Lịch nhậu trưa thứ 7 hàng tuần - Nhắn tìm đồng đội

vuchaulong

Active Member
Ðề: Lịch nhậu trưa thứ 7 hàng tuần - Nhắn tìm đồng đội

Ông Tài hoàn toàn chịu trách nhiệm về việc để thất lạc bác Sơn đấy nhé!

dragonlee

Well-Known Member

Nhậu cuối tuần :))

[video=youtube;bbBggyOyGYg]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=bbBggyOyGYg#![/video]

HHN

Active Member

Khiếp quá bác LÝ ạ, nhất là cái lão cho ra ...rồi lại uống lại ấy, em không uống mà cũng suýt cho ra theo ạc ạc.

bobby_lee

Member

Hôm nay thứ 6, nếu không có gì thay đổi mai sẽ là thứ 7...
Tình hình thế nào các cụ nhẩy???

vuchaulong

Active Member

Ngày mai nếu anh em nào thu xếp được thời gian thì mời qua chỗ mình thưởng thức món Cá linh xà chuối đậu (theo phong cách 33). Giá rẻ giật mình!!! Nhanh chân kẻo hết.

buihung

Administrator

Nghe đồn tối nay có người thầu hết chỗ cá linh xà rồi mà, mai có còn để ăn không bác?

nth_et_vn

Active Member

Ngày mai nếu anh em nào thu xếp được thời gian thì mời qua chỗ mình thưởng thức món Cá linh xà chuối đậu (theo phong cách 33). Giá rẻ giật mình!!! Nhanh chân kẻo hết.

Khà khà, giật mình là lúc ăn xong ấy ạh! :D
Tiếc ghê, dạo này bận quá, không về HP liên tục được, em chào các bác nhé!

vuchaulong

Active Member

Nghe đồn tối nay có người thầu hết chỗ cá linh xà rồi mà, mai có còn để ăn không bác?

Tin đồn nhanh thật. Cảm ơn gấu nhà Buihung đã giới thiệu mấy khách lớn.

anhducxx247

Active Member

sau bao ngày vất vả cuối cùng em cũng đã hoàn thành xong siêu phẩm máy chiếu epson 8350 (second hand nha) chủ nhật thân mời các bác đến ném đá cho em được bục cái màn hình 100inh. chương trình như sau :
1. sáng chúng ta vẫn off chỗ bác long.
2. phần ăn uống là chúng ta tự túc ở ngoài (xin được cáo lỗi cùng các bác là của hàng em tuy rộng nhưng lại không có chỗ để nhậu thành ra phòng trường hợp đông lại không có chỗ nên tốt nhất là ra ngoài)
3. giao lưu, gặp gỡ thưởng thức ném đá và quăng tạ tại 98 nguyễn đức cảnh trong căn phòng 20m2 chật hẹp và ấm cúng.
4. chia tay ra về thân ái và quyểt thắng (chúng ta thực hiện phong cách sống mới không phong bì và quà biếu hehe)

thân mời anh em.

buihung

Administrator

Tính mình hoài cổ nên vẫn thích phong cách cũ hơn.

tnm

Well-Known Member

Tính mình hoài cổ nên vẫn thích phong cách cũ hơn.

Bác cứ cổ hủ thế là ko được đâu >:p
nhưng em thích cái ý nghĩ ấy của bác ;)) ( câu này nghe qoen qoen )

xmen1604

Active Member

Bc bác Long em ko vớt dc miếng cá nào :((

vuchaulong

Active Member

Thật là đen cho thí chủ mình ăn mãi không hết

vuchaulong

Active Member

Mai có chương trình SIR Trung bên Thủy Nguyên quê ngoại tớ mời anh em đến nhà chê đồ và đánh chén. Tuy nhiên hiện có chút việc bận gia đình (con ốm) nên mình không đi được. Đã trao đổi với bác BCN để ủy thác việc hô hào. Sau khi tính toán thống nhất sẽ để đến tuần sau.

Nhân dịp kỷ niệm cái PM vừa rồi cho anh em, mình định ngày mai làm nóng cái topic này bằng bữa nhậu đạm bạc tại VCL Restaurant. Thời gian vẫn như thường lệ 11h30 bắt đầu chén sau đó thì khiển âm binh. Món ăn do tớ quyết định. Quý khách chỉ việc vác mồm đến và đóng tiền thôi. Đợt này sẽ tính mua mấy cái xích để khóa xe cho an toàn trừ xe ông BCN có lẽ không cần.

dragonlee

Well-Known Member

vuchaulong;2830374..................................... Đợt này sẽ tính mua mấy cái xích để khóa xe cho an toàn trừ xe ông BCN có lẽ không cần.[/QUOTE đã viết:
Em sẽ chôm con xe này :))

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

. Đợt này sẽ tính mua mấy cái xích để khóa xe cho an toàn trừ xe ông BCN có lẽ không cần.

Ông yên tâm đi, tôi mới mua cái khóa đĩa, và tự động báo mất rồi. Khi đến nhà chủ mới nó sẽ tự động gửi địa chỉ, kèm theo theo bản đồ Google map theo đường tin nhắn cho tôi, công nghệ 2012 do Hắc Nho chuyển giao.

Bên trên