Lịch chiếu phim tại Cafe HDmedia 39.Lê Huân update...

satan85

Well-Known Member
lịch chiếu từ 07-02-2011

lịch từ ngày 17-01-2011

UP LỊCH CHIẾU TỪ 10-01-2011

up từ ngày 03-01-2011

up từ ngày 27-12-2010
l

Lịch chiếu phim từ 20-12-2010

up lich từ 13-12-2010

up tiếp lịch

Các bác đến ủng hộ nhé.

up tiếp lịch từ ngày 18-10-2010 đến 22-10-2010

up tiếp lịch từ 25 đến 31-10-2010

update lich chiếu phim tiếp từ 1-11-2010 đến 7-11-2010

up tiếp lich từ ngày 22 đến 29-11-2010

lịch chiếu phim từ ngày 29-11-2010

lịch chiếu phim từ 06-12-2010

Chỉnh sửa lần cuối:

nhoctom

Ðề: Lịch chiếu phim tại Cafe HDmedia 39.Lê Huân

Hay quá, vừa có bác nhắc thì anh đã lên lịch, weekly update anh nhá :D
p.s: phim anh chỉ nên phát 1080p thôi cho nó căng :D

nhoctom

À 3D răng anh ko ghi tên phim cụ thể luôn :D

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

3D thì chủ yếu xem hiệu ứng và công nghệ nên không cần lắm.

Chú Tín update mấy cái phim mới nhất để chiếu trong tháng đầu khai trương cho có khí thế, giống như những phim đang hot, chứ phim cũ thì để từ từ chiếu sau cũng đc mà. chiều ni anh em tụ hop xem cái phim Knight and day đc ko vậy?#-o#-o#-o. Mình mới down vê mang qua xem#:-S#:-S

nhoctom

Chú Tín update mấy cái phim mới nhất để chiếu trong tháng đầu khai trương cho có khí thế, giống như những phim đang hot, chứ phim cũ thì để từ từ chiếu sau cũng đc mà. chiều ni anh em tụ hop xem cái phim Knight and day đc ko vậy?#-o#-o#-o. Mình mới down vê mang qua xem#:-S#:-S

Bản đấy bản cùi, chiếu lên thua cả DVD9, chiếu ra mà mất mặt quán à anh =)) Đợi bản ngon rồi xơi. Trước mắt cứ chơi thằng IRON MAN, CLASH OF TITANS 3D rứa đã :-j

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

Bản đấy bản cùi, chiếu lên thua cả DVD9, chiếu ra mà mất mặt quán à anh =)) Đợi bản ngon rồi xơi. Trước mắt cứ chơi thằng IRON MAN, CLASH OF TITANS 3D rứa đã :-j
Ai nói bản cùi rứa8->8->8->720 cũng ok rồi, cọng thêm cái DTS thì như nhau luôn, chú mi cứ kén cá chọn canh^:)^^:)^^:)^^:)^

nhoctom

Ai nói bản cùi rứa8->8->8->720 cũng ok rồi, cọng thêm cái DTS thì như nhau luôn, chú mi cứ kén cá chọn canh^:)^^:)^^:)^^:)^

Nhìn hình ri mà anh kêu đẹp cho được à? :-j

Còn nếu em mà là a Tín thì em chỉ chiếu 1080p thôi, 720p ko chơi :-"

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

Ohoho, rứa thì chú mi up len bản 1080p đi. Đâu nhất thiết là phải 1080p, 720 mà gần 6G là cũng ok rồi đó chú mi^:)^^:)^^:)^

satan85

Well-Known Member

Nói chung người bình thường họ không phân biệt đâu, nên bản nào cũng được miễng là phim hay, phụ đề chuẩn và âm thanh là dts, chứ ac3 lởm lắm.

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

Nói chung người bình thường họ không phân biệt đâu, nên bản nào cũng được miễng là phim hay, phụ đề chuẩn và âm thanh là dts, chứ ac3 lởm lắm.

Duyệt chú Tín chỉ đc cái nói đúng=))=))=))=))

merblack

Member

bản knight and day là bản fake mà. chỉ nhìn hình post cỡ nhỏ cũng đủ nhận biết, chứ đừng nói đến là xài máy chiếu.
mà sao phòng chiếu ko cho chạy công suất cao hơn xí nữa, 1 ngày 3 suất thế thôi? Cf ở Nha Trang cũng chạy 1 ngày 5 suất chiếu.

satan85

Well-Known Member

bản knight and day là bản fake mà. chỉ nhìn hình post cỡ nhỏ cũng đủ nhận biết, chứ đừng nói đến là xài máy chiếu.
mà sao phòng chiếu ko cho chạy công suất cao hơn xí nữa, 1 ngày 3 suất thế thôi? Cf ở Nha Trang cũng chạy 1 ngày 5 suất chiếu.

Từ từ bác ơi, khi nào quen khách đã giờ đã ai biết mô

nhoctom

Ohoho, rứa thì chú mi up len bản 1080p đi. Đâu nhất thiết là phải 1080p, 720 mà gần 6G là cũng ok rồi đó chú mi^:)^^:)^^:)^

Duyệt chú Tín chỉ đc cái nói đúng=))=))=))=))

Đúng là kinh doanh ko cần phải quá khủng. Nhưng ko phải vì rứa mà tâm lí khi mô cũng nghĩ đa số là người thường vào nghe và xem nên ko quan tâm đến chất lượng thì tiêu. 1080p size nó hơn 720p chẳng đáng là bao, sợ ko có ổ cứng mà chứa thôi.

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

Đúng là kinh doanh ko cần phải quá khủng. Nhưng ko phải vì rứa mà tâm lí khi mô cũng nghĩ đa số là người thường vào nghe và xem nên ko quan tâm đến chất lượng thì tiêu. 1080p size nó hơn 720p chẳng đáng là bao, sợ ko có ổ cứng mà chứa thôi.

Pó tay chú mi=))=))=))=)) Nói chuyện huề vốn=))=))=))=))=))

trudaihiep

Sáng T7 đến tui cùng mấy người bạn qua quán Bác Tín ucf xem phim luôn. quán cafe có wifi ko vậy????
Sorry Bác linhmoitoanh nha, bác điện em mấy lần nhưng bận con cái ko bắt máy đc. Sorry Bác nhiều. Có gì gặp Bác tại quán của Bác Tín.

Chỉnh sửa lần cuối:

kenzhin88

Tất nhiên là cóWifi rồi, hơi bị ngon đó bác

hdbladies

Banned

Năn nỉ anh Tín tối mai khoảng 6h chiếu cho em Hoàng Tử Nam Tư với, vì hẹn với mấy đứa bạn đến chơi nên cố tình khoe mẽ với tụi bạn ...

satan85

Well-Known Member

Năn nỉ anh Tín tối mai khoảng 6h chiếu cho em Hoàng Tử Nam Tư với, vì hẹn với mấy đứa bạn đến chơi nên cố tình khoe mẽ với tụi bạn ...

nếu 5h30 chiều anh sẽ chiếu cho .ok
6h hơi trể

hdbladies

Banned

OK OK OK ... em sẽ cố đến sớm ...

Bên trên