Liệu K+ có là 'Vinashin' truyền hình?

minhasp

Ðề: Liệu K+ có là 'Vinashin' truyền hình?

Ở quy mô như diễn đàn thôi, nhưng các tranh luận kiểu này chắc sẽ ko có hồi kết ( có 1 số thành phần được ng ta nuôi dưỡng để tìm cách tạo tiếng vang ).
, từ đó suy rộng hơn đến các nhà đài, thì việc ngồi lại đoàn kết vs nhau hợp tác chắc chẳng bao giờ, ( phía sau nhà đài còn có nguồn lực khổng lồ bơm cho nó cơ) /

Thế quái nào một thằng không đóng tiền mà lại lên mạng chửi như đúng rồi nhỉ, cứ như kiểu mình bỏ ra 220k và mình được chửi ấy, người dùng mất tiền thật thì chả chửi, còn một ông ngồi nhà thì múa phím đi chửi thuê, một phong cách rất bàn phím

Thôi hiểu là cô muốn đánh lạc chủ đề topic rồi. Hiểu. Cũng không feed thêm cho cô nữa. Kẻo topic bị lock thì khổ.

Mình cũng ghét nhất trò này, lúc cần nói xấu nhau thì lôi nick phụ ra bêu rếu, kể cũng fun.

Ồ có trò đó à? Cô hay làm lắm phải không? Không phải lo, tôi chỉ có đúng 1 nick này thôi, không làm trò như cô đâu. Nói sai ra đường xe cán nhé =))
Suy bụng ta ra bụng người hahaha. ôi đàn bà.
Thôi bb.

undpnd

Mình thấy VTC ngu thật đó, và mặt cũng dày nữa. Đã hạ mình mua bản quyền thì tiếp sóng mẹ thằng VTV đi vừa đỡ tốn tiền lại cũng có cơ hội hợp tác bình luận, nhân thể xí xóa mâu thuẩn sau này có thể hợp tác cùng nhau. Hạ mình trước ngoại bang chứ éo chịu hạ mình trước người Việt.

Theo BLV Quang Huy thì K+ và VTV không chịu hợp tác với VTC (không chịu bán cái gói 150k/tháng/thuê bao) cho VTC, chứ không phải VTC không chịu hạ mình nhé bác.

Bạn có tin " những món ngon nhất" vẫn không thuộc riêng về Viettel không? Chúng ta cùng chờ xem.

"Những món ngon nhất" mà thuộc về nhiều nhà đài thì đã tốt quá???

trung750

Member
Ðề: Re: Ðề: Liệu K+ có là 'Vinashin' truyền hình?

Tự sướng với Vịt tel , hê hê... =))
Chạy đua với K+ mà rớt ở vòng gửi xe. Hê hê....
Tiềm lực mạnh mà thua và bỏ cuộc ở truyền hình giá rẻ. Hê hê...
Bỏ tiền ra phải tính toán chứ,nếu thấy không có lợi nhuận và lỗ nhiều thì rút.Đâu có kiểu phá tiền như Kplus.Biết lỗ vẫn cắm đầu cắm cổ mua cho bằng được chỉ để độc quyền.Cạnh tranh không lành mạnh
AVG nó cũng dư tiền mua nhưng chẳng "ngu" như VTV bị Canal nó xỏ mũi tương tự Coca Cola,Metro.Cái này chẳng khác gì công tử bạc liêu

ngonphi_bg

Member

Các bác vẫn "tranh luận" sôi nổi quá. Hôm khai mạc giải NHA em dùng ztv c class mà xem K+ HD ngon lành. Các bác có đầu K+ mà lại ko xem dc à?

undpnd

K+ ngoài Ngoại Hạng Anh thì gần như tất cả các giải đấu còn lại thì mua theo kiểu gia hạn tứng năm 1. Ví dụ năm nay gia hạn thêm Laliga va Ý đến 2015. Có nghĩa là K+ chờ ai đấu thầu win sẽ mua với giá mà nhà thầu đề ra nên thường rất cao. Viettel thì họ đầu thầu trực tiếp từ quốc gia đó luôn và tương lai sẽ chơi theo kiểu như vậy. Mua trực tiếp thì việc độc quyền hay quảng bá sẽ dễ dàng thực hiện hơn.Nên có thể hết mùa giải này K+ sẽ mất một số bản quyền mà họ đang nắm giữ như C1, Seria hay C3.... Vì Viettel đang sung lên khi thắng được những đối thủ sừng sỏ MP&Silva, Desu Anlpha........ trong bản quyền vòng loại euro 2016

Nghe Viettel TV thắng được cả các đối thủ sừng sỏ như MP&Silva, Desu Anlpha là em khoái rồi. Việc này có ý nghĩa lớn lắm đấy các bác á, không chỉ trên mặt trận đấu thầu mà còn trên nhiều mặt trận khác nữa.
Ôi, cái ngày K+ chìm nghỉm không sủi bọt, phùn tăm sắp đến gần.

Quay lại chuyện anh Quang Huy. Anh ấy vẫn là BLV gạo cội, có thể nói là hay nhất VN ngay cả tại thời điểm này. Một BLV bóng đá, và cũng là do hoàn cảnh đưa đẩy, bóng đâu anh ấy phải lăn đi đấy. Nay phải tham gia vào chuyện BQBĐ thì thật sự "khổ thân anh ấy".

Một khi VTTV mà thắng thầu cả NHA, thì Viettel còn tác động được cả vào giới làm luật của VN để thiết lập "mặt bằng mới" cho cuộc đua bản quyền bóng đá nữa. Lúc ấy, khối kẻ đang xách dép cho ngoại bang bây giờ không biết hốt đi đâu??? Bọn Canal Plus nó cũng không ngu để nhận cái đám này!!! Lúc ấy, chúng chỉ có nước chui xuống đáy của HD981 để sang.... Tàu????

Flatland

Well-Known Member

Theo BLV Quang Huy thì K+ và VTV không chịu hợp tác với VTC (không chịu bán cái gói 150k/tháng/thuê bao) cho VTC, chứ không phải VTC không chịu hạ mình nhé bác.

"Những món ngon nhất" mà thuộc về nhiều nhà đài thì đã tốt quá???
Anh Huy cũng đã từng nói thế này đây : "Còn ông Vũ Quang Huy – Phó Giám đốc Đài Truyền hình kỹ thuật số VTC cho biết, VTC chưa tính đến việc mua gói 3 cũng như việc phân phối gói kênh K+ trên hệ thống truyền hình vệ tinh của mình. Bởi vì, trên hệ thống của VTC đã phát đầy đủ các kênh của hai Đài PT-TH Hà Nội và Đài Truyền hình TP.HCM, cho nên khán giả của VTC cứ yên tâm sẽ xem được tất cả 282 trận đấu giải EPL mà không phải trả thêm phí."
Và theo em được biết thì bây giờ K+ cương quyết ko bán gói kênh cho VTC và AVG (AVG đã từng đàm phán từ đầu ko không thỏa thuận được)

Nghe Viettel TV thắng được cả các đối thủ sừng sỏ như MP&Silva, Desu Anlpha là em khoái rồi. Việc này có ý nghĩa lớn lắm đấy các bác á, không chỉ trên mặt trận đấu thầu mà còn trên nhiều mặt trận khác nữa.
Ôi, cái ngày K+ chìm nghỉm không sủi bọt, phùn tăm sắp đến gần.

Quay lại chuyện anh Quang Huy. Anh ấy vẫn là BLV gạo cội, có thể nói là hay nhất VN ngay cả tại thời điểm này. Một BLV bóng đá, và cũng là do hoàn cảnh đưa đẩy, bóng đâu anh ấy phải lăn đi đấy. Nay phải tham gia vào chuyện BQBĐ thì thật sự "khổ thân anh ấy".

Một khi VTTV mà thắng thầu cả NHA, thì Viettel còn tác động được cả vào giới làm luật của VN để thiết lập "mặt bằng mới" cho cuộc đua bản quyền bóng đá nữa. Lúc ấy, khối kẻ đang xách dép cho ngoại bang bây giờ không biết hốt đi đâu??? Bọn Canal Plus nó cũng không ngu để nhận cái đám này!!! Lúc ấy, chúng chỉ có nước chui xuống đáy của HD981 để sang.... Tàu????

Hê hê hê ... Vịt tel tự sướng , hê hê

Bỏ tiền ra phải tính toán chứ,nếu thấy không có lợi nhuận và lỗ nhiều thì rút.Đâu có kiểu phá tiền như Kplus.Biết lỗ vẫn cắm đầu cắm cổ mua cho bằng được chỉ để độc quyền.Cạnh tranh không lành mạnh
AVG nó cũng dư tiền mua nhưng chẳng "ngu" như VTV bị Canal nó xỏ mũi tương tự Coca Cola,Metro.Cái này chẳng khác gì công tử bạc liêu

AVG giờ còn dư tiền à??? VTV bị xỏ mũi giống CoCaIn và tàu điện Metro à?
Toàn đoán mò.

ngonphi_bg

Member

Cu Điêu làm gì cho K+ mà phán cứ như cụ Liết nhỉ?

trung750

Member

AVG giờ còn dư tiền à??? VTV bị xỏ mũi giống CoCaIn và tàu điện Metro à?
Toàn đoán mò.
Tiền mua BQTH nó đầu tư chục cái Vinpearl,chục cái Vincom Center sinh lãi rồng,cần quái gì đi mua BQTH NHA????
VTV không bị xỏ sao bị thằng Canal chiếm 49% cổ phần tự đi đàm phán mua BQTH NHA mà bảo không hay không biết???Nói nghe xem???Dám nói là nhắm mắt làm ngơ???? Nói ra cho vỡ mặt à :))

boyben2011

Well-Known Member
Đề nghị các bác "tẩy chay" con mụ Điêu như đối vs K+, mỗi khi em í "nâng bi" cho K+ thì các bác ko băt nhời nữa là em ấy khác tự khắc im ngay í mà

P/s: Điêu vs K+ đều là *ái *ĩ già mồm ý mà các bác chấp làm giề =)) .Mấy hôm nữa viettel công bố bản quyền C1 thì em Điêu lại mắc họng ngay ý mà.Cố lên Viettel =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Ðề: Re: Liệu K+ có là 'Vinashin' truyền hình?

Đề nghị các bác "tẩy chay" con mụ Điêu như đối vs K+, mỗi khi em í "nâng bi" cho K+ thì các bác ko băt nhời nữa là em ấy khác tự khắc im ngay í mà

P/s: Điêu vs K+ đều là *ái *ĩ già mồm ý mà các bác chấp làm giề =)) .Mấy hôm nữa viettel công bố bản quyền C1 thì em Điêu lại mắc họng ngay ý mà.Cố lên Viettel =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

chuẩn, đứa nào nói bậy nói linh tinh tất cả chúng ta cùng lơ đi thì nó chém với ma

Ðề: Re: Liệu K+ có là 'Vinashin' truyền hình?

Nghĩ sao VTV mà xõ mũi được ông Vượng đó ah............. Ôi...................

Đề nghị anh em tranh luận lịch sự nha, nên giữ văn hoá diễn đàn nhé.

Bên trên