Lịch off member ĐN và thông tin về ngày giờ ở đây !

crazy

Mình mạo muội thêm cái topic này để ACE lên lịch - đề xuất ý kiến - ngày giờ địa điểm (nếu có thay đổi) để ACE tiện viêc hẹn hò hú hs :))

ACE có ý kiến gì thì thêm với nhé
** Lịch cafe HD Đà Nẵng : 8h30 sáng CN hàng tuần tại cafe apple 123 Nguyễn Văn Linh.
** Đặc điểm nhận dạng : Bàn cafe có nhiều laptop + HDD Box, Dock hihi và 1 điều đáng buồn là không có hot girl
Mr Bình ok ?
Mình mở hàng luôn - mai 30/5 có gì vui không Bình ơi ? mai Anh cam mấy cài hình hôm 23/5 để B bs thêm hình mem mới.
có ai muốn xài thử WD live thì đăng ký .

Chỉnh sửa lần cuối:

ljonh3art

Active Member
Ðề: Lịch off member ĐN và thông tin về ngày giờ ở đây !

tuần nào cũng cafe thì bùn mấy bác nhỉ? bữa nào thu xếp đc đi picnic cho zui ^^

pgasqlkt

Member

em mới nhận lệnh đọt xuất: về quê. Mong các bac thông cảm.
Hẹn gặp các bác lần sau vậy

tuvotongdn

cái topic này nên stick lên đầu Chú ý ....

Đề nghị Smod Dino làm dùm !

Mà sao ko đề nghị một anh nào đó làm MOD box Đà Nẵng này ? để dễ quản lý

crazy

cái topic này nên stick lên đầu Chú ý ....

Đề nghị Smod Dino làm dùm !

Mà sao ko đề nghị một anh nào đó làm MOD box Đà Nẵng này ? để dễ quản lý

đồng ý 3...oh 2 tay hi hi Binh làm luôn đi . Hôm nay cafe để lên lich đi ....có chân dài thì hay nhỉ ? :) - sẽ cố gắng tìm chân dài- nếu khong có chân dài thì váy càng ngắn càng...phê

nipponvn

Member

- Anh Bình làm Mod HD Đà NẴng anh em ủng hộ 2tay 2chân. Hình như offline tuần tới sẽ là đi dã ngoại đấy. Anh Bình đã có dự kiến rồi!

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng

Mình mạo muội thêm cái topic này để ACE lên lịch - đề xuất ý kiến - ngày giờ địa điểm (nếu có thay đổi) để ACE tiện viêc hẹn hò hú hs :))

ACE có ý kiến gì thì thêm với nhé
Mr Bình ok ?
Mình mở hàng luôn - mai 30/5 có gì vui không Bình ơi ? mai Anh cam mấy cài hình hôm 23/5 để B bs thêm hình mem mới.
có ai muốn xài thử WD live thì đăng ký .

Em đang muốn xài thử đây đại ca. hehe.

congthangitvn

hd đà nẵng mình hay off thế hả các bác?

Tomykhoai

Active Member

Bác crazy edit lại bài ở trang 1 cho nó tiện Bác cho luôn lịch cafe hàng tuần vào để anh em vào là biết ngay lịch off.
Em tạm thời post ở đây trước
Lịch cafe HD Đà Nẵng : 8h30 sáng CN hàng tuần tại cafe apple 123 Nguyễn Văn Linh.
Đặc điểm nhận dạng : Bàn cafe có nhiều laptop + HDD Box, Dock hihi và 1 điều đáng buồn là không có hot girl :(

camry2006

Member

- Anh Bình làm Mod HD Đà NẴng anh em ủng hộ 2tay 2chân. Hình như offline tuần tới sẽ là đi dã ngoại đấy. Anh Bình đã có dự kiến rồi!

Cho em thêm 2 chân 2 tay nữa. Anh Bình cố lên nhé.

ljonh3art

Active Member

Chắc chắn vài bữa nữa a/e mình sẽ có địa điểm off mới thôi.
Bác nào có dịp đi ngang qua quán cafe Thủy Trúc đường Nguyễn Tri Phương, nhìn đối diện sag bên kia đường sẽ thấy 1 quán cafe đang xây, nhưng cái biển hiệu thì đc thiết kế xong rồi. Và em mới nhìn loáng thoáng được 3 chữ : HD, Lossless, Flac.
Nhìn thiết kế thì quán rất đẹp. Có 1 phòng kín xem phim, 1 phòng kín nghe nhạc lossless, 1 phòng mà mấy bác chắc ghiền lắm là phòng gồm một số máy bàn dùng cho việc copy phim.
Mong quán sớm hoàn thành để anh em mình có địa điểm off hợp lý hơn. Chắc là sẽ trước hoặc sau WC mấy ngày. Hihi.

Tomykhoai

Active Member

Hy vọng sẽ có thêm 1 lựa chọn nữa. Thật ra địa điểm off quan trọng nhất là phải thoải mái vì anh em ta thuộc trường phái Trúc lâm toàn ngồi thiền từ 8h30 sáng đến 2h chiều hihi hơn nữa ngoài HD chúng ta còn phải có thêm HG đi qua đi lại để ngắm nữa chứ. Nippon CN vừa rồi đã làm quen được 1 em rồi đấy yêu cầu nippon dụ dỗ em gia nhập HD club khẩn trương.

pantau

Active Member

Chắc chắn vài bữa nữa a/e mình sẽ có địa điểm off mới thôi.
Bác nào có dịp đi ngang qua quán cafe Thủy Trúc đường Nguyễn Tri Phương, nhìn đối diện sag bên kia đường sẽ thấy 1 quán cafe đang xây, nhưng cái biển hiệu thì đc thiết kế xong rồi. Và em mới nhìn loáng thoáng được 3 chữ : HD, Lossless, Flac.
Nhìn thiết kế thì quán rất đẹp. Có 1 phòng kín xem phim, 1 phòng kín nghe nhạc lossless, 1 phòng mà mấy bác chắc ghiền lắm là phòng gồm một số máy bàn dùng cho việc copy phim.
Mong quán sớm hoàn thành để anh em mình có địa điểm off hợp lý hơn. Chắc là sẽ trước hoặc sau WC mấy ngày. Hihi.
Thưởng cho chú ljonh3art 1 điểm về nhanh nhẹn, Nếu có gì mới thông tin kịp thời để mọi ng cùng biết!

pantau

Active Member

Hy vọng sẽ có thêm 1 lựa chọn nữa. Thật ra địa điểm off quan trọng nhất là phải thoải mái vì anh em ta thuộc trường phái Trúc lâm toàn ngồi thiền từ 8h30 sáng đến 2h chiều hihi hơn nữa ngoài HD chúng ta còn phải có thêm HG đi qua đi lại để ngắm nữa chứ. Nippon CN vừa rồi đã làm quen được 1 em rồi đấy yêu cầu nippon dụ dỗ em gia nhập HD club khẩn trương.

Hôm đó mình thấy có 2 anh rà ..rà..A nào có ý thì:
Hãy chép cho nàng vài Films hót..hót + tặng thêm 1 tai nghe tàm tạm và mở rộng cửa HD club chắc là được......"gợi ý thôi đấy đừng cười tôi à"

anbinhdo

Well-Known Member

Cho em thêm 2 chân 2 tay nữa. Anh Bình cố lên nhé.
----------------------
Cái này phải nhờ tới tinh thần của Anh em là chính...Mình chỉ đưa ra phong trào , còn người quyết định phòng trào và cho phong trào thêm phong phú thì chính là các Bác ..nong các Bác có ý kiến nhiều thêm..............;;)

Tieubaocaca

Active Member

Cho mình xin ý kiến của anh em Đà Nẵng nhé!

- Cái topic đang được dán lên có cần bỏ xuống không? Vì nội dung của nó quá cũ rồi
http://www.hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=16025
- Có topic nào các bác cần dán lên để anh em chú ý không để mình làm giúp?

pantau

Active Member

Cho mình xin ý kiến của anh em Đà Nẵng nhé!

- Cái topic đang được dán lên có cần bỏ xuống không? Vì nội dung của nó quá cũ rồi
http://www.hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=16025
- Có topic nào các bác cần dán lên để anh em chú ý không để mình làm giúp?
Bác hạ dùm xuống & và có thể nhờ đưa topic Danh sách HD Đà Nẵng lên dùm. Xin cảm ơn!

crazy

Bác crazy edit lại bài ở trang 1 cho nó tiện Bác cho luôn lịch cafe hàng tuần vào để anh em vào là biết ngay lịch off.
Em tạm thời post ở đây trước
Lịch cafe HD Đà Nẵng : 8h30 sáng CN hàng tuần tại cafe apple 123 Nguyễn Văn Linh.
Đặc điểm nhận dạng : Bàn cafe có nhiều laptop + HDD Box, Dock hihi và 1 điều đáng buồn là không có hot girl :(

Ok sẽ add nội dung hợp lý vô trang 1

Bên trên