lịch thi đấu Premier League 2012-2013

Ðề: lịch thi đấu Premier League 2012-2013

Đề nghị bác chủ thớt tiếp tục cập nhật thêm lịch thi đấu các giải khác cho anh em, và bác cho hỏi nó sẽ tự động update theo cách nào? vì ở đây ngày giờ đều giống nhau?

hoangmk

Member

Lịch thi đấu này không chính xác. Theo lịch thi đấu trên website chính thức của Premier League thì đa số các trận cầu hay vẫn diễn ra ngày Chúa nhật, chẳng hạn vòng 2 Liverpool-Man City theo giờ VN là 22h ngày Chúa nhật 26/08

hoasimtim

Well-Known Member
Ngon rồi, lại sắp đến đoạn cao trào của box thể thảo rồi đây:))

hoangmk

Member

Mọi người xem link này nhé : Tickets. Cộng thêm 6 giờ sẽ là giờ VN

duyen_pham

Re: Ðề: lịch thi đấu Premier League 2012-2013

Lịch thi đấu này không chính xác. Theo lịch thi đấu trên website chính thức của Premier League thì đa số các trận cầu hay vẫn diễn ra ngày Chúa nhật, chẳng hạn vòng 2 Liverpool-Man City theo giờ VN là 22h ngày Chúa nhật 26/08

cho em xin cái địa chỉ website chính thức Premier League với

minhhuub

Active Member
Ðề: Re: Ðề: lịch thi đấu Premier League 2012-2013

cho em xin cái địa chỉ website chính thức Premier League với

Có ngay đây :))

Mã:
http://www.premierleague.com/en-gb.html

Còn đây mới là lịch thi đấu
Mã:
http://www.premierleague.com/en-gb/matchday/matches.html?paramClubId=ALL&paramComp_100=true&view=.dateSeason

thì ra cái lịch trên là hàng dỏm,lừa đảo

Đề nghị bác chủ thớt tiếp tục cập nhật thêm lịch thi đấu các giải khác cho anh em, và bác cho hỏi nó sẽ tự động update theo cách nào? vì ở đây ngày giờ đều giống nhau?

bác vô Tool>Protection>Unprotect sheet>>>> Rồi chỉnh lại cái Ngày/Giờ là OK.
Tự động Update là ở Bảng xếp hạng đó, Bác chỉ cần nhập kết quả vào thôi :)

minhhuub

Active Member
Ðề: Re: lịch thi đấu Premier League 2012-2013

Có bản nào được fix lại ngày và giờ cho chính xác chưa bạn ơi ?

Lịch thi đấu giải ngoại hạng nó còn phụ thuộc vào cả Cúp Liên Đoàn, FA và đặc biệt là C1, EUROPA LEAGUE nữa......

Bên trên