Lịch nhậu bất thường của CLB HD Hạ Long và những người bạn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

trungthuc20000

Ðề: Lịch nhậu!

Các ông thông báo rầm rộ thế này nhà tôi còn hai điệp viên cũng là thành viên HDQN (chúng nó theo phe địch) thông báo cho Đại nương nhà tôi biết ngay thế mới là nỗi khổ không của riêng ai đây./.QuânHL

Vẫn có cách giúp bác Bác Cứ yên tâm!
Đấy chỉ là 1 cách trong Vạn cách thôi bắc ơi !

Tốt nhất là cứ vào thứ 7 hoặc chủ nhật, chứ ngày khác thì em không tham gia đc, đi làm xa nhà lắm. Ngày mai đá với Campuchia thì hôm sau nữa anh em chúng ta cũng tổ chức campuchia đi.

hdmc

có ai ra Móng Cái off ko nào ? các bác cứ ra thì ngày nào cũng có lịch off ;))

XERO

Member

đợi súng nổ xong rồi spam tiếp :-h:-h. a kêu ghét e suốt, quen lắm r >:/=))

Way em ơi. Chỗ này là lịch nhậu của các bác nhà mình đấy ko fải chỗ spam của anh và em đâu :D chạy vào kíp QUOTE bài sang spam tiếp hehe bận thì thôi khi nào xong thì spam tiếp lo j ;)) nhưng a vẫn nhắn tin cho em đều đều có được hem?

beegees

Well-Known Member

tin mật đây ^^. thứ 6 gấu mẹ trốn con về nhà với chồng rồi =))))
Thảo nào, hàng xóm nhà bác Quân tố cáo bác Quân mấy hôm nay cứ luống ca luống cuống khoá cửa quên chìa bên trong nhà hoài...

Tốt nhất là cứ vào thứ 7 hoặc chủ nhật....
OK, tớ cùng ý kiến với cậu....!!!
Theo tôi đái vào những chỗ không phải là nhà vệ sinh là sung sướng nhất, bình phẩm về người vợ yêu chồng nhất QN là ông chồng uống rượu say về bật sai công tắc nhà VS ,mở 1 cánh cửa tiếp theo thấy điện sáng có hốc chứa thế là đái vào luôn,sáng hôm sau vợ bảo :ôi may quá anh còn đái được vào tủ lạnh là em mừng rồi.Thông báo chuyện có thật 100%.QuânHL
Em biết cá nhân đoá là ai roài..!!!
Thôi vào chủ đề chính, thứ 7 này các bác có máu ăn thịt chó không nào, offline nhậu 2 tuần một lần mà các bác.
Ok, tớ đặt gạch phát...
Nhất trí cao, thành lập thêm hội nhậu HD, em không uống được rượu nhưng cũng đi để diệt mồi, nhường rượu cho các bác :))
Em đăng ký 1 suất, chiều thứ sáu đề nghị bác nào cầm đầu nhóm đặt lịch, chỗ ăn uống nhé
Ủng hộ các Rule của bác đề ra, em uống đc 1 chén thì có đc tham gia không
Cậu nên xem lại Điều 2 trong luật nhậu:...mỗi cá nhân phải uống ít nhất 3 ly...
Nhưng Luật nào cũng đầy khe hở: 3 ly nhưng ko nói ly to hay bé thế nào, rượu đầy hay vơi ra sao. Vậy cậu cứ chơi 3 ly...Còn mồi thì tuỳ sức ...có ai bắt cậu phải uống bao nhiêu "ml" và chỉ được phá bao nhiêu mồi đâu...OK???
Thứ bảy khó trốn lắm các ông ơi ,hôm ấy bị vợ quản lý roài.
Tối thứ 6 bác trả bài ngon là thứ 7 OK....!!!!

MrMilan

Banned

Hôm nay là thứ 6 rồi đấy, mai là thứ 7, bác Beegees xem thế nào đi chứ, hô một phát như hôm lẩu dê trước đó. Ai không đi thì phạt

beegees

Well-Known Member

Hôm nay là thứ 6 rồi đấy, mai là thứ 7, bác Beegees xem thế nào đi chứ, hô một phát như hôm lẩu dê trước đó. Ai không đi thì phạt
Sáng nay ngồi uống trà xít với bác QuânHl và điện thoại với mod Minhte rồi.
Thống nhất là: chờ tối nay TQN về, mai ta chiến...dê, bò, lợn gà gì cũng xơi tất miễn là anh em ta ra về hể hả là OK.

tmanhthang

TQN tồi về hử , nhớ đừng quên mang về cái ổ chứa đầy nhạc đấy nhé .

MrMilan

Banned

Báo cáo các bác, thứ 7 này em bận rồi ạ, nghe nói có phạt là em bận luôn.

beegees

Well-Known Member

Ai không đi thì chú đòi phạt....pằng pằng...chíu chíu...
Báo cáo các bác, thứ 7 này em bận rồi ạ, nghe nói có phạt là em bận luôn.
Nhưng nghe nói đến mình bị phạt thì chú chạy....????
Chán chú quá........:D:D:D.
Mai trao đổi tiếp về Call of Duty và Medal of Honor nhé...Xem phim: Saving private Rian; Band of Brother; The thin red line Pearl Habor rồi chơi mấy games này càng phê tỷ tê...quên cả nộp thuế thân...Gấu đòi ban nick..
Vừa điện cho TQN rồi, đang chuẩn bị về và đã nhắn tin cho Vợ chuẩn bị 9 chữ "S" là: Sửa soạn sạch ssẵn sàng sắp sửa sướng..:">:">

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên