Lịch chiếu phim tại Feeling 4

tien100do

Ðề: Lịch chiếu phim tại Feeling 3

cat and dog 3d là cái phim thời na bô lê ông rùi mừk jờ còn chiếu trời

Quanh qua quẩn lại cũng bấy nhiêu phim =.= chỉ được cái sáo trộn lịch lên thì giỏi
Lý do mà a kỳ chưa thể chiếu được phim : bóng ma học đường thì mọi người đã nói rồi, còn nếu nôn nóng xem cho bằng được phim bóng ma học đường có thể e vào sai gòn để xem cũng được mà.

Chỉnh sửa lần cuối:

vumapu

Member

Quanh qua quẩn lại cũng bấy nhiêu phim =.= chỉ được cái sáo trộn lịch lên thì giỏi

cậu này vớ vẩn nhỉ, phim 3D trên thế giới loài người này chỉ có chừng đó thôi lấy đếch ở đâu ra nữa mà không "quanh đi quẩn lại" nhỉ? cậu xem rồi, thì người khác xem, hiểu chưa... Còn phim "bóng ma học đường" kia, phải mua bản quyền 5 tỉ, thu của cậu 20-30.000vnd biết bao giờ mới đủ hả!???? đừng vào đây comment lung tung nhé! Biến............. biến!

binhdinh1969

sao không thấy lịch chiếu phim hôm nay nhỉ

Sorry các Bác, Hiện nay Feeling 3 đang chuyển qua đia điểm mới cho nên lịch chiếu phim không có. Mong các Bác thông cảm. Khi nào xong địa điểm mới sẽ thông báo sau. Cảm ơn các Bác nhiều.

satan85

Well-Known Member

Bác không thông báo sơm, hôm nay e ghé chơi không thấy đâu nữa

mrhailua98

a oi, anh co the gui cho em cai clip noi quy vao xem phim 3d khong
e dang lam bai thuyet trinh ve phim 3d.mong anh giup do.co the gui vao mail cua e
[email protected]
em cam on nhieu

anbinhdo

Well-Known Member

Sorry các Bác, Hiện nay Feeling 3 đang chuyển qua đia điểm mới cho nên lịch chiếu phim không có. Mong các Bác thông cảm. Khi nào xong địa điểm mới sẽ thông báo sau. Cảm ơn các Bác nhiều.

Ủa chuyển qua chổ nào nữa đấy Bác Kỳ !

satan85

Well-Known Member

Chưa hoặc động lại hã bác Kỳ . dạo này anh e Quy Nhơn thấy vắng quá nhĩ

binhdinh1969

Chưa, có lẻ tháng 9 sẽ hoạt động và khai trương luôn 4D.

makiemsau

Well-Known Member

dạo này thấy anh em Quy Nhơn ít hoạt động sôi nổi nhỉ !

binhdinh1969

Mô hình Feeling sẽ hoạt động lại. (Dự kiến trước Noel 2011) bao gồm 1 phòng chiếu 3D và 1 phòng chiếu 4D. Hy vọng đây là nơi họp ổn định của Hội HDQuynhon trong tời gian đến.

Chỉnh sửa lần cuối:

Tynqn

Active Member

Nhìn hình Quán của A Kỳ giống phong cách Hy Lạp ghê @@

nctrung1

Mô hình Feeling sẽ hoạt động lại. (Dự kiến trước Noel 2011) bao gồm 1 phòng chiếu 3D và 1 phòng chiếu 4D. Hy vọng đây là nơi họp ổn định của Hội HDQuynhon trong tời gian đến.

Em góp ý chút xíu về phối cảnh của FEELING 3 của pác Kỳ.
Phải nói là rất hoành tráng và có phần tráng lệ. Mang hơi hướng của đền La Mã cổ đại, phong cách này đến nay Qui Nhơn vẫn chưa có. Pác kỳ thật cao kiến vì đi trước thời đại bằng phòng cách cổ đại.
Như có cái "ngu ý nho nhỏ" em cần phải góp với pác:
Lầu 2 và 3 kính trong suốt thế kia, bàn kê sát mép. Nhỡ đâu mấy chị em hot girl bận minijupe ngồi chỗ ấy thì "hỏng" hết pà con ngồi vỉa hè phía dưới.
Feeling có nhận booking chỗ ngồi theo tháng không, em xin xí 1 chỗ ngoài vỉa hè.

Các pác nghĩ sao hén?

binhdinh1969

Cảm ơn các Bạn đã góp ý. Đây là bản phối 3D thôi. Thật chất là tầng 2 chỉ có phòng chiếu 3D và 4D không có phục ăn và nước uống. Tầng 1 là phòng máy lạnh nhưng không có chuyện ngồi ở ngoài. Tầng trệt là không gian ngoài trời. Nhìn chung đây là kiểu lạ chưa có ở Quy nhơn. Khi xong, mong các ae trong Hội đến ủng hộ. Cảm ơn

minhta

Nếu muốn góp ý thì em cũng có một ý kiến:

Không biết mọi người nghĩ thế nào chứ với em, quán cà phê có đẳng cấp hay không thì điều trước tiên Toilet phải "đẳng cấp" (thoáng mát, luôn sạch sẽ, thơm tho, có nhạc thì càng tốt). Em thấy ở Qui Nhơn hình như không chú ý đến vấn đề này.
Bác Kỳ làm cả phòng chiếu phim, nên cân nhắc vấn đề: sau khi xem phim xong thì xếp hàng đi wc. hê hê. :))

Vài dòng chia sẻ, mong bác cân nhắc vấn đề này.

khanhasd

Active Member

lâu quá mới vào HD QN nhưng ko biết giá cả thế nào vậy bác Kỳ :D

binhdinh1969

lâu quá mới vào HD QN nhưng ko biết giá cả thế nào vậy bác Kỳ :D

Cảm ơn Bác. 3D phụ thu 30k, 4D dự kiến khoảng 40-50k/người. Ngoài ra sẽ có chương trình dành cho nhóm. Ngaòi ra còn có nhiều chương trình. Nếu Bác quan tâm xin xem trên trang web feeling nhé. Cảm ơn Bác đã quan tâm và mong Bác ủng hộ

khanhasd

Active Member

Cảm ơn Bác. 3D phụ thu 30k, 4D dự kiến khoảng 40-50k/người. Ngoài ra sẽ có chương trình dành cho nhóm. Ngaòi ra còn có nhiều chương trình. Nếu Bác quan tâm xin xem trên trang web feeling nhé. Cảm ơn Bác đã quan tâm và mong Bác ủng hộ

hì vậy thì em rủ thêm vài thằng bạn đi coi cho sướng :D
Cảm ơn anh nhé

Bên trên