Lịch chiếu phim tại Cafe HDmedia 39.Lê Huân update...

trudaihiep

Ðề: Lịch chiếu phim tại Cafe HDmedia 39.Lê Huân

Khi chiều nói qua răng ko qua nơi anh :|

Lúc chiều anh nhắn tin lại cho em rồi :-O, số mà em điện cho anh đó. Vừa dắt xe ra khỏi Cty lại có vịêc đột xuất, nên anh nhắn lại sorry em rồi.
T7 anh call lại em số khi chiều nha, sáng ucf mà.~O)

nhoctom

Khi chiều nói qua răng ko qua nơi anh :|

Lúc chiều anh nhắn tin lại cho em rồi :-O, số mà em điện cho anh đó. Vừa dắt xe ra khỏi Cty lại có vịêc đột xuất, nên anh nhắn lại sorry em rồi.
T7 anh call lại em số khi chiều nha, sáng ucf mà.~O)

Dạ. Xui nhỉ :( Anh send nhầm số hay răng mà em ko nhận dc nơi :|

trudaihiep

Bác Tín cho hỏi, Sáng T7 chiếu phim 3D hả? Có đủ kính cho anh em xem ko Bác, hihihihi.

constantine0

Chiếu màn hình nhiêu inch vậy bro. Đang ở Sg. phải giới thiệu bạn bè vào ủng hộ thôi.

hdbladies

Banned

Chiều ni khoảng 5h30 em tới anh Tín chơi, có anh em HD Huế nào đến giờ đó không ?

constantine0

K chụp hình cái rạp mini cho anh em tham khảo lun. Giới thiệu bạn rồi... Vài bữa về Huế phải ghé mới đc. Chúc mừng Bác nhé...

hdbladies

Banned

Để chiều ni lấy cái Exec cùi chụp thử xem ...

nhoctom

hdbladies

Banned

Không thích không gian bên Trần Thúc Nhẫn ... với lại HD Media mở rồi thì qua HD Cafe làm chi ...

nhoctom

Không thích không gian bên Trần Thúc Nhẫn ... với lại HD Media mở rồi thì qua HD Cafe làm chi ...

Em cũng ko thích đi nhưng tại hồi đó chưa có HD Media và con ghẹ cứ đòi đi xem phim nên phải chiều thôi :-j Chừ thì cứ HD Media mà quất =P~ À mà nghe anh Hóa bảo bên đấy dẹp tiệm rồi :-"

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

Em cũng ko thích đi nhưng tại hồi đó chưa có HD Media và con ghẹ cứ đòi đi xem phim nên phải chiều thôi :-j Chừ thì cứ HD Media mà quất =P~ À mà nghe anh Hóa bảo bên đấy dẹp tiệm rồi :-"

Làm chi mà quảng cáo con ghẹ ghê gớm rứa Tom:-??:-??:-??:-??

satan85

Well-Known Member

Chiều nay anh đi công tác , chú hdblade tới thì nói là với chủ quán là hội hd huế, vào xem phim thích mử phim gì cũng được, xem như ưu tiên .
các bác chú ý là ngoài những giờ chiếu phim, là 8h sáng, 14h chiều và 7h45 tối.
thì các bác yêu cầu phim miễng là không trùng mấy giờ đó, với lại đem bạn bè đi sao cho tui khỏi lổ tiền điện thì ok.
chiều nay chú hdblade yêu cầu hoàn tử ba tư đúng không

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

Chiều nay anh đi công tác , chú hdblade tới thì nói là với chủ quán là hội hd huế, vào xem phim thích mử phim gì cũng được, xem như ưu tiên .
các bác chú ý là ngoài những giờ chiếu phim, là 8h sáng, 14h chiều và 7h45 tối.
thì các bác yêu cầu phim miễng là không trùng mấy giờ đó, với lại đem bạn bè đi sao cho tui khỏi lổ tiền điện thì ok.
chiều nay chú hdblade yêu cầu hoàn tử ba tư đúng không

Hehehhehhe, cái vụ tiền điện ni mới căn nì:-j:-j:-j:-j:-j

Bên trên