Lịch chiếu phim tại Cafe HDmedia 39.Lê Huân update...

satan85

Well-Known Member
Ðề: Lịch chiếu phim tại Cafe HDmedia 39.Lê Huân

Các bác đến quán mình xem phim hết, nên không có ai ở đây rồi nhĩ

hoangthehiep

nghe tin ở Huế có chỗ chiếu HD zui quá, ở nhà xem cái LCD 17'' chán lắm. Mà anh chủ ơi, chiếu phim mới đi, mấy phim đó coi hết rồi.

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

nghe tin ở Huế có chỗ chiếu HD zui quá, ở nhà xem cái LCD 17'' chán lắm. Mà anh chủ ơi, chiếu phim mới đi, mấy phim đó coi hết rồi.

Anh chủ tuần sau mới chiếu phim mới, nhiều phim đang hot đó, gia nhập hội HD huế luôn đi ban, se có nhiều cái lợi lắm đó:>:>:>:>:>:>:>:>:>

satan85

Well-Known Member

Tui mới khai trương nên cứ làm loạt phim xem như demo trước đã bác ah. tuần sau làm mấy cái video quảng cáo chơi cho chuyên nghiệp rồi cập nhật phim mới nhanh nhất có thể, vụ phim ảnh bác khỏi lo

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

Tui mới khai trương nên cứ làm loạt phim xem như demo trước đã bác ah. tuần sau làm mấy cái video quảng cáo chơi cho chuyên nghiệp rồi cập nhật phim mới nhanh nhất có thể, vụ phim ảnh bác khỏi lo

Cái ni là trên cả bờ rồ luôn, Huế có 1 ko 2 thôi ah;;);;);;);;)

satan85

Well-Known Member

Cái ni là trên cả bờ rồ luôn, Huế có 1 ko 2 thôi ah;;);;);;);;)

Đang nhơ mấy ông setup mấy cái clip quang cáo, đại khái thê này

BẠN LÀ NGƯỜI VĂN MINH KHÔNG NÊN HÚT THUÔC KHI XEM PHIM
BẠN LÀ NGƯỜI VĂN MINH KHÔNG NÊN NÓI LỚN KHI XEM PHIM
BẠN LÀ NGUWOIF LỊCH SỰ,,,,,,

CÁI VỤ NÀY CHẾT BÁC SINH RỒI BOLOO

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

Đang nhơ mấy ông setup mấy cái clip quang cáo, đại khái thê này

BẠN LÀ NGƯỜI VĂN MINH KHÔNG NÊN HÚT THUÔC KHI XEM PHIM
BẠN LÀ NGƯỜI VĂN MINH KHÔNG NÊN NÓI LỚN KHI XEM PHIM
BẠN LÀ NGUWOIF LỊCH SỰ,,,,,,

CÁI VỤ NÀY CHẾT BÁC SINH RỒI BOLOO

Ai mà làm giống như Đoàn Cải Lương Sông Hương rứa, ghi cái bản NO SMOKING là đc rồi

satan85

Well-Known Member

Ai mà làm giống như Đoàn Cải Lương Sông Hương rứa, ghi cái bản NO SMOKING là đc rồi

cái này như rạp glaxy

còn mega có một câu
xem phim chuyên nghiệm hơn chỉ có thể có tại mega

mình áp dụng luôn cả 2 rạp lớn hic

nhoctom

Tối này karate kid các bác đến xem tranh thủ đi sớm kẻo hết chổ ngồi nhé

Hình như anh chiếu ko đúng giờ. Tới bơ hết chỗ phải ngồi trước, 2 cái loa sur ở sau bật nhỏ quá ko nghe dc :(

nhoctom

Sáng phim vừa release trên mạng là tối chiếu ngay =D> Mới quá thì ko có sub mô các bác ơi =))

nhoctom

Cho tui cái Mic tui lồng tiếng cho luôn:>:>:>:>:>:>

Có luôn, Mic lấy của Mr. Tóp cho chuyên nghiệp. Rứa là trong hội MÔN LÔNG TIẾNG đã có anh Sinh phụ trách, còn về sub ai đảm nghiệm đây hè :-?

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

Có luôn, Mic lấy của Mr. Tóp cho chuyên nghiệp. Rứa là trong hội MÔN LÔNG TIẾNG đã có anh Sinh phụ trách, còn về sub ai đảm nghiệm đây hè :-?

Super Tởm chính là chú mi, hay móc méo xuyên tạc. Kêu sở VHTT về bắt nhốt vô chuồng chừ:>:>:>:>:>:>:>

nhoctom

Super Tởm chính là chú mi, hay móc méo xuyên tạc. Kêu sở VHTT về bắt nhốt vô chuồng chừ:>:>:>:>:>:>:>

Cái nớ trích lại của a Top đó =)) Mà a thì vừa vặn chi ai mà bày đặt hè =)) 9h đêm còn trốn vợ đi ra khỏi nhà là ko xong rồi =P~

satan85

Well-Known Member

Hình như anh chiếu ko đúng giờ. Tới bơ hết chỗ phải ngồi trước, 2 cái loa sur ở sau bật nhỏ quá ko nghe dc :(

theo lịch cứ 19h45 là chiếu đúng lịch đấy chứ.
còn 2 loa sau a thấy nghe to lắm mà, ngồi đằng sau chịu không nổi ấy chứ, mà cũng tùy phim nữa.

cái AVR Của anh chỉ cho nó chạy 50 % công suất mà thấy nghe lớn quá nên không dám cho thêm

nhoctom

theo lịch cứ 19h45 là chiếu đúng lịch đấy chứ.
còn 2 loa sau a thấy nghe to lắm mà, ngồi đằng sau chịu không nổi ấy chứ, mà cũng tùy phim nữa.

cái AVR Của anh chỉ cho nó chạy 50 % công suất mà thấy nghe lớn quá nên không dám cho thêm

Chắc tại em ngồi đầu nên ko nghe chi hết :)) Mà em thấy xem phim bật 2 loa sau to hơn 2 loa font là nghe mới sướng =P~

Bên trên