Lịch phát sóng các giải bóng đá trên các hệ thống truyền hình tại Việt Nam

jbicson

Ðề: Lịch phát sóng các giải bóng đá trên các hệ thống truyền hình tại Việt Nam

LPS HTV tuần này tạm thời là chưa có nguồn để cập nhật. Từ tuấn 38 sẽ chịu khó canh chương trình Bóng Tròn hơn.

18:45 - 21:00: Ngoại Hạng Anh (HTVC Thể Thao)
23:30 - Ngoại Hạng Anh HTV9

Serie A, Bundesliga: HTV7
Laliga: HTV9
Ligue 1: HTVC Thể Thao

Tại sao tôi thấy có lịch truyền hình bóng đá trên kênh starsport của báo thể thao nhưng tôi mở kênh này nhưng không thấy nó phát vậy các bác, vậy kênh này nó phát trên hệ thống nào? Riêng tôi thì tôi đang sử dụng Mytv. Kênh HTV7 và HTV9 có Serie A, Bundesliga, Laliga không?. sao tôi mở cũng không thấy nó phát

mmtoi2011

Member

Tại sao tôi thấy có lịch truyền hình bóng đá trên kênh starsport của báo thể thao nhưng tôi mở kênh này nhưng không thấy nó phát vậy các bác, vậy kênh này nó phát trên hệ thống nào? Riêng tôi thì tôi đang sử dụng Mytv. Kênh HTV7 và HTV9 có Serie A, Bundesliga, Laliga không?. sao tôi mở cũng không thấy nó phát

htv7, htv9,htv1 đều xem được ngoại hạng anh, tây ban nha, ý, đức mà. Nhưng chỉ là những trận muộn. vd: acmilan đá lúc 1h45 ngày 2/9 htv9 trực tiếp đó.

nguyentientho94

Active Member

Trên báo Thể Thao có thể họ chưa hiểu rõ về bản quyền của kênh ESPN và Star Sports tại Việt Nam.

ESPN/Star Sports của châu Á năm nay đã có thêm bản quyền Bundesliga, La Liga, Premier League tại MỘT SỐ QUỐC GIA chứ không phải tất cả. Trong quảng cáo của ESPN/Star Sports đều đã ghi rõ Not Available in Vietnam & Thailand. Vì vậy một số Báo có đưa kênh Star Sports trực tiếp thì đó là các kênh ESPN&Star Sports ờ các quốc gia khác như Trung Quốc ... chứ KHÔNG PHẢI ở Việt Nam.

Mình xin đính chính lại thông tin về bản quyền phát sóng các giải bóng đá năm nay của các đài truyền hình.

VTV: Champions League & Europa League
VSTV (K+): Champions League, Europa League, Premier League (toàn bộ), La Liga (toàn bộ), Serie A (toàn bộ), Ligue 1 (toàn bộ), Bundesliga (toàn bộ), hệ thống giải đấu nPower của Anh (hạng NHẤT/NHÌ/BA), Captial One Cup (Carling Cup trứoc đây), VL World Cup 2014, MLS
VCTV + SCTV: Premier League (trừ CN và các trận được K+ độc quyền), La Liga (8 trận), Serie A (8 trận), Ligue 1 (4 trận), Bundesliga (5 trận), hệ thống giải đấu nPower của Anh (hạng NHẤT/NHÌ/BA), Captial One Cup (trừ các trận K+ độc quyền), VL World Cup 2014.
HTV: Premier League (trừ CN và các trận được K+ độc quyền), La Liga, Serie A, Ligue 1, Bundesliga
VTC: Premier League (trừ CN và các trận đựoc K+ độc quyền), J-League (VĐQG Nhật Bản), SPL (VĐQG Scotland), Eredivisie (VĐQG Hà Lan).

minhhuub

Active Member

Mình cũng rất băn khoăn ko hiểu vì sao K+ có bản quyền Laliga mà nó ko phát hết các trận của Real với cả Barca :-??

jbicson

Trên báo Thể Thao có thể họ chưa hiểu rõ về bản quyền của kênh ESPN và Star Sports tại Việt Nam.

ESPN/Star Sports của châu Á năm nay đã có thêm bản quyền Bundesliga, La Liga, Premier League tại MỘT SỐ QUỐC GIA chứ không phải tất cả. Trong quảng cáo của ESPN/Star Sports đều đã ghi rõ Not Available in Vietnam & Thailand. Vì vậy một số Báo có đưa kênh Star Sports trực tiếp thì đó là các kênh ESPN&Star Sports ờ các quốc gia khác như Trung Quốc ... chứ KHÔNG PHẢI ở Việt Nam.

Mình xin đính chính lại thông tin về bản quyền phát sóng các giải bóng đá năm nay của các đài truyền hình.

VTV: Champions League & Europa League
VSTV (K+): Champions League, Europa League, Premier League (toàn bộ), La Liga (toàn bộ), Serie A (toàn bộ), Ligue 1 (toàn bộ), Bundesliga (toàn bộ), hệ thống giải đấu nPower của Anh (hạng NHẤT/NHÌ/BA), Captial One Cup (Carling Cup trứoc đây), VL World Cup 2014, MLS
VCTV + SCTV: Premier League (trừ CN và các trận được K+ độc quyền), La Liga (8 trận), Serie A (8 trận), Ligue 1 (4 trận), Bundesliga (5 trận), hệ thống giải đấu nPower của Anh (hạng NHẤT/NHÌ/BA), Captial One Cup (trừ các trận K+ độc quyền), VL World Cup 2014.
HTV: Premier League (trừ CN và các trận được K+ độc quyền), La Liga, Serie A, Ligue 1, Bundesliga
VTC: Premier League (trừ CN và các trận đựoc K+ độc quyền), J-League (VĐQG Nhật Bản), SPL (VĐQG Scotland), Eredivisie (VĐQG Hà Lan).

Xin các bác cho mình lịch truyền hình bóng đá trên kênh htv7 và htv9 tối nay 2/9/2012 xin cam ơn.

HNT24681

Well-Known Member

Tình cờ em thấy nhà hàng xóm nhà em nó bắt được kênh này các cụ ợ :D Em ko xem bóng đá bao giờ nên ko biết nó có phải súp pờ sun đây không hở các cụ :D

Đây nữa các cụ này :D

HNT24681

Well-Known Member

1-0 cho a sơ nôn :D

dung1610

Member

bác hoàn độc diễn sup per sun kìa. bác xem ở kênh nào cho em xem ké với

HNT24681

Well-Known Member

bác hoàn độc diễn sup per sun kìa. bác xem ở kênh nào cho em xem ké với

Em xem ké nhà em vợ của thằng hàng xóm :D
Cụ thích xem thì vào garena em mí cụ xem :))

dung1610

Member

Em xem ké nhà em vợ của thằng hàng xóm :D
Cụ thích xem thì vào garena em mí cụ xem :))

máy tính của em còn xem sp sunday bác à. có sướng được như bác đâu được xem sp sunday vừa được xem cả em vợ thằng hàng xóm

viethatde

Tình cờ em thấy nhà hàng xóm nhà em nó bắt được kênh này các cụ ợ :D Em ko xem bóng đá bao giờ nên ko biết nó có phải súp pờ sun đây không hở các cụ :D

bên nhà cô em vợ em, em còn thấy xem được cả kênh ESPN HD có bóng đá trận này đấy bác :D

HNT24681

Well-Known Member

bên nhà cô em vợ em, em còn thấy xem được cả kênh ESPN HD có bóng đá trận này đấy bác :D

Em là em ứ tin. Cụ show cái hình lên đây cho ae mãn nhãn đê :D

E cũng xem ké xu pờ săn đây của anh Nga ngố :D

dtsexpert

Active Member

kéo sopcast thi cái gi cu~ng có, thik Espn thi co espn, thích Sky sportHD cũng có luôn :)
K+ nhin chắ tức chết :)

dung1610

Member

dùng chảo xem kiểu gì thề em điêu chỉ cho ae trên diễn đàn xem ké với=P~

BTDBRVT

sao cái gì cũng sopcast, đêm qua em qua nhà hàng xóm xem, em chỉ chụp được 2 kênh. Nhà nó không có internet đâu mà nói sopcast nhé, em thì dùng 3G, không xem bằng sopcast hay IPTV được =P~

dung1610

Member

hàng xóm nhà các bác trên diễn đàn này tốt bụng quá nhỉ của giờ xem sp sunday lại gọi hàng xóm sang xem. Hàng xóm nhà em gói K+ sd mà dấu như mèo dấu ấy ý các bạc ạ:))

Bên trên