Liệu K+ có là 'Vinashin' truyền hình?

Alone77

Member
Ðề: Liệu K+ có là 'Vinashin' truyền hình?

Điêu lại chuẩn bị vô trường giáo dưỡng rồi. :))

Em thấy Điêu ăn nói bình thường đấy chứ! Chỉ có 1 cơ số các bác ở đây hơi quá khích, nói năng hơi chợ búa tý :p
Em là khách hàng bình thường của VTVCable từ ngày đầu mới có (Thời 45K/tháng, nếu đóng cả năm là 450K/năm) em thấy VTV Cable vẫn ổn đấy chứ, kể cả với ng đam mê bóng banh như em, những trận gói 3 xem trên TV, gói 2, gói 1 xem trên Softcast cũng có chết đâu? Đả đảo bọn Ung thư K+ !!!!!!!!!

Em thấy Điêu ăn nói bình thường đấy chứ! Chỉ có 1 cơ số các bác ở đây hơi quá khích, nói năng hơi chợ búa tý :p
Em là khách hàng bình thường của VTVCable từ ngày đầu mới có (Thời 45K/tháng, nếu đóng cả năm là 450K/năm) em thấy VTV Cable vẫn ổn đấy chứ, kể cả với ng đam mê bóng banh như em, những trận gói 3 xem trên TV, gói 2, gói 1 xem trên Softcast cũng có chết đâu? Đả đảo bọn Ung thư K+ !!!!!!!!!

sai rồi nha, hồi xưa VCTV có 30k/tháng thui, chứng tỏ bác vẫn chưa phải khách hàng lâu năm bằng nhà em rùi

Chắc có lẽ mình phải ban nick 1 số thành viên dùng ngôn từ không hợp lý vài ngày thì mới làm nguội được những cái đầu nóng.

Không phải đâu mợ Tú à, mà là các bác khác, nhưng em Điêu sẽ đi theo vì cái tội "kích đểu" để các bác ấy nổi nóng :D :D :D

đợt trc mình cũng dính bẫy kích đểu nên bị banned 1 tuần, bh rút đc kinh nghiệm là bơ đi rùi hehe, cũng khuyên thêm các thành viên khác là đừng quote và trả lời cmt của bạn ấy nữa, tốt bụng lắm :p

Chắc có lẽ mình phải ban nick 1 số thành viên dùng ngôn từ không hợp lý vài ngày thì mới làm nguội được những cái đầu nóng.

Làm đi anh, họ không chỉ dùng từ ngữ thô tục mà còn đối xử với phụ nữ và mod không ra gì.

phamtug

Active Member

sai rồi nha, hồi xưa VCTV có 30k/tháng thui, chứng tỏ bác vẫn chưa phải khách hàng lâu năm bằng nhà em rùi

nhà e dùng từ hồi nó có vài kênh còn các kênh HBO, Starmoivies, CNN, BBC muốn xem cần bộ giải mã MMDS mới đc sau giá thuê bao cứ lên dần lên dần và e vẫn dùng cho đến ngày nay :v

ducanhct

Member

Mình nhớ thuê bao ngày xưa là 25k/tháng cơ mà, sau này lên 30 rồi 45, 65,85 rồi 110k

duyhaiphong

Active Member

Bài này cũ rồi mà bác lại đăng lại làm gì ???

nhà e dùng từ hồi nó có vài kênh còn các kênh HBO, Starmoivies, CNN, BBC muốn xem cần bộ giải mã MMDS mới đc sau giá thuê bao cứ lên dần lên dần và e vẫn dùng cho đến ngày nay :v

Mình nhớ thuê bao ngày xưa là 25k/tháng cơ mà, sau này lên 30 rồi 45, 65,85 rồi 110k

em vẫn nhớ rất rõ là hồi nhà em lắp thì phí hòa mạng là 560k, rồi còn tiền dây, jack, bộ chia (đắt quá thể đáng =.="), thuê bao hàng tháng là 30k, ngày đầu tiên lắp thì kiểm tra thấy có 23 kênh không khóa mã và 4 kênh khóa mã, 2 bác chắc còn lâu năm hơn nhà e rồi

ducanhct

Member

em vẫn nhớ rất rõ là hồi nhà em lắp thì phí hòa mạng là 560k, rồi còn tiền dây, jack, bộ chia (đắt quá thể đáng =.="), thuê bao hàng tháng là 30k, ngày đầu tiên lắp thì kiểm tra thấy có 23 kênh không khóa mã và 4 kênh khóa mã, 2 bác chắc còn lâu năm hơn nhà e rồi

Đợt đấy trên truyền hình chỉ có vài chục kênh thôi, mấy kênh như CNN, Starmovies toàn bị khóa, đợt đấy em chỉ quan tâm đến chương trình TNA ở trên 2 kênh starsport vs ESPN thôi bóng đá EPL thì vẫn xem = ăn ten râu qua kênh VTC1, hoặc qua 2 kênh Start vs ESPN ban đầu là bl tiếng ANh sau BL tiếng Việt. Hồi đó cảm thấy khá là dễ chịu vì đc xem gần như những trận hot nhất đáng xem nhất, chứ ko như bây giờ bội thực bóng đá mà trong số đó toàn trận cùi, trận chất lượng thì toàn độc quyền.

undpnd

Có Vinashin 3 trong truyền hình chưa các bác? hay có mỗi Vinashin "số 1 VN" thôi?

undpnd

Một lần nữa yêu cầu ThầnĐiêu không quote bài của tôi.

Bên trên