Lịch offline quí II, ngày 12/6/2010

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

MrMilan

Banned
NỘI DUNG CHƯƠNG TRÌNH OFFLINE 12/6​

8h30 – 9h00: tập trung tại quán Eden, số 224 Giếng Đồn, đây là một quán mới mở và chủ nhân của nó là bác Dũng Đa hình hay còn gọi là Dũng Tranformer ( cái này ai cũng biết ).

9h00 – 11h00: tập trung bàn luận về các vấn đề nóng hổi về HDVN hiện nay, trình triếu một số đoạn phim và phim hay tại quán. Ở quán đã có một con TVIX 6500A phục vụ các bác rồi.
Có wifi để gửi và duyệt web luôn.

11h00: Sẽ tập trung vào chuyên môn chính, đó là đánh chén. Địa điểm là quán Hương Duyên, ở đây có món lẩu hải sản ngon nhất Hạ Long luôn, mình có thể tập trung vào một phòng rộng, ăn nhậu là chính, có điều hòa ngồi mát lạnh.

1h00: tập trung tại nhà lãnh tụ tinh thần để anh em mổ xẻ bộ HT mới sắm của cụ Quân.
Có thể tập trung tiếp tại nhà em để thưởng thức bộ HT lởm em mới sắm, toàn đồ bèo bọt thôi.

Sau đó tùy nghi di tản, bác nào muốn có chương trình tiếp thì em chiều.

Kinh phí tổ chức: Vẫn theo lệ cũ.
Yêu cầu: tất cả bác nào có áo thì mặc áo đi nhé, để còn chụp ảnh và quảng bá thương hiệu.
Ai không có áo thì cởi trần, để em phát áo rồi mặc luôn.

satan85

Well-Known Member
Ðề: Nội dung, địa điểm chương trình offline ngày 12/6/2010

6H30 xem wc ?????

MrMilan

Banned

Bonus thêm một số ảnh ở quán

cuuvan

Member

Phần tập hợp thì không có ý kiến gì, còn khoản ăn nhậu thì nên xem lại, người Hạ nong thì không thể ăn ở Hương Duyên được, chỉ có người ngoài HL mới được ăn thôi, tại sao thì cái này thuộc về bí mật. Xem xét là có thể chuyển vào Xà cong được ko? Có 20 mạng vào xà cong thoải mái.

MrMilan

Banned

Phần tập hợp thì không có ý kiến gì, còn khoản ăn nhậu thì nên xem lại, người Hạ nong thì không thể ăn ở Hương Duyên được, chỉ có người ngoài HL mới được ăn thôi, tại sao thì cái này thuộc về bí mật. Xem xét là có thể chuyển vào Xà cong được ko? Có 20 mạng vào xà cong thoải mái.

Em mới đưa ra ý kiến thế thôi, các bác tham khảo và đóng góp nên ăn ở đâu cho thoải mái và mát mẻ.
Trời nóng thế này, ra Xà Cong uống rượu liệu có ổn ko anh.

vietbeovnn

Đúng òi, theo em thì ăn chỗ khác đi, xa xa 1 tý cũng đc mà. Ngồi ăn trong nhà ko có ĐH mới nóng, chứ hoà mình vào thiên nhiên thì hổng nóng tý nào đâu, tầm trưa trưa thì nước triều cũng bắt đầu lên òi, có gió biển ko sợ nóng quá đâu.
Ăn uống, thưởng thức HT của các cụ xong theo em để tăng tinh thần đoàn kết trong xóm HD nhà mình và cho đỡ mệt người nửa em xin đưa ý kiến như thế này. AE tập trung tại hôtheo Hoàng Long nghỉ ngơi tý cho tỉnh diệu rồi mới về các CỤ nhẩy ;))
(đề nghị lãnh đạo sửa lại #1 là "trình chiếu" nha :).)

beegees

Well-Known Member

Đúng òi, theo em thì ăn chỗ khác đi, xa xa 1 tý cũng đc mà. Ngồi ăn trong nhà ko có ĐH mới nóng, chứ hoà mình vào thiên nhiên thì hổng nóng tý nào đâu, tầm trưa trưa thì nước triều cũng bắt đầu lên òi, có gió biển ko sợ nóng quá đâu.
Ăn uống, thưởng thức HT của các cụ xong theo em để tăng tinh thần đoàn kết trong xóm HD nhà mình và cho đỡ mệt người nửa em xin đưa ý kiến như thế này. AE tập trung tại hôtheo Hoàng Long nghỉ ngơi tý cho tỉnh diệu rồi mới về các CỤ nhẩy ;))
(đề nghị lãnh đạo sửa lại #1 là "trình chiếu" nha :).)
Hotel Hoang Long có gì hay kô chú?? ví dụ????

MrMilan

Banned

Em thì vô tư, đi tới đêm cũng được.
HÔm đó vợ con về quê ăn giỗ mờ.

beegees

Well-Known Member

Em thì vô tư, đi tới đêm cũng được.
HÔm đó vợ con về quê ăn giỗ mờ.
Anh giật mình tưởng chú mới làm cuộc cách mệnh thành công nên dù Vợ ở nhà thì đi tới đêm cũng được...:D
hay ta xuống Đặng Hiền hoặc Lan Hương làm VIP tý...

MrMilan

Banned

Thôi tập trung vào vấn đề chính, các bác muốn đánh chén ở đâu.

vietbeovnn

Có giường anh ơi! nằm nghỉ ngơi cho tỉnh rượu mà :D

binhroyal76

Member

Hôm đấy vợ con mình cũng đi thủ đô thăm mả bác Hồ<:p

cuuvan

Member

Đề nghị các đồng chí thảo luận đúng chủ đề nhé, chốt hạ đi, theo tôi thì chỉ có 2 điểm thôi : Xà cong hoặc bè cột 5, phản đối ngồi phòng máy lạnh để nhậu, vì ngồi điều hòa suốt cả tuần rồi, đổi gió chút đi.

MrMilan

Banned

Đề nghị các đồng chí thảo luận đúng chủ đề nhé, chốt hạ đi, theo tôi thì chỉ có 2 điểm thôi : Xà cong hoặc bè cột 5, phản đối ngồi phòng máy lạnh để nhậu, vì ngồi điều hòa suốt cả tuần rồi, đổi gió chút đi.

Bè tầm này mà ngồi thì chỉ cởi trần mặc quần sịp mà nhậu thôi

bach95

Member

Hòa mình vào thiên nhiên đi.máy lạnh chán quá rồi.

beegees

Well-Known Member

Hòa mình vào thiên nhiên đi.máy lạnh chán quá rồi.
Em theo va bac nonick theo!!!!

MrMilan

Banned

Thế thì thống nhất xuống Xà Cong nhé.
Và bây giờ thống nhất tiếp xuống quán nào, Chính biển hay Hương béo
Chính biển thì ngồi không thoải mái, Hương Béo bàn ghế tử tế hơn, và có món cá hói.

beegees

Well-Known Member

Có cái quán gần chỗ anh em minh nhậu mừng cái dune 3 của cụ back ấy, cái đó hình như có điều hòa thì phải, nếu muốn thì chiều anh em mình qua chỗ bác nonick rủ bác ý xuống đó trinh sát xem sao???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên