm hình làm việc nữa … đang tính lên em 77 mà các bác nói làm em thấy phân vân quá /

sugarfreejazz

Active Member
Em đang dùng con 55GX cũng được gần nửa năm thấy chất lượng hình ảnh quá tuyệt vời đang định làm thêm con 65 inch nữa. Đọc bài này của bác em lại phải chờ một thời gian xem sao vậy.

Bên trên