Lịch off member ĐN và thông tin về ngày giờ ở đây !

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng
Ðề: Lịch off member ĐN và thông tin về ngày giờ ở đây !

Tui có cái cáp DVI to HDMI em nồ có nhu cầu thi nhắn -

Đại ca ơi, em nói anh rồi, Tặng em cái dây đó đi !! :D :p
hihihi
=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>
Hoan hô anh Hạnh Crazy !!

Ðề: DANH SÁCH ANH EM HD ĐÀ NẴNG

Các Bác vui lòng tiếp tuc cho ý kiến thêm nhé! Thân!

p/s: bị ném đá dữ quá, giờ mới nhìn thấy bài để trả lời ACE.

Quá cảm kích tinh thần Bác chủ quán, do vậy em quyết sẽ không sử dụng thẻ VIP để ủng hộ Bác chủ.
Nhưng Bác lại spam nhầm chổ rùi.X_XX_XX_X

anbinhdo

Well-Known Member

Quá cảm kích tinh thần Bác chủ quán, do vậy em quyết sẽ không sử dụng thẻ VIP để ủng hộ Bác chủ.
Nhưng Bác lại spam nhầm chổ rùi.X_XX_XX_X

----------------------------------------
Cái này thì không phải là SPAM mà chính Bạn mới là người SPAM >:/ . Vì nếu Bạn chú ý thì thấy Bác ấy đã gộp tất cả các bài để trả lời cùng một lúc cho những người mà Bác ấy chưa tiện trả lời trước đấy....Mình rất hoan nghênh cách trả lời như thế này, vì đã là SPAM thì phải chia nhỏ các đề tài của từng người để thành 1 bài viết của chính mình. Các Bạn chú ý cho điều này. Mình thấy Bạn cũng nhiệt tình và góp ý. Nhưng nếu Bạn tinh ý thì không nên góp ý như thế này : do vậy em quyết sẽ không sử dụng thẻ VIP để ủng hộ Bác chủ. sẽ gây phản cảm và phụ lòng của một cá nhân ( đối với Bác Phúc trong Hội ) .Mình không biết Bạn nhiều, như bạn muốn anh em thẳng thắng thì nên gửi SMS cho Họ để góp ý chân thành. Tránh gây chia rẻ nội bộ Anh Em trong Hội Đà Nẵng.
Và Bạn nếu muốn tham gia Hội để góp ý kiến , xin đăng ký thông tin cho Hội.Tại mình chưa thấy thông tin của Bạn trên Hội, nhưng cũng cảm ơn Bạn đã ghé thăm Hội Anh em Đà Nẵng.Rất cảm ơn
=P~ =P~

makiemsau

Well-Known Member

Cái này thì không phải là SPAM mà chính Bạn mới là người SPAM >:/ . Vì nếu Bạn chú ý thì thấy Bác ấy đã gộp tất cả các bài để trả lời cùng một lúc cho những người mà Bác ấy chưa tiện trả lời trước đấy....Mình rất hoan nghênh cách trả lời như thế này, vì đã là SPAM thì phải chia nhỏ các đề tài của từng người để thành 1 bài viết của chính mình. Các Bạn chú ý cho điều này. Mình thấy Bạn cũng nhiệt tình và góp ý. Nhưng nếu Bạn tinh ý thì không nên góp ý như thế này : do vậy em quyết sẽ không sử dụng thẻ VIP để ủng hộ Bác chủ. sẽ gây phản cảm và phụ lòng của một cá nhân ( đối với Bác Phúc trong Hội ) .Mình không biết Bạn nhiều, như bạn muốn anh em thẳng thắng thì nên gửi SMS cho Họ để góp ý chân thành. Tránh gây chia rẻ nội bộ Anh Em trong Hội Đà Nẵng.
Và Bạn nếu muốn tham gia Hội để góp ý kiến , xin đăng ký thông tin cho Hội.Tại mình chưa thấy thông tin của Bạn trên Hội, nhưng cũng cảm ơn Bạn đã ghé thăm Hội Anh em Đà Nẵng.Rất cảm ơn
=P~ =P~
em đã thấy bác Nguoitronggiangho đã đăng ký thông tin rồi thì phải. Đề nghị bác Bình làm việc chăm chỉ hơn nhé

anbinhdo

Well-Known Member

em đã thấy bác Nguoitronggiangho đã đăng ký thông tin rồi thì phải. Đề nghị bác Bình làm việc chăm chỉ hơn nhé

-----------------------
Nếu mình nhìn lầm, nhờ Bác cập nhập giùm em Bác ấy ở vị trí số mấy trong Hội giùm em với.Rất cảm ơn, nếu sai sót. L-)

camry2006

Member

=P~ =P~

Các Bác rút bớt củi nhé, trời nóng lắm rồi không thì lên cafe số làm chai DrThanh đi.
Nói nhiều thành spam lung tung lại bị Bác Quý la rầy đó, đây là topic DANH SÁCH ANH EM HD ĐÀ NẴNG mà.
Các Bác cũng đừng nâng quan điểm quá, có khi Bác nguoitronggiangha chỉ muốn ủng hộ cho Bác chủ chứ không phải từ chối thành ý của Bác Phúc, vì nếu không thích thì Bác ấy đến cafe Số làm gì?
Người trong một nhà cả, em nghĩ không có gì phải nặng nề đâu.
Thôi Bác Quý cắt luôn đám này qua topic Lịch off của Hội nhé.
Hehehe

mphuc

Member

Các Bác rút bớt củi nhé, trời nóng lắm rồi không thì lên cafe số làm chai DrThanh đi.
Nói nhiều thành spam lung tung lại bị Bác Quý la rầy đó, đây là topic DANH SÁCH ANH EM HD ĐÀ NẴNG mà.
Các Bác cũng đừng nâng quan điểm quá, có khi Bác nguoitronggiangha chỉ muốn ủng hộ cho Bác chủ chứ không phải từ chối thành ý của Bác Phúc, vì nếu không thích thì Bác ấy đến cafe Số làm gì?
Người trong một nhà cả, em nghĩ không có gì phải nặng nề đâu.
Thôi Bác Quý cắt luôn đám này qua topic Lịch off của Hội nhé.
Hehehe

Ủng hộ 2 chân 2 tay, nhờ Bác Quý nhé! Thanks!

mphuc

Member

THÔNG BÁO

....
1/ TRAINING TỔNG QUAN VỀ TORRENT
+ Giới thiệu tổng quan về phần mền Torrent
+ Các phương pháp để download file
+ Cách đăng ký và các kỷ năng khác.
Người Training : Bác Thành - pgasqlkt

2/ TRAINING PHẦN MỀM QUẢN LÝ PHIM HD
+ Cách quản lý thư viện phim chuyên nghiệp (sắp xếp được phim theo thể loại, theo năm sản xuất, theo diễn viên, đạo diễn... hỗ trợ nội dung phim bằng tiếng Việt) .
+ Cách quản lý thư viện phim để nhằm chia sẻ dữ liệu đó với mọi người.
Người Training : Bác Sinh - nlsinh

3/ TRAINING PHẦN MỀM LÀM SUB ( VIỆT )
+ Giới thiệu tổng quan về phần mền.
+ Cách chỉnh phụ đề bị lệch (lệch cả phim, lệch từng đoạn, và lệch không theo thứ tự nào cả)
Người Training : Bác Sinh - nlsinh

...

Thay mặt Hội HD Đà Nẵng

P/s : Bác Tuấn - Tomykhoai tạo điều kiện cho anh em trong Hội mượn máy chiếu nhé.Rất cảm ơn Bác.

Có nên in tài liệu để tiện tham khảo không nhỉ? hoặc nhờ 2 Bác "Giáo sư" cho cái file PDF để ACE tự in, & tham khảo trước.

Tomykhoai

Active Member

Đấy lại thêm một vần đề về con LAPTOP phải có cổng HDMI đấy
Bác Tuấn tìm hộ cho Anh em mượn nhé, vì máy Bác em nghĩ nói sẽ hổ trợ cổng VGA nên các Laptop của anh em hiện nay vẫn hổ trợ phần này, nên tiện hơn ấy mà! Cảm ơn Bác nhé, nhờ Bác giúp giùm cho.

em xin sẵn lòng hihi thêm 1 vấn đề nữa là có Bác nào gần nhà mình không?? Cn nào mình cũng có thêm 1 Đại ca đi kèm nên mang vác rất khó. anh em nào ở gần thì qua đi cùng mình. Nếu không thì thứ 7 mình mang lên quán trước để CN anh em sử dụng.
Thân

pgasqlkt

Member

cái vụ HDMI để em vac cái lap của vợ em theo vậy

ljonh3art

Active Member

Chời ơi tưởng gì chứ laptop có cổng HDMI mà thiếu gì anh.
Laptop Sony của anh Hạnh cũng có kìa, không thì MOD có đây B-)

P/S: Anh Bình, nếu rạp phim có phim nào mới, mang cái mác bom tấn thì hội nên off 1 buổi lên MegaStar xem tập thể cho nó vui! Ticket thì tự lo, ai muốn dẫn theo gf thì cứ việc. Chơi đồng phục HDVN lun, lên MegaStar cho bọn nó biết là bọn nó sắm ế rồi :D

nipponvn

Member

cái vụ HDMI để em vac cái lap của vợ em theo vậy
- Không cần đâu Bác ạ. Riêng cái vụ Latop cón cổng HDMI thì trong hội mình có đến 2,3 cái đấy. Cái Latop HP cùi của em cũng có HDMI đây.,. Việc của hội các thì các Bác cứ thoải mái trưng dụng.

mphuc

Member

Chời ơi tưởng gì chứ laptop có cổng HDMI mà thiếu gì anh.
Laptop Sony của anh Hạnh cũng có kìa, không thì MOD có đây B-)

P/S: Anh Bình, nếu rạp phim có phim nào mới, mang cái mác bom tấn thì hội nên off 1 buổi lên MegaStar xem tập thể cho nó vui! Ticket thì tự lo, ai muốn dẫn theo gf thì cứ việc. Chơi đồng phục HDVN lun, lên MegaStar cho bọn nó biết là bọn nó sắm ế rồi :D

- Không cần đâu Bác ạ. Riêng cái vụ Latop cón cổng HDMI thì trong hội mình có đến 2,3 cái đấy. Cái Latop HP cùi của em cũng có HDMI đây.,. Việc của hội các thì các Bác cứ thoải mái trưng dụng.

Vậy là tốt rồi, em ko chuẩn bị nữa. Thanks all!

anbinhdo

Well-Known Member

Vậy là tốt rồi, em ko chuẩn bị nữa. Thanks all!

--------------------------
Nhưng mà ngay mai nếu có chắc cũng mượn máy chiếu Bác Phúc được không vậy,=P~ Không biết khoảng cách cắm dây HDMI từ máy chiếu xuống dưới khoảng cách bao nhiêu vây..Để anh em nếu thuyết trình nên đứng ở giữa thì hay hơn =P~

ki90

cho e hỏi,sáng mai hội có Off ko vậy ??

anbinhdo

Well-Known Member

cho e hỏi,sáng mai hội có Off ko vậy ??

-------------------------
Bạn có thể đọc mọi tin tức của Hội về lịch off line của Hội tại trang này và tại Topic THÔNG BÁO ĐỘT XUẤT CỦA HỘI HD ĐÀ NẴNG ...Hy vọng Bạn tìm kiếm được những thông tin gì Bạn muốn biết về hoạt động của Hội. ;)

mphuc

Member

--------------------------
Nhưng mà ngay mai nếu có chắc cũng mượn máy chiếu Bác Phúc được không vậy,=P~ Không biết khoảng cách cắm dây HDMI từ máy chiếu xuống dưới khoảng cách bao nhiêu vây..Để anh em nếu thuyết trình nên đứng ở giữa thì hay hơn =P~

Laptop của anh Bình chuẩn ko cần chỉnh, mỗi tội ko có HDMI làm em phải "hạ cánh" em máy chiếu. Kết quả: phát hiện thấy máy chiếu để xa đẹp quá xá; tối em cho anh em chuyển lại vị trí ==> xem zách lầu luôn! Thanks anh Bình!

anbinhdo

Well-Known Member

Laptop của anh Bình chuẩn ko cần chỉnh, mỗi tội ko có HDMI làm em phải "hạ cánh" em máy chiếu. Kết quả: phát hiện thấy máy chiếu để xa đẹp quá xá; tối em cho anh em chuyển lại vị trí ==> xem zách lầu luôn! Thanks anh Bình!

-------------------------------------
Đúng rồi máy chiếu để xa đúng tầm sẽ phát huy nội lựuc của nó...Hi Hi hi May có cái Laptop phát hiện bí kíp võ công vốn tiềm nẵng của Máy chiếu \m/

burnstop

Member

hix, mấy bác ơi, nơi đây là chỗ thông báo mà, sao mấy bác Spam dữ vậy, bác Bình xứng danh là ...king of Spam

anbinhdo

Well-Known Member

hix, mấy bác ơi, nơi đây là chỗ thông báo mà, sao mấy bác Spam dữ vậy, bác Bình xứng danh là ...king of Spam

------------------
Đúng là Lịch off, nhưng sau khi và trong khi off Anh em vẫn có thể nói chuyện ở đây! Nay mai cái Thông Báo Chính vẫn cái Topic THÔNG BÁO ĐỊNH KỲ VÀ ĐỘT XUẤT LÀ CHÍNH .anh em có thể thấy thông báo sẽ cập nhập thường xuyên trong bản thông báo ấy !\m/

Bên trên