Lịch phát sóng các giải bóng đá trên các hệ thống truyền hình tại Việt Nam

HNT24681

Well-Known Member
Ðề: Lịch phát sóng các giải bóng đá trên các hệ thống truyền hình tại Việt Nam

kéo sopcast thi cái gi cu~ng có, thik Espn thi co espn, thích Sky sportHD cũng có luôn :)
K+ nhin chắ tức chết :)

Rõ ràng em nhìn thấy hàng xóm nhà em nó bắt từ trên giời xuống cụ ợ :D; còn nó làm dư lào thì em chịu :))

BTDBRVT

Re: Ðề: Lịch phát sóng các giải bóng đá trên các hệ thống truyền hình tại Việt Nam

Rõ ràng em nhìn thấy hàng xóm nhà em nó bắt từ trên giời xuống cụ ợ :D; còn nó làm dư lào thì em chịu :))
Gặp trời mưa lớn, hàng xóm nhà cụ cúm khỏi xem nhé
Còn em và gã hàng xóm vừa uống trà vừa xem>:D<

HNT24681

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Lịch phát sóng các giải bóng đá trên các hệ thống truyền hình tại Việt Nam

Gặp trời mưa lớn, hàng xóm nhà cụ cúm khỏi xem nhé
Còn em và gã hàng xóm vừa uống trà vừa xem>:D<

Lão này là lão nào mà biết cả tên cúng cơm của em nhể :D

tan_huy_93

Well-Known Member
bạn chủ thớt có lịch chi tiết các kênh nào trực tiếp Vòng loại World Cup 2014 không, post lên để cho anh em biết kênh nào mà xem nha.
cảm ơn bạn!!

dudo

Ðề: Re: Lịch phát sóng các giải bóng đá trên các hệ thống truyền hình tại Việt Nam

bạn chủ thớt có lịch chi tiết các kênh nào trực tiếp Vòng loại World Cup 2014 không, post lên để cho anh em biết kênh nào mà xem nha.
cảm ơn bạn!!

Em cũng đang cần lịch này, bác nào có up lên cho e biết ới nha

nguyentientho94

Active Member
Ðề: Re: Lịch phát sóng các giải bóng đá trên các hệ thống truyền hình tại Việt Nam

cảm ơn bạn!!

Em cũng đang cần lịch này, bác nào có up lên cho e biết ới nha

Đã cập nhật nhé :D.
Các đài có vẻ trực tiếp khá ít trận.

minhhuub

Active Member

Peru - Venezuela: K+NS trực tiếp :D

dtsexpert

Active Member

Đã cập nhật nhé :D.
Các đài có vẻ trực tiếp khá ít trận.

cám ơn pác Thọ , em có chút ý kiến pác thêm các kênh sopcast của topbongda vô chung lịch nay luôn đi, vậy sẽ đây đủ tất cả các loại :)
cám ơn pác nhiêu

SCTV15 đã vào gói kênh của VCTV nhưng ngoài Quyền Anh độc quyền thì SCTV15 chả có gì =))

BTDBRVT

Re: Ðề: Lịch phát sóng các giải bóng đá trên các hệ thống truyền hình tại Việt Nam

Đang ko hiểu sao ESPN asia và StarSport China lại không có lịch BPL tuần này: Sports | TV Listings | Search Results | ESPNSTAR.com

Thế này thì gay go rồi đây...
Cho các cầu thủ nghỉ để đá vòng loại Water Closet 2014 chứ cụ. Chả lẻ lúc đó các giải vô địch quốc gia toàn các cầu thủ không được làm nhiệm vụ bảo vệ màu cờ sắc áo nước mình :))

Có bác nào có lịch trực tiếp của các nhà đài các trận vòng loại hoặc giao hữu tối nay không cho minh xin với ?

Bên trên