Link download torrent hd audio 24/96

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

minhhaimdc

Well-Known Member
Ðề: Link download torrent hd audio 24/96

Toàn nhạc hay, đợt trước em cũng down máy cái Jazz cua Lee Morgan, LA4, Ray Brown,Sonny Rollins, john Coltrane... nhưng dung lượng lớn quá, với lại cũng đang chơi LP rồi nên cũng đang nghiên cứu thêm. Thank bác link rất hay.

hongai47

Các bác thân mếm em thấy kết quả ra đến 100 trang đấy
mỗi trang ít cũng 10 links, mà mỗi có link đến 4g
Kéo hết chỗ này cũng có dữ liệu kha khá các bác nhỉ. Được cái nghe mấy anh này có cảm nhận khác biệt hẳn, chắc nhìn mấy cái số cao nên có cảm giác vậy hay thực tế là vậy nên em cũng không giám khẳng định. Các bác nào đã nhe rồi thì góp thêm ý kiến nhé.
Nghe hay quá có ky mấy mấy anh 16/44,1 lại ẩm mốc hết.
Link đang free. Mong các bác bớt chút thời gian với vợ con mà download cho nhanh chứ để nó khoá lại thì tiếc đứ......... t từng khúc ruột mất.
Mong các bác có nhiều góp ý để nhiều người trong diễn đàn biết thông tin và cùng download.
Cám ơn các bác rất nhiều.

Tieubaocaca

Active Member

Cảm ơn bác Hongai nhiều. Thế mới đúng nghĩa Diễn đàn là chia sẻ

hongai47

Kính thưa bác dtungcp là em cũng vừa mới mò được cái kho này. E cũng mới bắt đầu download thôi. Thể loại này mấy hôm trước em cũng đownload được ít trên diễn đàn của mình chắc khoảng vài chục G thôi.
E đang download tất cả file torrent về trước rồi kéo dần. chọn lọc sơ bộ các file có dung lượng 800mb/file được 100 file rồi. Khi nào chọn hết bác nào có nhu cầu em Winzar vào sent luôn vào nick name cho tiện.
Cám ơn bác đã quan tâm. E ở Hòn gai Hạ Long Quảng Ninh.

Tieubaocaca

Active Member

Đào cái kho này phải có chiến thuật. Các bác định kéo cái gì thì post nên đây. Mỗi người kéo 1 ít sau đó chia sẻ cho nhau thì nó mới nhanh được.
Ý em là vậy.

ps: Em chắc là chỉ chờ các bác down xong là đi copy thôi :))

hongai47

Báo các bác là em vừa chọn lọc được khoảng 180 file torrent loại 800mb/file loại này là định dạng flac là chủ yếu, loại nhỏ hơn có xác suất cao là định dạng mp3 nên em ko lấy.
Bác nào ở Hòn gai, cẩm phả đăng cai kéo vụ này với hết chỗ này có khoảng 150gb thôi mà.
Mạng của em cùi quá có 200-300kb/s xem trừng khó nhai quá.

minhhaimdc

Well-Known Member

Em kéo về nghe thử thấy nổ cảm giác như nghe đĩa than, nhưng chất tiếng thì không giống. Theo em thì minh chỉ Kéo những CD thích thôi, còn kéo về nhiều cũng không nghe, có chăng là mang tính sưu tầm. Vì nếu mà muốn nghe thứ âm thành này thì phải là đĩa than. Muốn âm thanh tốt thì là CD, SACD. Cái này theo em nên trải nghiệm, sưu tầm.

hongai47

E nghĩ nguồn nhạc này rip từ đĩa cũ nếu có xảy ra hiện tượng nổ thì cũng bỉnh thường mà, nếu file nhạc nào trong đĩa có hiện tượng đó thì mình xoá đi thôi chứ biết thế nào, ngay cả mấy đĩa cd việt nam nhà mình một số file em down về cũng có hiện tượng nổ mà và thường bị ở cuối bài, có bài thì sôi sèo sèo khỏi nghe luôn.
Chất lượng đĩa cũng còn phụ thuộc vào kỹ thuật, dụng cụ của người rip.
Đây toàn đĩa nước ngoài nên mình nghe và cảm nhận là chủ yếu nên sẽ có đĩa hay đĩa nghe không hay tuỳ theo cảm giác của mỗi người. Riêng em nghe có cảm giác đầy đặn hơn nghe file wav.

minhhaimdc

Well-Known Member

Đĩa thì em công nhận là nhiều chương trình hay, còn tiếng nổ hay không thì theo em đĩa than cái nào mà chẳng có tiếng nổ, không hiểu họ xử lý kiểu gì thôi. Đĩa mới tinh bóc ra cho vào máy nghe vẫn nổ:D,cái này khó nói trước vì còn do Catridge, bụi...

hongai47

Báo cáo các bác BQT. Thấy topic này ít người QN mình quan tâm quá. em chuyển sang mục download torrent for HD để nhiều người quan tâm cùng download. Mong các bác xoá giúp ở đây đi nhé
Tiện thể gửi các bác luôn file torrent em đã chọn về để bác nào quan tâm kéo cho nó lẹ.
Link download thap cam torrent HD audio rip tu nguon dia vinyl.rar

minhhaimdc

Well-Known Member

Báo cáo các bác BQT. Thấy topic này ít người QN mình quan tâm quá. em chuyển sang mục download torrent for HD để nhiều người quan tâm cùng download. Mong các bác xoá giúp ở đây đi nhé
Tiện thể gửi các bác luôn file torrent em đã chọn về để bác nào quan tâm kéo cho nó lẹ.
Link download thap cam torrent HD audio rip tu nguon dia vinyl.rar

Theo em Link hay cứ để đây, ai thích gì thì down, lần sau mọi người có gì hay vào đây chia sẻ luôn! Tạo thêm nhiều Topic để mọi người cùng thảo luận, chia sẻ. Nhiều khi nhiều người down về rồi có nghe đâu.

Tieubaocaca

Active Member

Ok. Bác hongai cứ tạo topic bên box torrent thoải mái. Còn topic này cứ để ở đây, lúc nào bác có món gì hay hay muốn chia sẻ với ae thì cứ post ở đây.
Em cảm ơn bác trước.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên