Lịch chiếu phim tại Cafe HDmedia 39.Lê Huân update...

hdbladies

Banned
Ðề: Lịch chiếu phim tại Cafe HDmedia 39.Lê Huân

Dạ - 5h30 Hoàng Tử Nam Tư ... đi chung với mấy đứa bạn ... Mà nghĩ cái TV đó ăn điện mới khủng ...

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

Dạ - 5h30 Hoàng Tử Nam Tư ... đi chung với mấy đứa bạn ... Mà nghĩ cái TV đó ăn điện mới khủng ...

Vậy alo thêm 1 ít anh em trong hội nữa đi, có trong danh sách đó, buổi đầu gặp mặt chú khao 1 chầu cafe đi, ít nhất sẽ có 6 người đến nữa nếu chú có nhã ý, hehhehhehhe;));));));))

chaienHD

Member

Chú Vinh khao cf là tui đi liền

hdbladies

Banned

Nghèo mà còn gặp eo ... em rủ đi 4-5 đứa là em đủ chết rồi ... thôi đành cho em khất bữa khác vậy ...

hdbladies

Banned

Vỗ tay với đồ ... anh linhmoitoanh điện tới, chờ cả tiếng cũng chẳng tới ... đúng là cái đồ mê gái ... há há há

nhoctom

Vỗ tay với đồ ... anh linhmoitoanh điện tới, chờ cả tiếng cũng chẳng tới ... đúng là cái đồ mê gái ... há há há

Lúc onl ko chịu nói sớm. Đến lúc đi ăn phở rồi thì chịu thôi :-j Đi đột xuất rứa thì hên xui, rãnh mới qua đc. Mà chưa chi 7h mà anh em đã giải tán hết. Haizzzzzzzzzz :)| Làm mình tranh thủ về sớm, bik rứa ăn thêm vài tô nữa :))

hdbladies

Banned

Làm mình tranh thủ về sớm, bik rứa ăn thêm vài tô nữa :))

Ai biết mô, tới quán anh Tín chui tọt vô phòng chiếu, anh Tín điện quay ra, rồi anh linhmoitoanh giới thiệu ... mà người nhỏ con ăn chi mà vô hậu rứa ? :-??

nhoctom

Ai biết mô, tới quán anh Tín chui tọt vô phòng chiếu, anh Tín điện quay ra, rồi anh linhmoitoanh giới thiệu ... mà người nhỏ con ăn chi mà vô hậu rứa ? :-??

Ăn lấy sức up phim cho mấy bác coi, ko chịu à ;;)

hdbladies

Banned

ghê hè ... rứa thì ăn nhiều vô -- mau cao chóng lớn

nhoctom

Ăn chừng mô up film hắn teo lại chừng nấy =)) Thôi bữa ni up ít lại. Đi tu chí học hành thôi. Nghèo rồi [-O<

nhoctom

Hờ hờ. Thôi stop chém :D
Tối nay chiếu karate kid anh em đi xem hè? Vác ổ đem bản của ESiR lên chiếu cho nó đẹp. Anh Tín toàn chiếu hàng scene ko i :-"

satan85

Well-Known Member

Tối này karate kid các bác đến xem tranh thủ đi sớm kẻo hết chổ ngồi nhé

Bên trên